D1 sống chết ra sao?

quangtrung0488

Tổ sư, lâu lắm ko thấy Thịnh và Chí Trung chửi nhau:-&. Mà thằng chó Thịnh dạo này hay vào forum ghê, ko có em nào để giải sầu ah=))

Mà sao Thiện nhà ta h lại có thể thay đổi thế nho`, xưng mày tao cơ đấy, ghê thật:-?
Gái NT đúng là xinh lem, hehe, khi nào nhờ các bạn giới thiệu cho tớ với, ko thôi đời nó còn nghĩa lý gìb-)

Thôi chúc cả nhà thi tốt[-o<

emchaocacbac

Dạo này ko thấy Hoa với Lan đâu nhỉ ? bọn mày để cho mấy boys lớp mình làm loạn 4rum à X( ? Đấy chúng mày có thấy bọn con gái thì "chăm chỉ ôn thi-chăm chỉ học hành" :> (cũng chưa chắc lắm) trong khi bọn con trai thì lên đây chửi nhau, thằng nọ bảo thằng kia pê đê :-&amp; . Rõ dơ !!!

sythinh

Hố, chẳng biết thằng nào bị xô đẩy đâu =)) =))
Mình còn chưa kịp nghĩ j` đến việc đó, vì vào NT lắm girl quá, chọn còn ko xuể,hơi đâu mà lo bị đồng hóa như thằng kia :)) :))
ui zoi` mắt thằng Châu thì tớ biết thế nào là xinh rồi chúng mày nhỉ=)) suốt ngày gái với gú

sythinh

Tổ sư, lâu lắm ko thấy Thịnh và Chí Trung chửi nhau:-&. Mà thằng chó Thịnh dạo này hay vào forum ghê, ko có em nào để giải sầu ah=))

Mà sao Thiện nhà ta h lại có thể thay đổi thế nho`, xưng mày tao cơ đấy, ghê thật:-?
Gái NT đúng là xinh lem, hehe, khi nào nhờ các bạn giới thiệu cho tớ với, ko thôi đời nó còn nghĩa lý gìb-)

Thôi chúc cả nhà thi tốt[-o<
ơ, cái thằng CHÓ này chửi mình ghê thế nhỉ. tao thì có lúc nào sầu đâu mà giải chứ :-w

oh_tiny

Dạo này ko thấy Hoa với Lan đâu nhỉ ? bọn mày để cho mấy boys lớp mình làm loạn 4rum à X( ? Đấy chúng mày có thấy bọn con gái thì "chăm chỉ ôn thi-chăm chỉ học hành" :> (cũng chưa chắc lắm) trong khi bọn con trai thì lên đây chửi nhau, thằng nọ bảo thằng kia pê đê :-& . Rõ dơ !!!
Hoa chăm học thui chứ Lan thì kg đâu. Hi. Lên đều đều nhưng các bạn dạo này thấy trời nóng nên xả xì-trét bằng đường mồm kinh quá nên em theo kg kịp. Các bác thông cảm, em dạo này tu chí, kg chửi bậy. hehe. Ngoan vãi ...

sythinh

Hoa chăm học thui chứ Lan thì kg đâu. Hi. Lên đều đều nhưng các bạn dạo này thấy trời nóng nên xả xì-trét bằng đường mồm kinh quá nên em theo kg kịp. Các bác thông cảm, em dạo này tu chí, kg chửi bậy. hehe. Ngoan vãi ...
ơ trong mắt tớ bạn Lan có bao giờ hư đâu cơ chứ. lúc nào cũng ngoan vãi.
thoai từ giờ ko chửi bạy nữa, k có sau này làm tổng thống chúng mày lại đến tống tiền thì bỏ mẹ hehe:D

pip_pip

hehe...chào cả nhà...lâu lém mới post bài. Tình hình dạo nè là rất tình hình, em sắp thi roài nhưng chưa học dc gì, và cũng chưa mua sách để ôn thi. Hichic...
Tình hình là từ 18-->26 em thi 4 môn Mác-Lênin bao gồm: Triết, KTCT, Lịch sử Đảng và Tư tưởng HCM... Huhu, thế này thì chít con nhà ng ta chứ còn j.
Chắc lại thi= niềm tin như con bác Vinh thoai.hichic

