D3-A2 UNFORGETABLE SUMMER

shosaitoki

Mùa hè khép lại với D3 và A2 04-07 thật tuyệt vời, wa' tuyệt vời, trên cả tuyệt vời. Một tình bạn wa' đẹp giữa lớp Lý và lớp Anh, một lớp ban A và 1 lớp ban C, một lớp khối sáng và 1 lớp khối chiều. 1 liveshow thành công vượt trên cả mong đợi đã đc hoàn thành với sự cố gắng hết mình của thành viên cả 2 lớp.
Tao ngồi đây ăn mì mà tiếc ngẩn tiếc ngơ ko đc đi ăn chân gà nướng với bọn mày. Thế là đã kết thúc 1 tuần bận rộn, mệt mỏi, bánh mì trường nhưng tao thấy cứ buồn buồn, chỉ 1 tuần nữa thôi là vào năm học rồi, lại tiếp tục tuần quân sự với những tiét học. uh thì cũng vui đấy chứ nhỉ lại vật nhau, lại tụ tập trong WC, lại buôn chuyện nhưng lại thiếu đi cacs bạn A2, những người đã cùng mình chai mặt ở bể bơi mỗi thứ 3 hàng tuần, những người cùng mình đi câu cá, cùng mình lê la suốt cả tuần lễ để chuẩn bị, những người đã giúp mình yêu món bánh mì pate ... nhiều nhiều lắm, 3 tháng hè và khoảng 2 tháng quen biết nhau vậy mà có biết bao nhiêu là kỉ niệm. Tao Trà K và cả những thành viên D3 nữa sẽ luôn coi Linh, Hiếu Zote, Tuấn CV, Liêm, Hiêp nặng,Long, Phương Anh, Tùng.... là những người bạn "ngoại quốc" tuyệt vời nhất
D3 và A2 ơi, hay luôn làm đúng như tinh thần của 2 bài hát truyền thống của 2 lớp WE BE ONE - ONE IN LOVE nhe'
thỉnh thoảng học thể dục nhớ lên D3 chơi, D3 sẽ đón tiếp nhiệt liệt

p3yeu

Member
:d: tớ là cầu nối sứ giả hòa bình giữa 2 lớp nhé :d:
yêu d3 với a2 quá :d:
:) cho dù có nhiều chuyện xảy ra nhưng bọn mình vẫn giữ được tình cảm với nhau,luôn bên nhau,bao h cũng vui cười,hè này sẽ là hè đáng nhớ nhất của tớ
bi h tớ đang đợi đến 12h để gọi điện chúc mừng sao hỏa cho mọi người :x :x :x
vào năm học thì đúng là miss u like crazy,a2 :>>
ts,:D tao đang điên tí,đói quá rồ ;-) hơi chuối tí nhờ heheh

chocomog_257

Moderator
Hè này đúng là D3 có duyên với A2 thật :x
Vào năm học rùi nhớ mọi người bên A2 lắm đấy :-< Linh lệch, Tuấn cá vàng, Hiếu Zốt, Long, Hiệp,... tất cả tớ đều nhớ lém :)
Chiều tập thể dục có khi A2 lại gặp bọn tớ nhỉ, hoặc buổi sáng A2 tập lại gặp D3 ý chứ ;)

Con Huyền điên này, mày đã xem trên VNexpress chưa, nó có tin báo chuyện sao Hỏa 24h đêm qua chỉ là tin vịt - nếu xem được như mặt trăng thì nó đã làm cả trái đất nổ tung roài :p =))

thaole

Member
ừ . hôm qua ăn chân gà nướng cả lũ hát loạn lên như bọn cuồng ý làm người ta cứ nhìn . sắp vào năm học rồi chán vật vã luôn ý . cả tuần chọn 1 ngày họp nhá ! mọi người chọn đê

