Dân 10D8 vào đây nào

cheryl

Hi`hi`, ca'c anh ti`m hieu ban na`o D7 the^' ;-) Neu nhu* va`o Toipc D7 thi` ... chac' la` o^m that vong thoi, vi` D7 it' nguoi le^n rum lam' :D Ma` chi'nh kon trai D7 cu~ng .... che^ con ga'i lop mi`nh ma` :(
Nhu*ng ma` ban D7 xinh xinh anh gap la` ban nhu* the na`o, gay gay, cao cao hay ho*i be'o :) No'i chung cu*' mo^ ta? di de em doan' cho :p
* Len TOPIC D8 tham ca'c anh chi thoi, chu chang quen anh na`o D8 ca? :)

cloud1812

Member
ủa sao em lại nói thế, em vào topic 11d8 có nghĩa là wen cả lớp anh rùi nè, như thế là wen cả anh nữa, ah cái em D7 anh đã tìm ra được hồ sơ!!!!
Bây h anh đang wan tâm tới 1 em lớp 10d9 có cái tên rất là dễ thương,;) và mối tình đầu của anh cũng có tên như thế này, chính vì thế anh rất chú í đến những ai có cái tên như vậy!!;)

cheryl

Ờ, 10d9 thì là lớp em nè. Anh hỏi thăm ai,nói em nghe cái tên đi, rồi em beautyphun cho ;)
Em thấy topic 11d8 thì ghé qua thui, chứ chẳng bít 1 ai cả :)

draculla181

draculla181 said:
Kinh!!!
Phải công nhận là tài chài lưới của anh M rất giỏi!!!:) Nên phát huy :)
Hôm nào dạy em vài chiêu nhá!! :D
Chết chết hông để í nên lặp từ của anh Hải :) :p Soj :D
~~> Hôm nào cho em theo học lớp đánh cá cấp tốc nhá!!

cheryl

* Tuấn ơi, nói năng cho cẩn thận đi, ấy nói thế làm tớ buồn đấy :( Ban đầu BOX 05-08 chán quá nên mơi vào 04-07 chơi thôi, và tớ còn vào cả Chu 2 nữa nên không thể bảo là lên đây câu anh :( Nói mà làm người ta bực
* Mà cho anh Minh cái YM là để anh ý hỏi thăm về bạn D9 mà anh ý quan tâm cơ mà , sao lại tội nghiệp được :-/ :( Sao mọi người ... nghĩ bi quan thế :D
* Em chị hình như tên là Tống Anh Văn, không hẳn là em , nhưng mà chị quen em ý nên gọi tắt là em chị :) Biết nó không hả em :)

Boombunny

Hi các em !!! Cho pà già nài làm wen với nhá >:D< :p ("^.^")
Hôm nọ đứng ở cổng trường thấy một em trai trông dễ thương ... hi` ... hình như học lớp các em thi` phải ... :x

cloud1812

Member
Boombunny said:
Hi các em !!! Cho pà già nài làm wen với nhá >:D< :p ("^.^")
Hôm nọ đứng ở cổng trường thấy một em trai trông dễ thương ... hi` ... hình như học lớp các em thi` phải ... :x
Chị ới, thằng đó trông như thế nào cơ, hôm thứ mấy hả chị, chà được cả mấy chị lớp 12 hỏi thăm thì nhất rùi!!!!! Mà 12D6 thì nổi tiếng xinh rùi, chà ,ko biết chị này có xinh ko nhỉ, hôm nào post ảnh cho mấy thằng em chiêm ngưỡng đi chị. Mà chị có cái tên hay ơi là hay, chắc cũng xinh lắm nhỉ.;) ;)
Đúng rùi đó, mọi người bi quan thế, có ai làm cái j đâu, đúng ko Ly nhỉ!;-) ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000