Dàn hợp xướng ếch nhái

phuongmai

A1 cũng cả 1 lũ đi múa hầu như đều đi thi học sinh giỏi mà
lấy lý do có D4 D2
chắc là coi thường A1 rùi đây
đau nòng wé

fruit NHO

Active Member
ơ mà sao đi múa thành phố gì cơ hả uyên ??tao tưởng chỉ bỏ hôm 26-3 thôi chứ!
@phuongmai:D4 bọn tớ ko dám coi thường A1 đâu...ấy đừng nói vậy...

Thôi thôi thôi! Nói mãi, chưa chán à! Múa với chả may, ức chế! Một lần là đủ lắm rồi, tự dưng vác mặt đi làm trò hề! Mà ko hiểu tập thì hay mà diễn thì dở hơi thế nhỉ!

Ơ, thế khối chuyên không biết gì thật à??? Tiết mục đồng ca của trường mình tuy không đc giải cảu khối cụm, nhưng vẫn đc chọn đi thi thành phố cùng tiết mục chị Hương va múa phụ họa của A1 ý...
Đến hôm lớp Uyên đi thi trên thành phố, danh sách các tiết mục của quận Tây Hồ vẫn có tên, đến lúc đấy mới bảo với cô trên quận đoàn là không thi nữa... Tiếc thật
Muh dường như trường mình không có duyên với mấy đợt thi, thi ở cụm là thế... hôm thi trên Tp, bao công tập luyện cố gắng như thế, thế muh chị Hương hát không phong độ như bt... Tiếc ghê cơ...

Đấy là chị Hương được giải nhì--->thi Tp là đúng rồi!
Hợp xướng may được giải khuyến khích thì thi thố làm cái gì nữa!

mây xanh

Member
Đầu tư như thế mà được giải khuyến khích thì ko xứng đáng nhưng mà đúng là lúc lên sân khấu diễn thì sự cố chuối ko thể tả nổi.Giải khuyến khích là còn may!

đi thi trường khác thì ko sao... thi ở trường ... ngại lem'...
A1 sắp phải đi gọi là j` nhỉ?? BÁO CÁO trên thành phố và nhận giải.....
Và có "nguy cơ" đi Tp HCM nữa... Nhưng muh chẳng biết dc, chờ hạ hồi rùi trường mới chịu quyết định...

mây xanh

Member
Bây giờ mới thi các môn nhóm 1 có gì đâu mà nước sôi lửa bỏng?
Với lại, các chị lớp D4 khóa trước do cô Giáng Hương chủ nhiệm trước khi ra trường đã trăn trối lại cho lớp đàn em phải làm 1 chương trình CTM vì dân D4 rất ít khi làm.Lúc đầu cũng ko định làm đâu, nhưng mà sau vụ kéo co , máu quá, làm luôn.

ark

Active Member
Dân ca, cải lương, tuồng, chèo, đờn ca tài tử hay đại loại như thế /yawn
Hợp với trường mình lắm :-? Kiểu gì cũng được duyệt

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000