đôi (lovers) 03-06 :X:X:X

Hé hé, ku Xoài chim cú vì bạn ý giờ không cùng trường hé hé... Muh bạn mày cả.... Mày cứ thích vạch áo bạn cho người xem lưng...

unni_x

Active Member
lớp Un <A3> có 1 đôi : Đức Hoàng - Hương Thảo :)
bên A1 : Trung Hiếu- Hồng Hạnh
Hoàng Tùng ( A1- đang được đề cử là hotboy) với Tú Anh ( D6- đang được đề cử là hotgirl) ~~> đôi này đẹp phết :>> :D

Tất nhiên là đẹp rùi......
còn có Việt Anh A1 và Phương A4 nữa... Hợp nhau phết...
Tẩm ngầm tầm ngầm trong lớp em còn có Minh và Tuấn Anh nữa...
Oai`. sao muh lớp em nhìu wa' dậy... trong lớp đang kêu là không có đôi nào với đôi nào... mà hình như là nhìu nhất khối... Amen!

unni_x

Active Member
chuyện, A1 con trai con gái đều đẹp mà, phải lòng nhau là phải rùi :D cùng lớp sướng nhỉ, ngày nào cũng gặp :(

xoai

Member
Amen. A1 đang dẫn đầu :D cac lớp khác vào bổ sung chứ nhể :))
cái đôi
lớp Un <A3> có 1 đôi : Đức Hoàng - Hương Thảo
bên A1 : Trung Hiếu- Hồng Hạnh
Hoàng Tùng ( A1- đang được đề cử là hotboy) với Tú Anh ( D6- đang được đề cử là hotgirl) ~~> đôi này đẹp phết
toàn thấy đèo nhau đi học :>>

ark

Active Member
Trường mình ít đôi lắm, 03-06 thì càng hiếm
M Thu (D3) - Hùng (A2) ---> A2 , A3 , D3 đều biết =)) công khai vãi !

unni_x

Active Member
Trường mình ít đôi lắm, 03-06 thì càng hiếm
M Thu (D3) - Hùng (A2) ---> A2 , A3 , D3 đều biết công khai vãi !
chú ark hơi nhầm rùi đấy, cả trường biết ạ =)) căn bản bạn bè các lớp quen nhau hết, thành ra.... :D

fruit NHO

Active Member
lớp em có bạn Yến...bạn thảo...đôi với ai thì...ko xác định đc.........
à.....lớp F có đôi thằng nghĩa nè....

sieusaominhngoc

Á À, cái ông Xoai ăn cắp cái topic trong 03-06 nhé, phải báo với người vĩ đại nhất cái 03-06 bên HAO chứ, hay chính là ta đây chứ!!!!!!!!!!!!!! Thật là xấu xa!!!!!!!!!!!!

Anyway!!!!!!!!!!!!!! Nghe cho kĩ đây này, cái thể loại topic này bới móc đời tư người khác quá!!!!!!!!!!!!! Nhưng thật ra cũng hay đấy, ố hố hố, cho cái bọn dấu bồ dấu giai đấy chết luôn đi!!!!!!!!!!!!!!! Mà kiểu này ngay như ông Xoài nhà ta cũng ko được dấu bồ đâu nhé, ko là gửi ảnh lên toàn forum đấy!!!!!!!!!!!!!!

Bới móc đi, yêu cầu tìm dùm tớ thông tin của bẹn Dũng đẹp trai lớp Tin và bẹn ark đẹp trai lớp Anh đã có bẹn gái chưa để thân phận hèn mọn như tôi đây còn soi mói!!!!!!!!! Thế nhá!!!!!!!!!!!

lexuscva

Member
Bới móc đi, yêu cầu tìm dùm tớ thông tin của bẹn Dũng đẹp trai lớp Tin và bẹn ark đẹp trai lớp Anh đã có bẹn gái chưa để thân phận hèn mọn như tôi đây còn soi mói!!!!!!!!! Thế nhá!!!!!!!!!!!
Bạn Dũng có Quanduihong học Trung Anh Ams rồi mà :cool: ban minhngoc cứ giả vờ >:p :eek:
Bạn Ark thì đang kêt em LyB mà chưa cưa được thì phải :D (thằng Ark này hay nói xấu SuperMod 88 lắm =)) =)) trị tội nó đê)

Đề cử thêm một đôi nữa nhé
Huy Đức A2- Lam Giang A4 :)

ark

Active Member
Đang ??? Bới ra chuyện đó ko hay ho gì đâu !
Nói xấu ai ??

Lam Giang hả ? Lam Giang là bạn nào thế ?

Tin mới gì hả Hùng ?

sieusaominhngoc

Thằng ku kia cũng hay bới móc đời tư quá nhỉ :D:D:D
Cái topic này nói thật đấy, hùi làm bên HAO mếch lòng nhiều lắm :D:D:D nhưng tùy mọi người thoai!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000