Dàn hợp xướng ếch nhái

unni_x

Active Member
hỏi mày à? tuột thì chí ít cũng tuột đến đâu chứ ! Mà thôi, chuyện bùn của nó, không nhắc đến!

Không sao. Vẫn được vào vòng thành phố mà. Vẫn còn cơ hội sửa sai. Tất cả đều phải cố lên nhé. Nếu mà có thay người hát tao sẽ vào cùng:d

friendship4588 said:
Không sao. Vẫn được vào vòng thành phố mà. Vẫn còn cơ hội sửa sai. Tất cả đều phải cố lên nhé. Nếu mà có thay người hát tao sẽ vào cùng:d
Thế mày có thích vào đội múa ko Vanh!
Biết đâu lại.....

không.... chắc chỉ được miễn 1 tuần thui....thế là được rùi....
Các bác có biết chuyện lớp em không??? chỉ do ăn kẹo mà bị đình chỉ học 2 ngày, hạnh kiểm yếu nửa học kì 1, không cho đi múa tiếp vòng sau, đưa lên hội đồng kỉ luật...
Khổ thân con bé.... Nhưng muh thay mặt lớp, bọn em xin lỗi, làm cho tiết mục đang được giả nhất bị trừ điểm...

fruit NHO

Active Member
có phải bạn tên là ánh ngọc ko??
nổi tiếng quá!!!giờ đi đâu cũng nghe xì xào về bạn ý.....khổ thân thật!!!!!

vichia

Active Member
khong sao dau ban a. Cai viec khong duoc thi tiep vong sau nay cung co nhieu dua co tinh ghen ti khoai lam. Nhat la may ban D2 khong co ten trong danh sach doi van nghe ( tuc la khong duoc mien ) ....

Cô Phúc nói là không có đi thi thố gì nữa, chả hiểu sao!!!!
Hình như trường mình thấy giải khuyến khích thì cay cú lắm, ko cho học sinh đi nữa------>mất miễn kt rồi!

fruit NHO

Active Member
26-3 lại phải biểu diễn...chán thế...hôm nay tổng duyệt trời mưa gió..khô cả cổ......hôm tới lại mặc áo dài...
ôi!kiếp nạn!

sao bạn Hải thích múa thế??? Nói chung là A1 ( tự coi mình là Chuyên múa của CVA, có thành tích từ lớp 10) không thích múa bài đấy... May muh ko phải múa đấy!
Còn chuyện ko đi múa trên Thành phố thì trường lấy lí do là hôm sau thi HSG, toàn các bạn trong D2, D4 trụ cột nên không cho đi.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000