đôi (lovers) 03-06 :X:X:X

:-(
cleopark2911 said:
Quỳnh hả ? Sau dưa gang,sẽ trở thành dưa hấu , chứ còn dưa gì??
Đúng ko Quỳnh? heee...
Mà anh thấy ảnh em rùi.. Hôm nọ, có 1 bạn trong forumn, gửi ảnh của lớp F, cho anh.
Cũng cute.
Hết bạn Hùng rồi lại đến anh trêu em hả anh Linh :-( :-( , dưa hấu dưa gang cái nỗi gì, khổ thân tôi quá :-(
Mà anh ơi, bạn nào trên 4rum có ảnh lớp em thế, để em xin anh bạn ý chứ đến em còn ko có ảnh của lớp mình :D
Mà cái câu " cũng cute" là anh nói thật hay anh trêu em thế :-/ :>>

unni_x

Active Member
dưa hấu với dưa gang, cái nào cũng ngon miệng ;-) còn hơn cái thứ lềnh phềnh trong ao chỉ dành cho cá nó xỉa :)

con mèo già hết đát kia đến lượt bà vào ăn tranh dưa hấu dưa gang à
ko về lo tầm bổ cho thằng mèo già của bà đi cứ đi lăng xăng làm giề

cái thứ của khỉ bà nói là cái gì thế
hình tượng của thằng mèo già à :) :)
đừng lấy tôi so sánh với thằng mèo của bà thế chứ
tôi còn mà.......... =)) =)) =))

unni_x

Active Member
cỡ ông thì chỉ đáng làm cái lông .... của mèo thôi :) so sánh hộ mà cũng thấy ngượng thay cho ông =))

nói thật

tocduoide_q said:
:-(
Hết bạn Hùng rồi lại đến anh trêu em hả anh Linh :-( :-( , dưa hấu dưa gang cái nỗi gì, khổ thân tôi quá :-(
Mà anh ơi, bạn nào trên 4rum có ảnh lớp em thế, để em xin anh bạn ý chứ đến em còn ko có ảnh của lớp mình :D
Mà cái câu " cũng cute" là anh nói thật hay anh trêu em thế :-/ :>>
Anh nói nghiêm túc đấy chứ. Vì anh trông ảnh của em rùi. Em đang online à?
Nhưng mà, em bị cận mấy độ thế?

darkknight1411 said:
khổ
bạn ý lăn chứ có đi như mình đâu mà anh =)) =)) nên cận mấy độ cũng có quan trọng gì =)) =))
Nhìn thấy ảnh bạn Hùng rùi nhé :) , đúng là ko khác gì so với lời kể của anh iu Uyên và Hằng, vừa trông như bộ xương khô , lại đúng là trông giống hệt thái giám =)) =))

cleopark2911 said:
Anh nói nghiêm túc đấy chứ. Vì anh trông ảnh của em rùi. Em đang online à?
Nhưng mà, em bị cận mấy độ thế?
Em lại nhìn thấy cả ảnh của anh Linh rùi nhớ =)) , dáng đứng như người mẫu, khệnh thế :p =)) =)) =))

oài
ấy thấy tớ rồi à :) :)
nhưng đó là ảnh quá khứ
bi h tớ khác roài :) :) gặp mặt đảm bảo ko nhận ra :D :D

chứ dưa gang như ấy thì đi đâu mọi người chả bít :) :)

unni_x

Active Member
đã bảo ông chỉ xứng đáng làm cái lông c... của mèo thui =)) đừng đem ra so sánh mà tôi thấy tội nghiệp cho ông =))

unni_x

Active Member
vặt hết thì nó lại mọc ra, lông thôi mà ;-) còn có thứ của thằng chăn vịt bị vặt mà không mọc ra được, thương thế chứ lại :>>

unni_x said:
vặt hết thì nó lại mọc ra, lông thôi mà ;-) còn có thứ của thằng chăn vịt bị vặt mà không mọc ra được, thương thế chứ lại :>>
thứ gì ý nhỉ :-/ :-/ :-/
nhờ trời tôi vẫn còn lành lặn :> :>
chứ thằng mèo của bà mới đúng là
không thể cứu chữa =)) =))

unni_x

Active Member
sao cứ lôi thằng bé *dễ thương đáng iu cười duyên* ra đây nói thế hả :D Dù ông có * đáng ghét ngu ngốc răng sâu* thì cũng đừng tỏ ra ghen tị quá đáng thế chứ =))

chính bà đang ghẹn tỵ về sự " đầy đủ, khỏe mạnh,đẹp đẽ " của tôi với sự " mất mát, trần trụi, xấu xí" của thằng dở hơi chẳng muốn chơi của bà =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000