Dàn hợp xướng ếch nhái

vichia

Active Member
hic... hôm qua nhận tin từ đoàn trường... Trường ta tập trung một đội quân hát hò gồm các lớp D1, D2, D4. D5 ... một vài lớp nữa.

chẳng biết các lớp khác ra sao, chứ Mrs Mai Anh yêu cầu riêng bên 11d2 cần phải có ( nguyên văn ) : "15 mr, cao ráo, đẹp trai ... hát hay không quan trọng " .

Trời đất, giả sử d1 cử thêm .. 15 thằng như thế ... không hiểu dàn hợp xướng trường ta thành cái gì .... ( giọng hát con trai d2, d1 thì mọi người biết rồi đấy )

fruit NHO

Active Member
ờ lớp em cũng phải đi nè...chưa biết số lượng thế nào...lạy chúa cầu mong ko phải là 100%
ko biết mình có đi ko nhỉ?bồ ơi bồ có đi ko?<hỏi câu thừa quá!tất nhiên đúng ko?>

ark

Active Member
=)) =)) hát gì đây, Mừng đảng mừng xuân à =)) nhầm , lip chứ
Chắc là lên tivi, chỉ cần cái mặt, chứ giọng hát thì ... ai biết đấy là đâu
May mà ko đả động gì đến lớp mình, ko thì cái gọi là điểm thi đua xuống âm mất, thằng nào thèm đi chứ =))

Tiêu chuẩn cao ráo đẹp trai à???Không cần hát hay à???

Thế thì chú Bùi Việt ở nhà học Công dân rồi!!!hehe!!!
Hợp xướng thì để tao lĩnh xướng cho :D

Hợp xướng của trường thì cũng chir đến như hội trường là hết đất, các bác cứ đi đi, bọn em kinh nghiệm rùi, đi chơi là chính, hát chỉ là phụ thôi... no problem !

vichia

Active Member
vũ ơi, hôm nay chốt danh sách rồi : có số 41 ( tao đây ) ,có số 42 ( hoàng việt ) , nhưng rất tiếc không có số 43 đâu vũ ạ.!

cố gắng ở nhà học công dân nhé.

fruit NHO

Active Member
hix...thế ai ko đi thì ở nhà học à???đi vậy...hị hị.......tưởng đc về thì trốn chứ!!!!!!!
mà đi tập mất công lắm!

Oan ức vãi!!!Cao to đẹp trai mà thua Bùi Việt thì nhục!!!
Bảng so sánh:
-Mình ~1m73, Bùi Việt 1m67 thế mà mình thấp hơn nó à???
-Đẹp trai thì miễn bàn, Bùi Việt không đáng so sánh!!!

Tuy nhiên đây là hợp xướng "ếch nhái" nên tao cóc thèm tham gia!!!Chỉ biết là bọn mày lừa tao thì cẩn thận đấy nhé Bùi Việt!!! X( :p

unni_x

Active Member
Vịt nó có 1m65 thui, hơn Un mấy cọng tóc thui mè :) đề nghị để bạn Vịt với bạn Vanh ở nhà với bác Vinh nhá :D

vichia

Active Member
này.... đừng có nói oan sự thật. Bùi Việt này mà chỉ có 1m65 thôi á ... nhầm , cao hơn hẳn 2cm nhé !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000