Dàn hợp xướng ếch nhái

unni_x

Active Member
tí quên, Ct 2 lớp không hẹn mà giống nhau :D lớp tao đặt tên là Tháng 5 về, làm chủ đề chào hè và chia tay khối 12, hình như chúng mình lại giống nhau :)

mây xanh

Member
Ko sao đau mỗi lớp 1 phong cách khác nhau mà, nếu nói là D4 toàn cổ truyền thi cũng ko đúng lắm,tiết mục thời trang hi vọng làm mọi người hài lòng vì hoành tráng lắm, đầu tư khoảng gần 2 triệu mà.Những tiết mục khác tuy có mang hơi hướng cổ truyền nhưng mà sẽ có sự phá cách để mọi người ko thấy nham chán.

fruit NHO

Active Member
nói chung mong rằng khi mọi ng xem thì sẽ ko thất vọng...cũng ko mún nói trc vì nói trc mất hay.....cứ hứa hẹn là sẽ độc chứ ko bình thường và có lẽ <mong rằng > sẽ ko bị nhàm ...và bùn ngủ...

unni_x

Active Member
Oanh hát hay ý :D chít, bọn D4 làm thành công vừa thôi nhá, báo trước là lớp tao giản dị đến mức dễ không thành công đâu :)

fruit NHO

Active Member
unni_x said:
Oanh hát hay ý :D chít, bọn D4 làm thành công vừa thôi nhá, báo trước là lớp tao giản dị đến mức dễ không thành công đâu :)
đừng nói thế...lớp Oanh còn nhìu tài năng hơn Oanh nhìu...Oanh ở trong lớp chỉ là dạng.."thường thôi".....
hát mỗi 1 bài với mọi ng thôi...đừng mong chờ làm gì đến lúc thất vọng đấy!
tiết mục của yến thì công nhận đáng xem thật!
@bạn WOI:tớ ko đủ khả năng thuê cả dân d2 nhưng thuê ấy đc ko???lớp tớ còn màn đọc thơ thiếu 1 cái ghế cho cái bạn đóng hoạt cảnh ngồi ấy ạ...mà yêu cầu là cái ghế đáy nó phải đặc bịt lắm cơ...nếu đc thì ấy giúp bọn tớ đc ko? :)

các bác ơi... lớp em bọn nó được đi Sài gòn rùi... thiệt wa'...bít thế hùi đấy không nhường chi NGọc nhỉ... đấu tranh để đi múa cho sướng...
Thui, đành ngậm ngùi nếu cố đi Huế vậy! Bùn wa'!

unni_x

Active Member
D4 đi Huế đi, đằng nào cũng quen mọi người trong đó cả rùi, mọi người cũng đang đợi mí bạn D4 vào Huế đó :D A1 chúng mày đi SG là nhất rùi còn gì :) chả bù cho A3, suốt ngày quanh quẩn suốt nơi xó bếp :-(

la_rose_poisson said:
các bác ơi... lớp em bọn nó được đi Sài gòn rùi... thiệt wa'...bít thế hùi đấy không nhường chi NGọc nhỉ... đấu tranh để đi múa cho sướng...
Thui, đành ngậm ngùi nếu cố đi Huế vậy! Bùn wa'!
Vi sao lai duoc di vay. Co nghe qua nhung khong biet vi sao????

fruit NHO

Active Member
unni_x said:
D4 đi Huế đi, đằng nào cũng quen mọi người trong đó cả rùi, mọi người cũng đang đợi mí bạn D4 vào Huế đó :D A1 chúng mày đi SG là nhất rùi còn gì :) chả bù cho A3, suốt ngày quanh quẩn suốt nơi xó bếp :-(
)
điều này thì tất cả những ai D4 đã từng vào huế đều đang mong ước và mong chờ từng ngày...
ko đc vào thấy ko chỉ bùn và còn đau nữa......bao nhiu ng chờ...bao nhiu lời hứa...bao nhiu ng hẹn mà ko vào đc...ko thực hiện đc.,.
nhưng mà chuyện đấy lại hơi khó....
biết làm sao....nghe nói A1 năm nay cả đi huế ...cả đi sài gòn?

unni_x

Active Member
A1 đi SG thui, chúng nó cũng chả muốn đi nhiều nơi đâu, chỉ tổ mệt người :D D4 đi Huế là phải đạo rùi :D

mây xanh

Member
D4 bọn tui cũng muốn đi Huế lắm, chắc tập chung vào đợt văn nghệ chào mừng sinh nhật Bác để kiềm một xuất thôi, hi vọng mọi người ủng hộ và giúp đỡ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000