đôi (lovers) 03-06 :X:X:X

Tại anh iu suốt ngày đấu đá với bạn Hùng, em buồn quá, trong lúc em buồn nhất thì có anh iu Hằng ở bên cạnh an ủi, khích lệ em và sau đó là bày tỏ tình cảm của H với em, lúc đó anh iu đang ở đâu ? =))

Mà thôi anh iu a, em từng nói là dù có bao nhiu anh iu thì tình cảm của em dành cho anh là sâu đậm nhất còn gì ;)

heiji

SAo tình yêu lesbian nhiều thế nhi??? mà các đôi của CHU thì thời gian tồn tại trung bình là bao nhiêu vậy???? Tui cũng là đôi đi đầu của lớp giờ vẫn chưa dứt, mà PDP ít đôi đứt sớm lắm

ua`... hehe... không có thời gian trung bình đau, bi giờ thik thì bạn hỏi tất cả các đôi trong CHu ý, xem có tính đc ko... rùi về so sánh vói chính bạn ý... hehe

Anh iu à... em bít là em có lỗi nhìu lém vì để anh iu phải đau khổ vì em như thế... chung quy cũng tại thằng Hùng, anh iu nhỉ...

unni_x said:
không có les, hehe :D chỉ bi tí thui :p
Anh iu oi, chỉ bi tí thôi có nghĩa là gì ?Em ko hỉu :-/
ANh iu Uyên ơi, em hỉu lòng anh mà, tình cảm của em vẫn dành cho anh, bi h anh iu Uyên với anh iu Hằng là em yêu nhất đấy, sướng nhá :x :) Nói chung thì chung quy cũng tại bạn Hùng, cứ lẽo đẽo theo anh iu Uyên thôi X(

tocduoide_q said:
Anh iu oi, chỉ bi tí thôi có nghĩa là gì ?Em ko hỉu :-/
ANh iu Uyên ơi, em hỉu lòng anh mà, tình cảm của em vẫn dành cho anh, bi h anh iu Uyên với anh iu Hằng là em yêu nhất đấy, sướng nhá :x :) Nói chung thì chung quy cũng tại bạn Hùng, cứ lẽo đẽo theo anh iu Uyên thôi X(
ặc sao tự nhiên lôi tôi vào cuộc thế
Uyên dưa bở với Quỳnh đen ( nghe sh bảo thế mai hỏi lại mới được ) =)) =))

darkknight1411 said:
ặc sao tự nhiên lôi tôi vào cuộc thế
Uyên dưa bở với Quỳnh đen ( nghe sh bảo thế mai hỏi lại mới được ) =)) =))
Ơ, lôi đâu ra cái biệt danh đấy thế, sao tớ ko bít nhỉ ;-) :cool:
Mà Sinh hiền bảo gì ấy thế, ấy kể cho tớ đi, yên tâm ,tớ là tớ giữ bí mật lắm :q: :) , ấy bảo SH cẩn thận đấy nhé,ko vào năm là chết với tớ, X(

SH nó kể là cấp 2 nó học cùng lớp với 1 con béo béo đen đen rất chi là mấu chuyên bắt nạt bạn bè =)) =))
oài nó kể bao nhiêu thứ thế mà bi h mình lại quên mất :p :p
để mai đi đá bóng hỏi lại nó mới được :q: :q:

lexuscva said:
é é, có phải bạn Quỳnh cao cao, đeo kính màu đen đúng hông?? bạn này nhìn dễ thương phết :D :p
Đúng rùi, tớ đó tớ đó, cao cao dễ thương :>> (ko có béo như bạn Hùng nói X( )
To Hằng: iu anh iu nhất :* :>> =))

darkknight1411 said:
hố hố
đúng là Đức đen gặp Quỳnh đen =)) =)) =)) Đức nùn gặp Quỳnh nùn =)) =)) =))
Đùa, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng, sao hết bảo tớ béo lại bảo tớ đen với lùn, ức quá :-( :-( :-( :-( :-(

đâu =)) =)) =))
đấy là tớ nghe thằng SH bảo thế nên chỉ nói lại thôi =)) =))
ko biết sau hè bạn Quỳnh dưa gang sẽ trông như thế nào nhỉ :D :D

Quỳnh hả ? Sau dưa gang,sẽ trở thành dưa hấu , chứ còn dưa gì??
Đúng ko Quỳnh? heee...
Mà anh thấy ảnh em rùi.. Hôm nọ, có 1 bạn trong forumn, gửi ảnh của lớp F, cho anh.
Cũng cute.

darkknight1411 said:
đâu =)) =)) =))
đấy là tớ nghe thằng SH bảo thế nên chỉ nói lại thôi =)) =))
ko biết sau hè bạn Quỳnh dưa gang sẽ trông như thế nào nhỉ :D :D
Ức ko thể nào chịu nổi nữa, :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000