liz_va_tun

ôi, Trà ơi, vợ làm chồng cảm động quá, chồng muốn khóc rồi đây này, hixhix...!!! :( phuu``...( thở dài).
Cuối cùng 1 mùa hè cũng sắp qua, 1 mùa hè mà tôi đã nghĩ cũng chỉ như bao mùa hè khác khi suốt 1 thang' liền tôi gắn chặt đôi mắt với cái màn hình TV, nhưng bây giờ mọi điều đêu trở nên thật tuyệt diệu trong suy nghĩ của tôi!
D3, chắc đây là từ tôi sẽ nhớ nhất trong suốt các năm mài bút ở cấp III. Mọi thứ đều thật tình cờ, từ lễ khai mạc hoạt động hè năm 2005, đến giờ cũng đã 2 tháng trôi qua, tôi biết dc thêm nhiều người bạn mới, những người bạn mà chắc tôi ko bao giờ có thể quên dc.
Ôi, nhớ quá, nhớ những ngày còn dc di bơi với nhau, đến nhà nhau chơi, ăn sáng cùng nhau,rủ nhau tụ tập đàn đúm( :) ) ........ biết bao nhiêu kỉ niệm đẹp. Dù cho nhiều người có bị cha mẹ rầy la là hư hỏng, suốt ngày chỉ biết ăn với chơi nhưng chúng ta vẫn luôn nghĩ tốt về nhau, an ủi nhau, động viên nhau..... Cũng đã biết bao lần tôi khóc vì các bạn, khóc vì buồn quá, nhưng đôi khi vui quá cũng khóc!!!
Nhớ Huyền lắm lắm, trong các bạn D3, Huyền là người cười nhiều nhất, tớ nói gì cũng cười, chắc chỉ có Huyền là hiểu tớ vì có j` tớ cũng tâm sự với Huyền mà. Chắc từ truớc đến giờ cũng chỉ có Huyền là người mà tớ thường xuyên an ủi nhất, tớ sợ Huyền buồn lắm, ko muốn làm Huyền thất vọng, ko muốn đánh mất nụ cười luôn thường trực trên môi người con gái mà tớ luôn coi là bạn thân nhất!!! Hãy luôn cười đi nhé....! ;) ;)
Bu ơi, trong gia đình D3 thì con yêu bu nhất, :d: con coi bu là người mẹ thứ 2 của con!! Thật sự, con vẫn luôn quan tâm đến sức khỏe của bu, ko muốn bu di ngủ muộn tí nào, ko muốn bu nhịn ăn 1 bữa nào... vẫn mong bu ko phải suy nghĩ nhiều, vì nghĩ nhiều thì dễ bị stress, hại sức khỏe lắm bu ah! Hôm qua con mỏi lưng quá rồi, nhưng khi cõng bu con vẫn cố giữ bu trên lưng, con muốn bu vui thật nhiều vì bu vui thì con cũng vui mà!! Yêu bu lắm lắm.... :d: :d: :d:
Cô Thảo ơi,......uhm......biết nói gì nhỉ........em..em..thật sự quý cô đấy!!! :p Em thix cách cô phớt lờ mọi thằng con trai, thix điệu cười méo xệch của cô, thix giọng hát của cô..... Cô hỏi em thix cô hiền hay cô ko hiền thì em nghĩ thế nào cũng dc!! :d: vì em biết cô luôn hiền mà, cô chỉ như hơi " chanh" khi đứng trước mặt bọn con trai thôi! :d: :d: Cám ơn cô vì đã gọi điện an ủi em, bây giờ em vui lên nhiều rồi đấy!! :) :) quý cô lắm, luôn coi em là hox trò của cô nhá!!
Hạnh ơi, bà Yến ơi, Tuấn ANh ơi, Ly ơi, Bố Trí ơi, vợ ơi..... quý tất cả mọi nguời!! Yêu tất cả mọi người, hãy luôn nhớ về nhau nhé!! :d: :d: :d:

=)) bó tay với bọn mày rồi

tao hỏi bọn mày

2 lớp sắp chia tay nhau ah

mỗi đứa sắp đi 1 phương ah ?

sao bọn mày viết như kiểu sắp chia tay ý

cảm động thì cảm động thật

nhưng mà ....

viết nghe buồn quá :(

baby love

Moderator
Tuấn không biết là lúc nào Hạnh cũng yêu Tuấn à :D
Yêu nhìu nhìu
Dù sao thì cũng đừng buồn Tuấn nhé
Biết là thời gian đầu cũng khó khăn nhưng lớp 12 lại có cơ hội mà( ôi muốn khóc quá )Dù không cùng lớp nhưng cũng cùng trường
A2 vẫn có thể gặp Tuấn mà
Hạnh mà lúc nào thik vẫn nhảy xuống gặp Tuấn .Yên tâm đi
Hôm qua Tuấn hát hay lắm . Khi nào có dịp lại muốn nghe Tuấn hát tiếp:D

crazygirl89

cac chau a2 yeu quy!hehehe!bon may viet gi ma nghe buon the ,bon minh con gap nhau nhieu ma ,tuy khong gap nhau nhaiu nhu truoc day nhung bon minh van coi nhau la ban co ma.ba se xuong tham cac chau thuong xuyen ,yen tam de.
tuan oi! chau dung buon nua nhe,co gi khi nao roi thi goi dien de buon voi ba theo sdt 9147703.ok

baby love

Moderator
Cám ơn a2 tuy mới quen nhưng D3 đã và đang rất thân với a2 cứ như là thân nhau từ lấu lắm rồi :D
Cám ơn A2 rất cám ơn
Quen Tuấn làm cho mình vui hơn
Tuấn cứ nói ra câu nào là làm mình buồn cười câu đấy :D
Came ơn A2 cho tớ 1 thằng chồng rất ngoan và ngeh lời vợ :D:D:p:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000