Dân 10D8 vào đây nào

cheryl

Đâu mà nhầm :( sao nhầm được nhỉ :-/ Hay có khi nó học Anh 2, chẳng bít nữa :)
Mà lớp em có đứa nào mới chuyển vào không, hay Anh 2 cũng được. Nói chung là có ai mới chuyển vào trường không, lớp 9

draculla181

cheryl said:
Đâu mà nhầm :( sao nhầm được nhỉ :-/ Hay có khi nó học Anh 2, chẳng bít nữa :)
Mà lớp em có đứa nào mới chuyển vào không, hay Anh 2 cũng được. Nói chung là có ai mới chuyển vào trường không, lớp 9
Ah ah :)) :D Em nhớ rùi!! :D Bạn Văn :D Cái bạn cao ráo sáng sủa ấy hả:D Đeo kính đúng ko??Kính ko gọng!! Em ấn tượng bạn í lắm!!>.< người đâu mà..:"> :"> :x
Bạn í học Anh2 :Dthảo nào....:)nói chung...rất chi là dễ thương..:*:x:p

cheryl

Híhí ;-) ngưỡng mộ lắm hả em ;-) ;-) ;-) Uh, công nhận là nó cao, đeo kính, còn sáng sủa hay không chị không bít :) Nhưng có cần nói hộ với bạn ý là em rất ngưỡng mộ không ;)
* Tuấn ơi, câu 1 tí có sao đâu ;-) (;)

draculla181

:)) Thôi ạ:)) hông cần đâu chị Ly :)) Em hông ham..:)...nhìn kĩ thấy kính bạn í hình như là có gọng :p :D
@ anh Tuấn : :D Hội độc thân ở chỗ nào nhỉ anh nhỉ ?? :)Em với :D ...-______- ...Anh Tuấn ra cho em vào đê >.<" :D

cheryl

Hờ hờ, không hỏi thăm thì thui :D
Hội độc thân ở BOX 05-08 ý, chắt chắt của chị là hội trưởng đấy, có nhu cầu tham gia hả em ;-) Nhưng báo trước là hội trưởng và thủ quỹ rất .... hàhà .... tham ăn đấy :) Híhí, khi nào ghé qua thăm thử đi nhá (;)

cloud1812

Member
hic hic topic 11d8 sao mà toàn các em lớp 10 vô, thế này lại còn nói cái chuyện đâu đâu nữa
Huhu, lại 1 ngày đen nữa của mình, vừa ốm lại vừa ko được đi tham wan!!!!!
:(:)((

kin_0027

Nay`,hinh` nhu* cai' thang` ma` chi. y' bao? la` tao hay sao y',hiehie
Ma` hinh` nhu* chung' no' bao? chi. thu* xinh lem' mo`
May' ban. truong` ams noi' cai' j chang hieu luon,buon chuyen thi ra cho khac di chu',toan` cai minh` chang hieu cai j

cloud1812

Member
Ặc ặc sao lại bắt tao sang. Ghê lắm!!!!!!!!1
Hic hic hôm nay chúng mày được đi tham wan còn tao ở nhà nằm liệt giường liệt chiếu:(:)((, ko biết chúng mày đi có mang wà về cho anh em ko.
Sao mày biết chị Thư nói mày hả Quân, Mà hình như anh em mình hỏi han ghê wá làm chị Thư sợ ko dám vô đây miêu tả cái thằng đó nữa.
Chị Thư ơi chị đâu rùi vô đây miêu cái thằng đó cho tụi em coi, ko thì như hôm nọ ở lớp em chúng nó oánh nhau tí vỡ đầu chỉ vì tranh được làm "cái em dễ thương của chị" ;));))

draculla181

kin_0027 said:
May' ban. truong` ams noi' cai' j chang hieu luon,buon chuyen thi ra cho khac di chu',toan` cai minh` chang hieu cai j
:) Dạ!! Thực chất là chỉ có một bạn trg` Ams thui ạ :p
Em chừa rùi,từ giờ hông dám vô topic D8 nữa ạ:) Hông làm phiền các anh chị nữa nha!! ;):x

cloud1812

Member
draculla181 said:
:) Dạ!! Thực chất là chỉ có một bạn trg` Ams thui ạ :p
Em chừa rùi,từ giờ hông dám vô topic D8 nữa ạ:) Hông làm phiền các anh chị nữa nha!! ;):x
Ủa em ơi, mấy cái mặt trái tim là sao,
Hic hic dỗi ah???;) lần sau vào đây nói gi thì chỉ được nói về D8 thui nha em. ví dụ như nói về anh nèB-)

cloud1812

Member
hic hic sao thế này cái bài trên mình edit sao lại biến thành 2 bài thế này, ko mọi người lại tưởng em câu bài thì!!!!:-S
Bảo Quân ơi cho tao cái YM của mày đi có j` anh em còn bàn đại sự, đến bây h tao vẫn chưa biết nick mày mới điên chứ!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000