Dân 10D8 vào đây nào

Sit

Member
hê hê,tại ít người vào quá nên ko lập topic,chứ đã lập roài thì cứ thế mà câu bài đi,hê hê

Fit_perfect_boy

Hừm, đến bây giờ mới thấy xuất hiện cái topic nè !!! Chắc các bạn mới lập hả !!! Mà sao dân 10D8 ít quá vậy..........

Fit_perfect_boy

Vậy sao?? Mà sắp 8/3 rùi_một ngày khổ cực của con trai đây !!!Hic...hic...
Lớp các bạn đã có chuẩn bị gì chưa vậy ???? :-/ :>> :D ;)

thutrang10d8

trời ơi, còn lâu mới đến 8-3 mà thắng, làm gì mà lo xa thế,mà ngày đó thắng khổ lắm à, khổ thân nhỉ, hehe, thương quá!

Fit_perfect_boy

Còn xa á, thế mà lớp tớ đã bắt tay vào chuẩn bị rùi đấy !!! Không việc gì có thể gọi là sớm hoặc muộn cả, chỉ có chúng ta nghĩ nó đến sớm hay muộn thôi. ! :>> ;) :cool: :cool:

ginyumeika

Fit_perfect_boy said:
Còn xa á, thế mà lớp tớ đã bắt tay vào chuẩn bị rùi đấy !!! Không việc gì có thể gọi là sớm hoặc muộn cả, chỉ có chúng ta nghĩ nó đến sớm hay muộn thôi. ! :>> ;) :cool: :cool:
Ái chà con trai lớp mình tiến bộ quá xá! tiếc là con gái trong thời gian này ko giúp đỡ đc gì. Để xem con trai làm ăn ra sao đã.
Hichic cảm động đến chảy nước mắt.

Kid08

Member
mùng 8-3 ai cần quà đăng ký nào, gái D8 đâu roài đăng ký đê

Bọn lớp tui lười lên mạng lắm nên nó ko vào là phải

Sit

Member
hehe,nhầm rồi,thật ra số dân D8 online nhiều nhưng mà hiện giờ forum ko cho đăng kí nữa,nên bọn nó làm sao mà vào được.Này,8-3 tặng thì tặng mà chả tặng thì thôi,đăng với chả kí,vớ vẩn

Sit

Member
haha,buồn cười thế,cái tên này hay đấy,chẹp,mà sao tên nổi tiếng thế mà ko ai biết nhể,
To Fit...: girl,tên tớ hay hơn tên TTCT nhiều,hè hè,tên này là tên của Bộ Trưởng Bộ Y Tế của Việt Nam,tớ thấy hay thì lấy thôi ;)

Sit

Member
đùa,hôm nay bị tát hơi đau,căn bản nhiều quá,nguyền rủa những đứa nào đã tát tao,đặc biệt là thằng bạn mày hải ạ,cả thằng Trĩ nữa,khi nào tao khoẻ hơn bây giờ thì bọn mày sẽ biết tay =))

Sit

Member
uh nhất là thằng bố anh,thằng chồng em ý,nó lập được cái topic này xong rồi nó chạy luôn,chả thèm vào nữa

Sit

Member
gớm nữa,lập ra cái topic xong rồi chả đứa nào post bài.Lôi kéo bọn nó vào đây đi chứ.
Mà tình hình là 1 ngày học thiếu lớp trưởng có vẻ như bọn nó vui hơn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000