D3-A2 UNFORGETABLE SUMMER

Red Devil

Member
Cai câu "các bạn D3 vô tư lắm" là thế nào đấy, mình chưa biết một ai ở D3 có cái cụm từ vô tư lắm cả. Chắc có mỗi thằng Giáp.

:D welcome ấy !!

:D hôm qua "sướng vui" quá - bị bọn nó đè ra cù mấy trận - mất hết cả sức :(

hôm qua ăn cơm ngon nhỉ - dưa hấu cũng ngon nhỉ :D tao bổ dưa mà

p3yeu

Member
Dark Paladin said:
Tớ là bạn thân của Hiếu ở lớp A2. Tớ nghe Hiếu kể nhiếu về các bạn D3 nhưng tớ mới chỉ nói chuyện với mỗi bạn Huyền và bạn Trĩ thôi. Hiếu bảo các bạn D3 vô tư lắm chứ không như bọn con gái lớp tớ. Tiếc quá, hè vừa rồi tớ chưa kịp làm quen với các bạn. Tớ tên là Phạm Minh Tuấn, muốn biết thêm về tớ cứ hỏi Hiếu. Tớ và nó khá giống nhau đấy ( cả ngoại hình và tính cách ). :D
thôi,nếu giống nó thì ko cần biết thêm làm gi :-S :-S :-S
tớ nói chuyện với ấy lúc nào thế :-O :-O :-O

Red Devil

Member
devils_daughter said:
:D hôm qua "sướng vui" quá - bị bọn nó đè ra cù mấy trận - mất hết cả sức :(
hôm qua ăn cơm ngon nhỉ - dưa hấu cũng ngon nhỉ :D tao bổ dưa mà
Cái này là cách nói ám thị đây, dịch đúng ra phải là:
Hôm qua "sướng vui" quá- bị bọn nó đè ra, ...mấy trận- mệt, mất hết cả sức.
Hôm qua ăn cơm ngon nhỉ- dưa chuột ăn cũng ngon nhỉ, tao chọn mà. =)) =)) =)) =)) =)) ai hiểu thì hiểu, kô hiểu cũng kô sao. :q: :q: :q:

sakura_chan

Member
Bạn Red sâu xa quá, các bạn lớp tớ có ám thị gì đâu, tự ấy hiểu rộng quá nên thành như thế đấy :p .Mà cái câu ám thì của ấy, tớ đọc chẳng hiểu gì cả :-S :)

Red Devil

Member
Chết thật, sao lại có người ngây thơ thế nhỉ. =)) =)) .Ý của tớ là..............chết kô tiện nói trên này, hôm nào gặp tớ thì thầm cho ;-) ;-) ;-)

sakura_chan

Member
Ờ, tớ chẳng hiểu gì thật =))
Ấy cao siêu quá ;-) . Mà tớ cũng chẳng muốn hiểu + chẳng dám hiểu đâu, biết trước thể nào cũng có ý .... trong đấy :p .

Red Devil

Member
sakura_chan said:
Ờ, tớ chẳng hiểu gì thật =))
Ấy cao siêu quá ;-) . Mà tớ cũng chẳng muốn hiểu + chẳng dám hiểu đâu, biết trước thể nào cũng có ý .... trong đấy :p .
Biết là có ý....trong đấy mà bảo kô hiểu. Cáo già giả dạng nai tơ =)) =)) =)) =)) =))

L-Pearly

Cha xứ hả ? Thằng Dunk đóa ko hay lên mạng đâu, nhưng mà thôi cho bạn nick theo đúng nguyện vọng nè: the_one_eyed_dragon. Mà ấy là bạn mà hôm WS định chơi "Romance" huh ? Sorrry rất rất nhiều lần vì hôm đấy phải cắt tiết mục của ấy nha (tội lỗi quá :((, thật ra tớ cũng thích bài đó lắm)

Red Devil

Member
L-Pearly said:
Cha xứ hả ? Thằng Dunk đóa ko hay lên mạng đâu, nhưng mà thôi cho bạn nick theo đúng nguyện vọng nè: the_one_eyed_dragon. Mà ấy là bạn mà hôm WS định chơi "Romance" huh ? Sorrry rất rất nhiều lần vì hôm đấy phải cắt tiết mục của ấy nha (tội lỗi quá :((, thật ra tớ cũng thích bài đó lắm)
Romance chơi hai guitar nghe đỉnh hơn nhiều. Một mình nghe kô hay bằng đĩa đâu. =)) =)) =)) =)) =))

sakura_chan

Member
Red Devil said:
Biết là có ý....trong đấy mà bảo kô hiểu. Cáo già giả dạng nai tơ =)) =)) =)) =)) =))
Ủa, không hiểu thật mà :D .
Cái chuyện có ẩn ý về vấn đề gì thì tất nhiên nghe giọng của ấy thì ai mà chẳng biết. Còn lại tớ chẳng hiểu ấy đang nói gì :D .

Cơm cháo với chả dưa chuột. Mà dưa hấu thì ẩn cái gì ^o^ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000