Đề cử HOTBOI 03-06 >_<

Status
Không mở trả lời sau này.

sieusaominhngoc

E hèm, lần này CVA may mắn có ta ghé thăm rồi con nhỏ unni còn phàn nàn gì nữa!!!!!!!!!!
Ô cái thèng nhóc con chưa bít rửa đít Quốc Trung kia, tưởng mình thì hay ho à, hum nay về nhà vừa soi gương vừa suy ngẫm về bản thân nhé! Đàn ông con trai ăn nói như kiểu mấy con mụ bán cá đáng ghét!

imdabomb

Member
Ơ thế bẹn Trung như thế nào với bẹn ark mà bẹn Trung lại khen bẹn ark HOT (girl) thía? Mà đây là topic cho các girl bình bầu các boi cơ mà?

sieusaominhngoc

Bạn Giang ơi, tớ nghĩ có kẻ đang ghen tị tưởng mình hay ho bẹn Giang ạ, thật là..... chẹp!!!!!!!! Cái kiểu người này nghe giọng đã thấy đàn bà hết chỗ nói!

QUOC TRUNG

Member
nè nè
bác MN kí
tui có làm gì bác đâu mà bác sài xể tui kinh vậy
tui mà giống nấy bà hàng tôm hàng cá ấy à bác hơi bị nhầm đấy

trước khi nói hãy nghĩ ký đã nhé
mà tui về soi gương có thấy cái gì đâu
hehehehhehe
vẫn đẹp "rai" như thường

imdabomb

Member
Bẹn Trung thân mến, bẹn về nhà vạch ra soi xuống ko thấy gì là phải, :>>. Hay là thế này, tui mua cho bẹn cái vé đi Thái Lan xử lí triệt để lun nha! Xong việc rùi thì ở lại mà làm ăn:D.

Ôi ối, Giang mơ còn vạch rõ đường làm ăn hộ bạn Trung cơ à , hay là định hợp tác với nhau thế.
Trung ơi, ông như kiểu tự đăng quảng cáo ấy X-(

tran thanh ha

tớ tiếp tục đề cử Quy' và Việt Dũng 11a6 ;)
QUÝ:mặt đẹp :9 ,hát hay,ga lăng,cực ky` vui tính,học ổn áp,thân thiện :D ,có đôi mắt hút hôn`,vui vẻ,lovely,túm lại la` rất đẹp trai.
VIỆT DŨNG:manly,hát hay,thông minh,học đỉnh,ga lăng,vui vẻ,đôi lúc hơi trẻ con nhưng rất dễ thương.

Kid02117

Member
hotboy thiếu giống zi`, toàn thấy post ảnh với quảng cáo mấy anh ở đâu, tui thấy riêng nhà E khối sáng thiếu gì thằng đẹp mã, tui bầu thèng Anh Sơn lớp tui, thèng ku trông cũng sáng sủa đẹp zai, để mai chụp ảnh đã! :D

imdabomb

Member
Kid02117 said:
hotboy thiếu giống zi`, toàn thấy post ảnh với quảng cáo mấy anh ở đâu, tui thấy riêng nhà E khối sáng thiếu gì thằng đẹp mã, tui bầu thèng Anh Sơn lớp tui, thèng ku trông cũng sáng sủa đẹp zai, để mai chụp ảnh đã! :D
Xin phép Minh Phương chưa thía?

unni_x

Active Member
Kid02117 said:
tui thấy riêng nhà E khối sáng thiếu gì thằng đẹp mã
ý ý, chí phải, chí phải :>> :D
to minh ngọc : mới đề cử thui mà, mà cũng chỉ của khoá 0306 thui, chứ hotboy CVA thì chắc là Đăng Nguyên rùi :)

sieusaominhngoc

Trời, soa nghe sâu sắc thế :eek::eek::eek: ai cũng chọn cái thèng Đăng Nguyên mà mình nghe tên lần đầu đấy à? HOT BOY CVA cũng quyên lực ghê, cho xem cái ảnh?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000