đôi (lovers) 03-06 :X:X:X

unni_x

Active Member
phong ba bão táp, ôi cái ngữ pháp Việt nam :) Hóa ra cái bạn hay đi với bạn Thúy là Tuấn Anh à, chẹp, nhìn thấy các bạn *đằm thắm* lâu rùi mà bi giờ mới bít :>>

heiji

Chài kín tiếng thía cơ a?? Ai ngờ em vợ mình giấu cũng ghê phết nhi??? Mà có ai có ảnh TA pooosst lên cho tui mới

vichia said:
ơ, bay giờ mình mới biết từ đấy đấy ! Tớ tưởng phải gọi là anh em cọc chèo chứ !
Ơ, thế thì cũng giống tớ lần đầu mới bít anh em cọc cheo f là gì, cái anh em đồng hao kia hồi xưa mẹ giải thích cho 1 lần rùi nên mới bít, hehe, đúng như lời anh iu nói: Fong bao bão táp, ngữ fáp việt nam =))

heiji

Chài nghe ai bảo TA trông mặt có vẻ mất cảm tình lắm, vậy ra được a????? yên tâm cho con em rồi, mà tại sao ba mẹ lại cấm con cái yêu đương tuổi này nhỉ

unni_x

Active Member
pigmilkloveManU said:
PLinh lóp F với TAnh D2
:) thế mà có người trước đây đọc được dòng này bảo mình vu khống cơ đấy :) sao lâu lắm không thấy bác Dương F đẹp trai lên trên này nhỉ :q:

heiji

Khiếp dân CHU yêu đương tùm lùm nhỉ, chả bằng trường tui mò mỏi cả mắt trong lớp mới có được 4 đôi, mà lại chỉ có 1 đôi công khai mới đau, điệu này dễ xin sang Chu học quá

ark

Active Member
heiji said:
Khiếp dân CHU yêu đương tùm lùm nhỉ, chả bằng trường tui mò mỏi cả mắt trong lớp mới có được 4 đôi, mà lại chỉ có 1 đôi công khai mới đau, điệu này dễ xin sang Chu học quá
=))=))=)) 4 đôi còn kêu ai =))

Trong lớp có tận 4 đôi mà còn kêu là ít à :D
Mà bi h trường nào chả có đôi , chẳng qua là có bít hay ko thôi, quen bít nhìu thì sẽ bít nhìu đôi thôi.
Mà ở đây có chấp nhận đôi lesbien ko, nếu có thì có tớ _hằng un là 1 đôi này, tớ_Uyên là 1 đôi này, hihi =))

God bless u

Member
Cứ mỗi lúc lại thêm một đôi rồi lại vỡ một đôi, làm sao cập nhập đủ nhỉ =)) Lớp A3 giờ hình như theo thông tin mới nhận được còn 4 đôi.

unni_x

Active Member
vỡ 2 đôi rùi à =)) đôi nào có sớm thì vỡ sớm, có sau thì vỡ sau, tình iu tuổi này hình như chỉ thế thôi :D

hờ hờ... chưa chắc nhá! cứ coi A1 có 3 đôi, đôi cặp muộn nhất vỡ đầu tiên, đôi cặp trước đấy mới vỡ, còn đôi sớm nhất dũng cảm nhất thì vưỡn... khâm phục wa'.......

anh uiiiiiii, hổng chịu cho anh với con Un la` 1 cặp đâu..mỗi em thui!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000