Đề cử HOTBOI 03-06 >_<

Status
Không mở trả lời sau này.

imdabomb

Member
Ông lăng xê thằng hàng xóm nhà ông lên đây à? Thằng đấy nhìn như que củi í, nakedboi nhà mình còn khá khẩm hơn nhiều!

fruit NHO said:
a2:<à em hỏi luôn,bnanj tùng a2 là bạn nào?>bạn bách,bạn hoàng anh ,bạn huy đức...
ôi mỏi quá....các bác kể nốt nhé!

Tùng là bạn đẹp trai nhất A2 (sau mỗi AT thôi chị ạ). Hòang Anh là thèng ku lớp trưởng lớp em nghịch như quỷ đầu trò phá phách nhưng mà ai cũng quý nó mới lạ chứ (kể cả thầy cô giáo); Bách là ai thì Oanh biết rõ còn gì; Huy Đức(hay còn gọi là tuất mực) thì cứ hỏi Yến đi, biết ngay mà.Cả 4 nhân vật này đều nổi bật ở lớp em về đủ mọi mặt.

sieusaominhngoc

AHHAAHHAAH Con Giang mơ cho tao ý kiến hay đấy!!!!!!!!!!!!!! OK lăng xê thèng Duy nhà mình đi!!!!!!!1
Mong các bẹn cho ý kiến về bẹn Nguyễn Duy 11D3 với chiều cao khiêm tốn, hé hé :D:D:D

unni_x

Active Member
sieumauechcom said:
Huy Đức(hay còn gọi là tuất mực) thì cứ hỏi Yến đi, biết ngay mà..
nhục vãi, lexus ơi =)) đã bị gọi là cún đen lại còn bị dính tới bạn Yến =))

lexuscva

Member
ủa? Duy có phải là bạn hôm trước ở công trường, bạn Minh Thu khoác tay sang đường không ? HOT ghê hahhaaa

to unix: con mụ kia, cẩn thận đấy :cool: :cool: tui mà phanh phui vụ rikku ra thì bà chít hé hé

sieusaominhngoc

Thế mọi người thoải mái chọn đi, tớ là tớ ứng cửu 2 bẹn :D:D:D bẹn Bùi Xuân Dũng lớp Tin và bẹn Nguyên Duy lớp 11D3, mong các bẹn xem xét, hé hé :D:D:D

Seven-Up

Boy A1 xin rút lui chắc ko cần bầu đâu ... vì các bạn lớp tớ " đẹp dịu dàng mà ko chói lóa " ... và cũng ko thik ồn ào nữa ..... mà mấy bạn í hơi xấu hổ khi được nhắc tên ... Uyên del mấy bài trên đi vậy nhé ( ít nhất là 2 bài có Hoàng Tùng và Hải Long ) còn mấy cái ảnh chắc cũng del luôn đi .... ^^ ....

Uyên chỉ xin rút lại bài về Hải Long thôi... Tùng nói thế nhưng Uyên theo sái Tú Anh mà! Không lo! NHưng muh, sau đấy Long cũng bảo là tùy Uyên, thích để cũng đựơc, Long không cấm... => giữ nguyên...

Nakedboy

con Minh ngọc làm chiến dịch lăng xê các bẹn 88 đây muh :">
ngại thế
=))
tao Pink đây
lười reg nick nên lấy tạm nik này
bên này 88 đông phết nhờ
con gào cũng đú đởn mới tởm chứ
=))
bầu éc đi
:">
/:) /:) /:)

Đanglangthang

03-06 dễ thương wa'!!!!!!!!!

hehehehhe ciao các bé 03-06,hôm nọ anh nhỡ "nói thật" với em nào đó cao 1,7m ah' thế mừ bây zu' các bé lại cứ đem chiện cao thấp ra để so hotboy thì tội lỗi cho anh wa'! :9 anh chỉ muốn bé 1,7m bít là ko nên vênh thui còn hotboy hay ko đâu phụ thuộc vào chiều cao<tom cruise cao có 1m6mấy thui>
to bé Lc<hay là mót zi' đó boy> d2:làm j cay đời thế nhóc,sẽ có ai đó sinh ra để đến zoi nhóc thui mà hehehhee :D
mờ có là hotboy cũng hay chớ,này nhớ:wan trên soi xuống người ta xét zao'--->phải nghiêm chỉnh và cố gắng hoàn thiện bản thân thui!
còn các iem gái cũng có điều tự hào là khóa mình<hay trường mình> dù sao cũng có hotboy mà hot cho đúng hot.
còn t.ku Đăng Nguyên cũng được đó chớ! =D>

tuanhd6

hiihihi con uyên này mày noi thế Tùng mà nghe thấy chắc giết tao quá đi !!!
thế Tùng nói xóa à??? nếu thế thì xóa đi ! mà xóa đi thì cũng hơi tiếc nhi ???

unni_x

Active Member
cúa, cúa, Un bầu cho bạn Hiền bí thư nhà quê, mặt trông giống mèo không chịu nổi :D ý, mà thằng cún chết đấy, nó dám đổi họ Un từ Nguyễn sang Đỗ rùi đọc trước toàn trường, nó làm như ai cũng họ giống nó ý X-(

sieusaominhngoc

Tớ bầu bẹn Nhật Anh, Nguyễn Duy và Bùi Xuân Dũng!!!!!!!!!!!! Mong các bẹn lập poll dùm tớ :D:D:D

Con Pink cũng ủng hộ tao nhé :D:D:D reg nick đê :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000