Đề cử HOTBOI 03-06 >_<

Status
Không mở trả lời sau này.

sieusaolongA

Á á, thấy chưa, thế mới gọi là bạn tốt. Cái hot gal tao sẽ bầu cho mày Giang ạ. Bạn nào muốn chơi trò đổi kẹo qua mồm thì gọi tớ nhà. Khà khà

sieusaominhngoc

AAAAAAAAAAAAAA Chết, quên mất cả bẹn Long A.
OK, tớ sẽ làm poll nhé. Có 4 người trước mắt là: Nhật Anh, Nguyễn Duy, Nguyễn Hoàng Long, Bùi XUân Dũng. Bẹn nào muốn thêm ai thì báo gấp để tớ làm poll luôn trong ngày mai, hé hé. (ko phải MOD vẫn làm poll được chứ Nhật Anh)

XuânHiếu

Member
Đùa chứ tao làm poll này để lăng xê lớp mình, ko fai? để cho tao thi thố với ai cả, tùy bọn mày thôi
Còn ông Hoàng Long A gì đó: thế nào chẳng thắng ~~~> con lậy bố, ở cái trường CVA này, bố là ai???

lexuscva

Member
Hoàng Long A gì đó: thế nào chẳng thắng ~~~> con lậy bố, ở cái trường CVA này, bố là ai???
ủa? thằng Hoàng Long này ở đâu ra thế? HOT cỡ đó cơ à ? :-O :-O Thế mà mình chưa được hân hạnh biết tới. Tội lỗi~ :-( :-( =((

sieusaominhngoc

Bẹn ý rất cool!!!!!!!!!! Hiện đang xuất khẩu lao động ở UK và là HOT BOY trong hội xuất khẩu lao động. Ngoại hình khiêm tốn tuy nhiên nhắc đến mr_condom 88 thì ko ai là ko biết tới bạn, ko chỉ là lớp trường 9K Trưng Vương ngày nào, bẹn cũng từng là lớp trường lớp D3 năm nào!
Thế nào, ngoài Nhật Anh, Nguyễn Duy, Hoàng Long, Xuân Dũng còn ai ko nhể :D:D:D

lexuscva

Member
tớ mà vào đấy thì bét là cái chắc, mấy bạn do minhngoc để cử hot chảy cả mỡ :>> :>> :>>
Thân nhiệt tớ có 37,5 độ C, chưa đủ độ HOT :9 :9 :q:

lexuscva

Member
Đọc danh sách đề cử của bạn Minhngoc, tớ cũng hình dung ra hotboy nó ghê cỡ nào rồi =)) . Ai dám ho hoe... :9
mà từ bé đến giờ tớ chỉ cool thoai, không có hot bao giờ :-( :-(

lexuscva

Member
HAHAHAHAHAHAHAHHAHAHAHAHA
Vậy tức là bẹn ĐỨc tự nhận mình là cool hả ngại gớm!!!! Hố hố hố!
:D tớ vốn tính tự ti, hay ốm đau, quạt quẹo mà
cũng phải tự nhận thế để thêm chút tự tin ấy ạ :D :q:

Ủa? lớp F có thêm nhân mới à, thèng này đẹp trai phết nhẩy :D
sao check link ảnh lại là http://img.photobucket.com/albums/v212/doquochieu/4.jpg
vậy đây là ai? Doquochieu hay Hoàng minh Tùng :-/

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000