Trung_kid88

đúng là đàn bà con gái D1 có thi có mấy môn mà cũng kêu la ầm ĩ
hãm thế , tôi thi lại còn chả lo L.. gì !
mà cái thằng Vũ biết đ** gì mà chê bai gái trường khác , cái trường đào đường và chở hàng thuê của mày thì lắm con xinh lắm chắc . Bố cái thằng Thịnh mày chê hay khen thằng Châu thế ( mày nói đúng đấy Thịnh ạ ! )...

Trung_kid88

mẹ cái thằng Quang Trung , bây giờ ở Việt Nam toàn 37-38 độ , mày cứ để cái avata mặc quần áo rét làm bố mày nóng hết cả mắt. Có lột hết ra không thì bảo , có cái ảnh nào ở bãi tắm " TRUỒNG " thì làm avata đi

sythinh

ah bon mày về trường láy bằng tốt nghiệp hết chửa? tao vẫn chửa lấy, hôm nào cả lũ về trường lấy đii... hic bi giờ có mún nói xấu Đ cũng chẳng dám... lại ko cho lấy thì chết....

oh_tiny

ah bon mày về trường láy bằng tốt nghiệp hết chửa? tao vẫn chửa lấy, hôm nào cả lũ về trường lấy đii... hic bi giờ có mún nói xấu Đ cũng chẳng dám... lại ko cho lấy thì chết....
Bi h kg lấy đc nữa đâu. Nghỉ hè roài. Muốn lấy thì phải đợi đến sau 25/8 nhé!

quangtrung0488

mẹ cái thằng Quang Trung , bây giờ ở Việt Nam toàn 37-38 độ , mày cứ để cái avata mặc quần áo rét làm bố mày nóng hết cả mắt. Có lột hết ra không thì bảo , có cái ảnh nào ở bãi tắm " TRUỒNG " thì làm avata đi
Mie thằng Chí Trung, mày ko biết là tao ở tổ văn hoá mà:)), hỏi thằng Thịnh xem có bao giờ tao nói tục chửi bậy đâu, ngoan thế thì lấy đâu ra " ảnh" cho mày:-d, quán triệt lời dạy của bác Đ nhà mình, CVA là ngôi truờng VH:))
Mà thằng Thịnh dạo này ngoan nho`, tưởng dám động đến Đ, lúc đấy thì mày có mà lấy bằng tốt nghiệp bằng niềm tin con ah=))

@ Hoa et Lan: lâu lắm mới thấy 2 ng đẹp lên forum>:D<:x

Trung_kid88

thằng Quang Trung mày bảo tổ nào văn hóa cơ ? Cái tổ của mày ấy hả ? Thối đ** thể nào ngửi được ( Ở cái lớp D1 từ " tổ văn hóa " nghe cứ xa xỉ thế đ** nào ý !) mà mày vẫn đ** thay avata à Quang Trung ! Bị mấy con cave bên Pháp nó tra tấn thân thể hay sao mà bìu dám để cái avata nào mát mẻ một tí .
(xin lỗi mấy bạn " văn hóa " lớp mình , em chửi bậy hơi nhiều một tí !)

pip_pip

bó tay mấy cha lớp mình, ngày càng ăn nói " có văn hóa" quá nhỉ??? Thế vụ hè thế nào đây??? Quyết định 3 ngày nhá???
Mọi người cho ý kiến số tiền max khoảng bn thì mọi người đi được???

emchaocacbac

càng nhiều càng ít "chị Hoa" ạ ! Em ...hết ...tiền...[-o<
Đi gia sư cho thằng cháu đc 2 tháng, mới nhận lương tháng đầu thì tháng sau nó thi học kì đc 6 điểm :mad:) thế là ... ra đi trong lặng lẽ :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000