D3-A2 UNFORGETABLE SUMMER

Red Devil

Member
Khongbietyeu said:
Ai kêu Romance đánh hai đàn thì hay hơn thế:D Hôm nào làm ơn biểu diễn cho tui được mở rộng tầm mắt với....Mà bạn Minh Ngọc(D3) có biết bạn nào tên LÊ -A9 trg THĂng long Ko?
Có cánh phôi mơi hay lắm nhưng tui chưa làm được chỉ có hai thằng bạn làm được thôi. Nghe ổn phết.

L-Pearly

Mà bạn Minh Ngọc(D3) có biết bạn nào tên LÊ -A9 trg THĂng long Ko?
Sao thế, ấy quen bạn ý ah ? Hôm đấy bạn ý cũng đi xem WS muh. Bạn ý học cùng cấp II với tớ (mà đã hỏi thế thì ấy biết thừa là bọn tớ quen nhau rồi còn gì)

thaole

Member
liz_va_tun said:
ôi, Trà ơi, vợ làm chồng cảm động quá, chồng muốn khóc rồi đây này, hixhix...!!! :( phuu``...( thở dài).
Cuối cùng 1 mùa hè cũng sắp qua, 1 mùa hè mà tôi đã nghĩ cũng chỉ như bao mùa hè khác khi suốt 1 thang' liền tôi gắn chặt đôi mắt với cái màn hình TV, nhưng bây giờ mọi điều đêu trở nên thật tuyệt diệu trong suy nghĩ của tôi!
D3, chắc đây là từ tôi sẽ nhớ nhất trong suốt các năm mài bút ở cấp III. Mọi thứ đều thật tình cờ, từ lễ khai mạc hoạt động hè năm 2005, đến giờ cũng đã 2 tháng trôi qua, tôi biết dc thêm nhiều người bạn mới, những người bạn mà chắc tôi ko bao giờ có thể quên dc.
Ôi, nhớ quá, nhớ những ngày còn dc di bơi với nhau, đến nhà nhau chơi, ăn sáng cùng nhau,rủ nhau tụ tập đàn đúm( :) ) ........ biết bao nhiêu kỉ niệm đẹp. Dù cho nhiều người có bị cha mẹ rầy la là hư hỏng, suốt ngày chỉ biết ăn với chơi nhưng chúng ta vẫn luôn nghĩ tốt về nhau, an ủi nhau, động viên nhau..... Cũng đã biết bao lần tôi khóc vì các bạn, khóc vì buồn quá, nhưng đôi khi vui quá cũng khóc!!!
Nhớ Huyền lắm lắm, trong các bạn D3, Huyền là người cười nhiều nhất, tớ nói gì cũng cười, chắc chỉ có Huyền là hiểu tớ vì có j` tớ cũng tâm sự với Huyền mà. Chắc từ truớc đến giờ cũng chỉ có Huyền là người mà tớ thường xuyên an ủi nhất, tớ sợ Huyền buồn lắm, ko muốn làm Huyền thất vọng, ko muốn đánh mất nụ cười luôn thường trực trên môi người con gái mà tớ luôn coi là bạn thân nhất!!! Hãy luôn cười đi nhé....! ;) ;)
Bu ơi, trong gia đình D3 thì con yêu bu nhất, :d: con coi bu là người mẹ thứ 2 của con!! Thật sự, con vẫn luôn quan tâm đến sức khỏe của bu, ko muốn bu di ngủ muộn tí nào, ko muốn bu nhịn ăn 1 bữa nào... vẫn mong bu ko phải suy nghĩ nhiều, vì nghĩ nhiều thì dễ bị stress, hại sức khỏe lắm bu ah! Hôm qua con mỏi lưng quá rồi, nhưng khi cõng bu con vẫn cố giữ bu trên lưng, con muốn bu vui thật nhiều vì bu vui thì con cũng vui mà!! Yêu bu lắm lắm.... :d: :d: :d:
Cô Thảo ơi,......uhm......biết nói gì nhỉ........em..em..thật sự quý cô đấy!!! :p Em thix cách cô phớt lờ mọi thằng con trai, thix điệu cười méo xệch của cô, thix giọng hát của cô..... Cô hỏi em thix cô hiền hay cô ko hiền thì em nghĩ thế nào cũng dc!! :d: vì em biết cô luôn hiền mà, cô chỉ như hơi " chanh" khi đứng trước mặt bọn con trai thôi! :d: :d: Cám ơn cô vì đã gọi điện an ủi em, bây giờ em vui lên nhiều rồi đấy!! :) :) quý cô lắm, luôn coi em là hox trò của cô nhá!!
Hạnh ơi, bà Yến ơi, Tuấn ANh ơi, Ly ơi, Bố Trí ơi, vợ ơi..... quý tất cả mọi nguời!! Yêu tất cả mọi người, hãy luôn nhớ về nhau nhé!! :d: :d: :d:
đọc lại thấy hay nhỉ , cảm động nữa . lại sắp hè đấy , english club đâu rồi ...>:D<

:(( thảo ơi bà làm cháu buồn quá :((

năm nay cháu lại làm english club

nhưg ko bít có nên làm show tiếp ko?

hay để Wedding show là the only one 4ver????

tta

có gì thú vị hơn ko ?
Xây dựng được danh tiếng từ năm ngoái rùi , năm nay sẽ có nhiều người ủng hộ hơn

ờ há :D bọn tớ định làm kiểu 1 câu chuyện cổ tích :) ko khí thần tiên thơ mộng, có công chúa hoàng tử lộng lẫy v...v :)) đang cao hứng thì nghĩ ra thế thôi, còn chưa bít tn

tta

nhưng quan trọng là phải có chủ đề chứ .
Chứ có chủ đề đã xây dựng kịch bản
bằng cái gì vậy ???????????????????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000