Đã khi nào bạn cảm thấy trống trải???

unni_x

Active Member
Em đâu có nói là đã gặp anh ;) em bảo chắc là đã nghe tên của anh đâu đó từ ai đó thui mà :D đâu có gì khẳng định ở đây :)

rosekiller

Member
tối qua đã làm một việc mà tự cho là thấy đúng
cuối cùng sáng nay lãnh đủ

tất cả chỉ vì mình kô thể kiểm soát nổi bản thân
buồn + tức + lonely

Mỗi khi trống trải, tôi thường nghĩ đến một người, và anh ấy cũng vậy. Sao tự nhiên thèm được đi cùng người ấy đến thế, lần sau đi ăn phải nói thật, báo hại no vỡ bụng mất :D

kiwi_vn

Active Member
Trống trải & mệt mỏi , Đứa con tinh thần của mình là N3230 & internet thì quán net buộc phải đóng cửa , Nhà trường ban lệnh cấm sinh viên dùng di động , mang xe máy & ô tô riêng đến trường . Tại sao lại thế nhỉ ? GV được tất cả cơ mà ? Lẽ nào họ lại ghen tỵ khi sinh viên đi ô tô , xe máy đẹp hơn , dùng di đồgj xịn hơn sao ?

kiwi_vn

Active Member
Phù hợp ? Vớ vẩn . SV trường ngoài được quyền tự do mà . Chúng nó thật sướng , tuy nghèo hơn nhưng có tự do , Hic , bây giờ mới thấy giá trị của tự do .

kiwi_vn

Active Member
He he . Nằm dưới đất thì làm sao mà biết được là mình thuộc dạng " dốt rời dại " ? :D . Nhà cao tầng ko đâu là ko có cả . He he

Archangel

Member
unni_x said:
Đọc profile của anh thấy tên anh nghe quen thật :D chắc em đã nghe đâu đó từ ai đó rùi ;)
Em thích có cuộc sống của riêng mình hơn :D , iu 1 lần làm cho em hiểu tự do là trên hết :d:
Hơ hơ thằng nào iu em mà lại không để em tự do thế ? Đúng là hết nói.Nhưng không phải ai cũng như nó đâu em ạ đừng bi quan quá .Cứ iu tẹt ga đê :D

jarome

Member
rosekiller said:
ơ
ở dưới đấy cũng có nhà cao tầng mà nhảy ạ
thôi uống thuốc ngủ cho đỡ đau anh ạ
:D :D :D :D :D :D
Nhà cao tầng thì anh ra Hàng Mã còn tìm thấy, chứ thuốc ngủ mà vào mấy hiệu thuốc mua có đốt cả ngày nó vẫn thế :), làm sao mà gửi xuống được nhỉ, không hiểu bưu điện có làm việc ở cái tuyến đây không :p ?

Archangel

Member
Biển khổ vô biên quay đầu lại là bờ ......
Trống trải hả ? Hơ hơ Thì rủ mấy thằng bạn rồi làm mấy lạng thị chó + 1l quốc lủi là lại lên tiên ngay việc gi phải khổ :D :D =))

kiwi_vn

Active Member
ặc . Nâng chén tiêu sầu càng sầu thêm , lấy đâu ra mà giải sầu ? chỉ có say ko biết gì thì giải được 1 lúc , hôm sau lại sầu thêm thôi .

Archangel

Member
Hơ hơ chú em này nói thì hay đấy thế chú có giải pháp gì khả thi không hay là lại trèo lên nhà cao tầng nhảy đến rầm một cái .Với những thằng hết thuốc như chú thì đúng là nên nhảy ...... anh khuyến khích hà hà :D

kiwi_vn

Active Member
Em bảo vậy đâu nhỉ ? Đời ko phải sinh ra để buông xuôi vô nghĩa , sinh ra là để chinh phục chứ ko phải để chấp nhận thất bại . mà anh ko uống rượu thì uống bia . Ai cấm anh đâu nhỉ >:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000