Dân 10D8 vào đây nào

draculla181

T___T... Oạch..Ui zời...Khổ thía nhờ!! Em bít lỗi rồi mà sao anh Quân cứ nói hoài ah!!
>.<" Em hứa là sẽ hông vô topic D8 post bài nữa!! T.T Anh Quân cũng đừng mắng em ..:) Thanx :)

Sit

Member
bọn này nói chuyện chán thế, ko có gì để nói nữa à,toàn chuyện vớ vẩn
Thằng BQ dạo này chăm vào topic lớp mình thế,

tranglangthang

ai lai. noi' la` linh tinh.noi' cho co' chuye^n. ma`.gai' gu' cung~ la` mo^t. de^` tai` ma`.la^u lem' rui` em mo*i' vao` topic lo*p' minh`.vie^t' dc. nhie^u` bai` fe^'t da^y' chu*'.tao tha^y' bon. d1 mo*i' dc. co' 6 trang!
thu8' 5 tua^n` sau lai. dc. nghi? rui`,su*o*ng' wa'.di cho*i ko?

TDT1st

mãi đếk gõ được tiếng Việt hix.
Lâu lắm không vào topic lớp mình , sao bây h vào lại thấy toàn người xấu xí post bài thế ( có mỗi mình với vợ mình là đẹp ) , chán quá ,lâu lắm không vào chả biết chuyện gì để nói cả. Tối nay thật là chán T T

cloud1812

Member
Ặc ặc, tự nhiên hôm nay lại có cả đại ca và chị hắt xì hơi vào nữa chứ, mọi khi có thấy lên bao h đâu nhỉ???
Tối nay Việt Nam thắng đi chơi tí ko nhỉ??? ;))

cloud1812

Member
theo mày thì nên có cái j, có các em xinh xinh vào post bài nói chuyện với mày thế này là được rùi còn đòi cái j nữa!!!!
Hic hic thằng Bảo Quân sao mày lại đuổi em Trà dễ thương của tao!!!!!!X(X(

Sit

Member
tha`ng Minh luc' nao` cung~ gai' gu', noi' toan` chuyen. vo' van?, chi? tan' la` gioi?,
buc. minh` cai' may' nay` dek go~ dc tieng viet,
moi~ chong` minh` gai' gu' dc 1 luc' lai quay ve` voi' vo.,the moi' la` chong chu',tao ve` tao bao? con Moi. no' bo? may` thoi Minh a.,tao da~ ca^m' may` ko duoc 2 vo. co* ma`

cloud1812

Member
Con có 1 vợ thui mà!!!!!!!!:-S:-S mẹ cứ nghĩ oan cho con.
Hic hic lạnh wa nhớ vợ wa đi mất thui :(:(
Con mà như đại ca có 1 người vợ tuyệt vời như mẹ thì con cũng chẳng dám đi đâu linh tinh đâu :D:D

vanvit90

Member
"Hic hic thằng Bảo Quân sao mày lại đuổi em Trà dễ thương của tao!!!...Con mà như đại ca có 1 người vợ tuyệt vời như mẹ thì con cũng chẳng dám đi đâu linh tinh đâu" La^n` nay` thi` bo? vao` no^i` luo^c. le^n ko co' gi` la` oan nua~ nha' !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000