Đề cử HOTBOI 03-06 >_<

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
có ảnh mèo mà không dám up :( Un đảm bảo bạn mèo này nhìn iu lắm, ngộ ngộ, trẻ con < giống mèo mà :>> > lại hay cười nữa.......hehe, đề cử rùi nhá, iu cầu bạn bè gần xa bà con cô bác của em vote cho mèo 1 phiếu :>> :D

Típ nè...
các bác có thấy cái bạn mặc áo trắng trắng có nụ cười cứ là... bên cạnh ku Hiếu không??? Đây đấy, đấy là bạn Khánh... các bác thấy tuyệt chưa... Bạn ý có năng khiếu kể chuyện, có năng khiếu nói giọng miền trong ( cụ thể là miền nào thì khôgn xác định) có năng khiếu thuộc tục ngữ với lại ca dao... nhìu wa'... bạn ý có hàm răng và nụ cười rất close up !!!

unni_x

Active Member
Còn đây là bạn Việt-D2 , bồ Un đó :>> , thường không ăn ảnh cho lắm, nhưng ngoài đời đẹp trai hơn nhìu :D

unni_x

Active Member
mama con Uyên nhớ, tao thì đang ca tụng cho thằng ku Vịt - người iu mày, mà mày thì chỉ chăm lo cho các ku lớp mày thui à X-(

tuanhd6 said:
heheh Tung` a1 la nguoi yeu cua em day cac bac' a. ! tu hao` qua di
ho* ho*, con Tú Anh xớn xác... Ai muh chẳng bít... nhưng muh chỉ bít phần nổi thui... còn phần chìm... tốt với vợ iu như thía nào thì sao muh không chịu giới thịu???? :)

unni_x said:
mama con Uyên nhớ, tao thì đang ca tụng cho thằng ku Vịt - người iu mày, mà mày thì chỉ chăm lo cho các ku lớp mày thui à X-(
Ai khiến chị /:) Bản thân Vịt cũng không thích muh... Khen thì khen thía... cho em lấy le với các lớp khác chứ...

Nhoc_Maruko

Member
lớp tớ có mí bạn trông cũng được, để hum nào kiếm ảnh ^^
Cho vài ứng cử viên nè :
1. Lê Ngọc Quý : bạn này mặt mũi cực ổn , mắt cực đẹp , chỉ tiếc là ko được cao lắm , tính được , vui , ga lăng , học tương đối.
2. Vũ Việt Dũng : cao , trông cũng sáng sủa , rất vui tính , khá thông minh.
.....
bạn nào rảnh wa lớp tớ mừ xiem , trông cũng được đấy , hum nào tớ đề cử thêm .
:D

unni_x

Active Member
A3 có Minh Đức, trùi, đẹp trai thì khỏi nói rùi, tính tình lại vui vẻ hiền lành, chỉ tội chiều cao hơi khiêm tốn :D

fruit NHO

Active Member
D4 đề cử với đc ko ha???ko phải hot boy trong tr` nhưng hot boy lớp em là đc......đc ko nhỉ??
à nếu đc em đề cử 1 tên ...Nguyễn PHONG SƠN......lớp d4 cũ...hiện đã đi du học...Cu ba..............

sieusaominhngoc

Nói thật với các bác, đề cử thì đề cử cho nó tử tế một tí, ai lại đi chọn toàn mấy ông mặt thì bẹn đã đành đã thế tính tình, thì ...... ối giời ơi ạ!!!! I-)I-)I-) sao lại có thể sáo rỗng như thế được nhỉ!!!!!!!
Con trai bây giờ ý, ko cần đẹp trai quá nhưng tính cách nó phải OK, thu hút, lại phải tốt bụng hiền lành dễ thương, quan trọng nhất là một người có sức hút đặc biệt!!!!!!!! Lúc mình nói đến điểm này thì đúng thật sự trong đầu chỉ nghĩ ra mỗi bạn ark thoai!!!!!!!!!!! Hãy ủng hộ cho ark!!!!!!!!!!! Người duy nhất xứng đáng làm HOT BOY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

unni_x

Active Member
Nói thật với các bác, đề cử thì đề cử cho nó tử tế một tí, ai lại đi chọn toàn mấy ông mặt thì bẹn đã đành đã thế tính tình, thì ...... ối giời ơi ạ!!!!
ủng hộ cho ark!!!!!!!!!!! Người duy nhất xứng đáng làm HOT BOY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
=)) =)) 2 câu đối nghịch nhau vật ạ =)) =)) < ý, em đùa thui, chú ark đừng xóa bài em :D >
Bà Ngọc này sang CVA làm gì hử :cool: :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000