Đã khi nào bạn cảm thấy trống trải???

trống trải khi phải chờ đợi 1 người , ko chắc có xuất hiện ko,người ta có thể cũng ko biết mình chờ, sẽ chắc chắn hơn nếu nhắn trước, nhưng lại chả muốn thế, người ta có việc mà. Cứ chờ thôi, nếu may mắn thì.....còn nếu ko , thôi cũng được !
trống trải..........

unni_x

Active Member
nhìu lúc trời mưa lạnh run :( kỉ niệm lại ùa về làm mình cảm thấy lạc lõng, cô đơn ko chịu được =(( un sợ nhất mùa đông >< ko phải ghét cái lạnh mà là ghét cái cảm giác chỉ có 1 mình :)

baby love

Moderator
Chưa từng biết đến trống trải là j`
Tớ sợ cô đơn lắm:(:(:(. Buồn lắm :(
Bao giờ cũng phải nghĩ ra việc làm

kiwi_vn

Active Member
Hừm . Mình cảm thấy trống trải nhất là vào hè nẳm rồi . Nhớ trường c3 kinh khủng.Lúc đấy cũng như bây giờ chỉ muốn quay lại thời c3 thôi .

banzac

Member
Hi`! Khi trống trải , khi phải chờ đợi một người mình thường ngồi nghe nhạc, viết tin nhắn và mail cho người ấy một bức thư thật dài! Người ấy có thể đúng lúc này đang rất bận rộn, có thể người ấy rất muốn ra gặp bạn nhưng không đi được, hãy để người đó đọc được những dòng chữ của bạn vào ngay sau đó, sẽ thật vui nếu bạn làm như thế!
Hạnh phúc là mỗi khi hắt hơi, ta cảm thấy có 1 người vẫn thường xuyên nhớ đến ta mặc dù đôi khi là ảo tưởng :D =))

t2_wuis_t2

Member
=)) Trống trải ah? Em lúc nào chẳng thấy trống trải!!! Có ba má, có chị gái, gia đình "yên ấm", có lẽ thế =)) Nhưng sao em cảm thấy mệt mỏi khi phải bước về nhà, càng thấy thiếu dũng khí khi bước ra khỏi nhà, vì mỗi lần, em lại tự hỏi, hôm nay mình sẽ đóng vai j` ^^ Chài, wên mất , đây k phải là nơi kể lể ^^
Vậy mọi người nếu thất trống trải thì hãy coi như mình là một diễn viên đi, và vai diễn của mình lúc này đơn giản là: làm một người vui vẻ, hạnh phúc ^^ Một vai diễn cũng dễ thui mà ^^

Red Devil

Member
Càng diễn càng buồn em ạ. Lúc đấy thì cuộc sống của em chẳng có ý nghĩa gì hết. Đừng đóng kịch vơi lòng mình, với bản thân mình.

t2_wuis_t2

Member
^^ Cũng có thể, nhưng lúc nào lòng cũng thấy trống trải, thế cứ thể hiện rằng mình buồn thì hay hơn sao??? Thà cứ để trong lòng, khi nhìn một con pé lúc nào cũng thấy buồn thì sẽ khó chịu lắm, thà rằng mình cứ là một diễn viên, phải chăng vậy hay hơn nhiều, sống cũng nhẹ nhõm hơn,

:( khi đã quen với sự có mặt của n.y . bây h ko có :( lúc nào cũng thấy trống trải, thiếu thiếu . chả biết làm gì , chả biết đi chơi, nói chuyện với ai

:D nhưng cách hay nhất là cứ đâm đầu vào làm 1 việc gì đó - bận sẽ làm mình quên đi cái cảm giác đấy :D như đợt vừa rồi làm WS , chả có thời gian nào rỗi, túi bụi suót ngày nhưng lại thấy rất vui

Hỏi tui về đề tài nì hả I-) Theo tui thì trống trải là khi mà bạn không...đầy ắp! :) :) =)) Thế thui!Còn nếu muốn bít tại sao không đầy ắp thì bạn hãy tự hỏi chính mình ý! ;)

trống trải.... khi người ấy ra đi... vẫn mỉm cười trong làn nước mắt... " ANh đi nhớ đến em nhé!"... nhưng thực sự không chỉ có trái tim mà cả con người dường như mất sức sống... nhớ anh nhiều, yêu anh nhiều..... trống trải khi đã quen có anh ở cạnh bên....

Red Devil

Member
Longbeomap said:
Hỏi tui về đề tài nì hả I-) Theo tui thì trống trải là khi mà bạn không...đầy ắp! :) :) =)) Thế thui!Còn nếu muốn bít tại sao không đầy ắp thì bạn hãy tự hỏi chính mình ý! ;)
Tiên sư thằng Long, đang nói nghiêm túc tự nhiên vào nói linh tinh. To Trang: em có nhiều chuyện buồn đến mức suốt ngỳa buồn cơ à????? :)

t2_wuis_t2

Member
Chà, hỏi và + thêm một cái cười rất "hạnh phúc + đểu"??? Anh có ý tôt ghê nhỉ??? và thấy vui lắm ah? Hay nói đểu em???

unni_x

Active Member
la_rose_poisson said:
trống trải.... khi người ấy ra đi... vẫn mỉm cười trong làn nước mắt... " ANh đi nhớ đến em nhé!"... nhưng thực sự không chỉ có trái tim mà cả con người dường như mất sức sống... nhớ anh nhiều, yêu anh nhiều..... trống trải khi đã quen có anh ở cạnh bên....
Cố lên mày....muốn khóc thì cứ khóc đi....bọn tao vẫn luôn ở bên cạnh mày mà.....anh ý đi nhưng anh ý vẫn yêu mày..... :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000