D3-A2 UNFORGETABLE SUMMER

chocomog_257

Moderator
Sợ đi bơi lém, bọn này mà gây sự cố cho mình thì... ko còn lỗ nào mà chui xuống nữa :D :D
Tối mùng 1 liệu có tổng duyệt chỗ quảng trg` ko nhỉ
níu có thì chắc là bố mẹ cho ra ngoài rồi :x

thaole

Member
hôm nay lại lên ams . hơi trục trặc tí nhưng không sao . vui là chính . lúc sau về đc bạn khánh khao chè thái ở đội cấn he'he'

chocomog_257

Moderator
Chiều nay ông Dũng này lại nghỉ
giờ giấc gì mà như sh!t
may mà cả nhà đang ở chỗ bác ăn giỗ
trong khi đấy thì mình đang ngồi nhà online :) :q:

p3yeu

Member
thaole said:
hôm nay lại lên ams . hơi trục trặc tí nhưng không sao . vui là chính . lúc sau về đc bạn khánh khao chè thái ở đội cấn he'he'
ts thằng người yêu :cool: hôm nay mấy đứa ra hồ ngồi tâm sự,ngắm hoàng hôn đến 7h,:) biết thêm được khá nhiều điều mới mẻ :d: :d:

baby love

Moderator
Công nhận ông Dũng này hiểu học trò
Hôm nào mình không muốn học thì ông ý bùng
Hôm nào tao định bùng ông ý cũng bùng
Hôm nào tao đến lớp ngoan ngoãn ông ý cũng bùng
=)) =)) =)) =)) =)) =))

thaole

Member
hôm nay chơi bài , thằng tuấn với thằng liêm thua đứ đừ . huyền nhờ , hai bà cháu mình ra tay thì thôi rồi =))

thaole

Member
á à , không thua à? thế đứa nào cứ ôm đầu suốt xong bị thằng liêm nó chửi cho ? thôi em ơi , fải biết mình biết ta chứ . :)

Dark Paladin

Tớ là bạn thân của Hiếu ở lớp A2. Tớ nghe Hiếu kể nhiếu về các bạn D3 nhưng tớ mới chỉ nói chuyện với mỗi bạn Huyền và bạn Trĩ thôi. Hiếu bảo các bạn D3 vô tư lắm chứ không như bọn con gái lớp tớ. Tiếc quá, hè vừa rồi tớ chưa kịp làm quen với các bạn. Tớ tên là Phạm Minh Tuấn, muốn biết thêm về tớ cứ hỏi Hiếu. Tớ và nó khá giống nhau đấy ( cả ngoại hình và tính cách ). :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000