Đã khi nào bạn cảm thấy trống trải???

Khi bạn cảm thấy trống trải thì đó là lúc bạn vừa cảm thấy mình bị chạm tự ái.Chính vì vậy chỉ cần giải quyết vấn đề khiến bạn tự ái là sẽ ổn thui mà!Nhưng đó ko bao giờ là điều đơn giản để có thể giải quyết được cả!Vậy tính sao đây?

cảm thấy trống trải khi mà...ở cạnh 1 ai đó, gần mà xa, cảm thấy thoải mái mà lại chưa thỏa mãn, rõ ràng vẫn có khoảng cách...trống trải, ko hẳn...

kiwi_vn

Active Member
Trống trải , đôi khi do người ta có 1 nhu cầu nào đó nhưng ko được thực hiện , cái cảm giác này trong đời ai cũng có , ko chỉ 1 lần ...

kiwi_vn

Active Member
Đôi lúc như vậy thôi , nhưng thường là khi cảm thấy trống trải vì chẳng hiểu tại sao . Thế mới quái dị , cảm xúc con người , chao ôi .

estrella

Active Member
bây h đang cảm thấy rất trống trải, ko hiểu tại sao trong nguời thấy khó chịu quá, thiệt mún có nguời nói chuyện mà ko bít là nói với ai, bây h thì mình ko hỉu mình thật

estrella

Active Member
uhm ,bó tay mày ạ, chán vãi thui thì kệ mẹ nó vậy, đỡ hơn rồi. Nhưng tao chả thấy có gì mà để bị stress cả

unni_x

Active Member
Học như ngựa, phóng xe như trâu, chẳng còn thời gian nào thấy mình trống trải nữa :( Có chăng khi nhớ thì ko biết mình nên nhớ đến ai, người mình iu, người iu mình, hay người mình đang có cảm xúc? :-(

Vậy có ai định nghĩa được trống trải là cái chi ko?Nếu định nghĩa được thì nhứt định là có cách chữa chạy.Đó là phương châm chữa bịnh số 1 của y học đó!

fruit NHO

Active Member
chẳng còn time cũng ko fai? un ạ
tự dưng sau khi đi về thấy khó chịu kinh khủng
khó thở và tức ngực
ng thấy rất khó chịu .....bực mình lắm
ko làm đc gì cả
h này mọi ng vẫn đang đi học như trâu
trừ mình
kể ra thế ng ta bảo là đáng đời nhỉ ?

Học làm chi cho đời thêm khổ?Hãy luôn zui zẻ và nghĩ về tương lai tươi sáng phía trước,bạn sẽ tháy cuộc đời còn nhìu việc đáng để làm.

rosekiller

Member
thấy buồn + very lonely vì hôm nay biết tin người mình yêu sẽ dẫn người nó yêu đi chơi đêm trung thu cùng mình ...........

DarkTemplar

Member
Đa số ở đây trống trải đều vì một ai đó... Xem ra yêu thật là buồn.. uầy..
Anh thì lâu quá rồi không biết đến cảm giác trống trải là gì nữa. Đôi lúc chỉ muốn được buồn buồn, chán chán như ngày xưa mà không được. Lại nhớ câu hát "Trả lại tôi những tháng năm, trả lại tôi những nỗi đau"..
Bây giờ hâm dở nhất là những lúc trong người cứ sôi sùng sục. Ở ngoài đường thì phóng xe như điên, gây sự với người đi đường.. ở nhà thì bật nhạc heavy hay death lên hết cỡ..
Thế gọi là "đầy quá" nhỉ..

unni_x

Active Member
trống trải vì iu ai đó ư :D un lại thấy trống trải khi được ai đó iu :D cái gì cũng cần có thời gian, và bây giờ chưa phải lúc để làm bất kì cái gì cả.....thà cứ như bây giờ còn hơn...thoải mái, vui vẻ ^^ cần gì ai ở cạnh mình đâu :cool:

unni_x

Active Member
Đọc profile của anh thấy tên anh nghe quen thật :D chắc em đã nghe đâu đó từ ai đó rùi ;)
Em thích có cuộc sống của riêng mình hơn :D , iu 1 lần làm cho em hiểu tự do là trên hết :d:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000