D6's Girls & Phú Thành Digital

alone_person

anh ơi hỏi hơi muộn rồi, có đứa còn yêu từ năm cấp 2 cơ, bây giờ vẫn đang yêu, mà lại cùng trường luôn, nên nếu ông anh muốn thòm thèm thì có lẽ phải đợi hơi lâu đây :)) cố gắng nhé!

alone_person said:
anh ơi hỏi hơi muộn rồi, có đứa còn yêu từ năm cấp 2 cơ, bây giờ vẫn đang yêu, mà lại cùng trường luôn, nên nếu ông anh muốn thòm thèm thì có lẽ phải đợi hơi lâu đây :)) cố gắng nhé!
đấy là chị Tú Anh và anh hoàng tùng đúng ko ạ??? :-/

Minh Vương said:
câu hỏi hay nhất topic luôn.... hahah !
xí , em chẳng phải dân Chu nên chẳng dám nói chắc chắn điều gì cả
t 2 anh chị ý iêu nhau từ hồi học trường NSL????
anh Tùng hồi xưa cấp 1 học Tràng An cùng với anh em , cấp 2 cũng học cùng trường NSL
anh thì cái gì chẳng bít rồi anh Vương nhỉ :|

Hằng My

Em hiểu nhầm i anh Vương rồi :) Tại người yêu chi Thư và chị TA đều tên Hoàng Tùng, anh Vương lại ko biết người yêu chị ta cũng tên như thế , và cho rằng em nhầm chị Ta và anh Tùng người yêu chị thư yêu nhau nên mới bảo câu hỏi của em hay nhất topic, hi` ;) Em nói thế có đúng i anh ko nhỉ :D :D

^^Anti_Estasy^^

@Duy Ti@ said:
Hơ hơ mà nghe thằng tùng mini bảo thì tung mini và em thư yêu nhau đấy à?
Được gia đình 2 bên đồng ý , nên chúng mình mới dám " mon men " đấy...khàkha`
Mà bố cái thằng Duy ti nhé..Mày hết chuyện để nói rồi ah?
Làm nhàu hình tượng Hà Thu trong tim tao , bây giờ sang đây đá đểu...
Ông hận mày !!! X(X(X(

Minh Vương

Hằng My said:
Em hiểu nhầm i anh Vương rồi :) Tại người yêu chi Thư và chị TA đều tên Hoàng Tùng, anh Vương lại ko biết người yêu chị ta cũng tên như thế , và cho rằng em nhầm chị Ta và anh Tùng người yêu chị thư yêu nhau nên mới bảo câu hỏi của em hay nhất topic, hi` ;) Em nói thế có đúng i anh ko nhỉ :D :D
thank Hiếu nha, em đã trả lời hộ anh rồi đấy ,

Minh Vương

Minh Vương said:
thank Hiếu nha, em đã trả lời hộ anh rồi đấy ,
xin lỗi em My nhé ! anh lơ đãng wá , nhìn avatar mà cứ tưởng em Hiếu ,
thank em nhiều nhé, em nói đúng wá , anh chả còn gì để nói nữa ,
thế sắp đi Úc chưa em? em đi thế này làm nhiều người buồn wá , nên nhớ phải vào diễn đàn nhiều vào nhé !

Minh Vương

@Duy Ti@ said:
Hơ hơ mà nghe thằng tùng mini bảo thì tung mini và em thư yêu nhau đấy à?
nghe ông Duy nói mà ngứa tai wá,
ông nghe thằng Tùng kể , mà vẫn còn hỏi " tung mini và em thư yêu nhau đấy à? " ,
thế anh Duy chưa có người iu thật sao mà lang thang lông bông tìm gái thế này !
anh thế kia mà giờ này vẫn chưa có ai ,

XuânHiếu

Member
My ơi, toàn quen người đeo kính thôi, bạn My toàn cận nặng thế ah :cool:
Để em trả lời hộ my vậy: My chưa có VISA nên chưa rõ ngày nào sẽ đi, nhưng chắc chắn là trước giữa tháng 8 =((

Minh Vương

híc híc , mỗi đi du học thôi mà bọn nó cấp cái ViSa cũng kô xong , Tùng mini đâu mang Căngkuru của mày đến ị đầy nhà bọn nó đi , hehe

alone_person

bao thư là bạn gái trong lớp tôi quí nhất, tuy tính tình có hơi nghịch ngợm nhưng rất vô tư và hòa đồng, có lẽ vì quí bảo thư quá :d: nên phát biểu hơi quá đà, thông cảm, một lý do nữa là có lẽ do tính cách bảo thư không hợp với mẫu người tôi chọn nên tôi đã có tư tưởng cá nhân khi bình phẩm, lần này tui sẽ phải rút kinh nghiệm uốn lưỡi 13 lần và nghĩ 3 lần trước khi type. :)

Hằng My

có cần phải nói thế không ông tổ trưởng, làm gì mà phải bôi bác nhau thế, chả hiểu dại khờ cái gì , ông cứ làm như biết rõ cái thư lắm í, vạch áo cho người xem lưng chẳng có gì hay đâu tổ trương ạ..mà nộp ảnh để thi nghề ntn nhỉ tôi chưa xin được visa , chăc vẫn phải thi nghê ông ạ!

Minh Vương

alone_person said:
tùng lớp sử và thư yêu nhau, nhưng =)) nhiều chuyện liên quan đến bảo thư mà tui biết hơn rõ hơn cả cái bạn tùng mà có cái biệt danh là mini đấy. có lẽ mình là người ngoài nên bảo thư không ngần ngại dấu, cho nên cho mình yêu mình cũng không rám iu bảo thư, còn mấy ông bạn ở ngoài lớp tôi thì cứ mơ mộng đi, mơ cho nó sướng, ấp ủ một tình yêu dại khờ!
thế em đã có người iu chưa , mà toàn đưa ra những câu nói bất hủ thế , đến nỗi ai nghe thấy cũng chán ,
hay là có vấn đề ,
em nói là " em biết rõ Thư hơn cả chính bản thân nó " thì anh mới khâm phục
chứ nói thế kia thì đầu óc kém suy nghĩ wá ,
anh nói thế thôi , tự hiểu đi , chứ kô ai hơi đâu mà giải thích dài dòng cho em đâu ,

Hùng ơi!! Mày bắt đầu lên cơn đấy a? Lúc nào cũng nói như biết rõ lăm không bặng Kể cả biết thì cung im đi, chuyện của nó mắc kệ nó, cứ nói bô bô ra

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000