D1 sống chết ra sao?

emchaocacbac

Thịnh dạo này bắn ác thật. Chửi bới như ... trong lớp D1 vậy -:D
mà dạo này có tâm sự j hả? Có j cứ nói với các bạn, các bạn giải quyết cho He he

sythinh

Oài,đ** mẹ, lại còn onl ỏa nữa cơ àh?? Tội nghiệp tôi quá, bị cái bọn này nó lừa.:(. Sắp đến đợt thi rùi, bọn lớp mình cố gắng thi tốt nhé, kẻo đến lúc cả lớp cấp 3 đi thi lại, ko được nghỉ hè thì bùn lắm. Nhg má, chắc t ko đi được với các bạn rùi, chắc chắn là phải học lại chứ đừng nói đến chuyện thi lại ở đây. :((
haha cai thằng Kiên lai cứ lo lắng chuyện học hành là tao biết kết quả thế nào rồi. mày lai thi lai đầu nước con ah khà khà. còn nhớ con 3 triết kì trước k.... lo quá đ** dám ăn, chỉ ngồi ngắm các bạn thía mà vẫn dc có 3 điểm ;)) k khá dc khà khà

sythinh

Ui Thịnh ơi, lâu lắm rùi tôi mới được nghe ông chửi, xúc động vật vã.Đúng là mùa thi có khác đâu đâu cũng thấy các bạn ôn bài, lên 4r cũng thấy ôn bài đúng là ý nghĩa thật, Vân nhỉ,Hương thấy ý nghĩa lắm, ý nghĩa thật đấy.
Chí Trung: Tinh hình lô đề của mày vẫn tiến triển tốt chứ hả, mày định lên 4r để rủ các bạn góp vốn kinh doanh lô đề chứ gì
hihi dạo này tớ ở lớp còn chửi bậy hơn nhiều so với hồi trước... tại k bị FTU nó k có cái regulation cấm nói tục chửi bậy như của Phúcb-(... mà ở lớp tớ có mỗi mình tớ biết chửi bậy thôi.. chán thật:(

sythinh

mà bọn mayg ơi... cái trường ngoại thương này cũng lắm thằng đẹp trai nhưng mà gay nặng mày ah. hôm trc thi PLDC có thằng cao, to, đẹp trai, sành điệu... đm thế mà đi mông đánh tanh tách=)) hỏi mình mấy câu điệu rớt mông tơi làm tao cả a Dũng toát hết cả mồ hôi=))

emchaocacbac

mà bọn mayg ơi... cái trường ngoại thương này cũng lắm thằng đẹp trai nhưng mà gay nặng mày ah. hôm trc thi PLDC có thằng cao, to, đẹp trai, sành điệu... đm thế mà đi mông đánh tanh tách=)) hỏi mình mấy câu điệu rớt mông tơi làm tao cả a Dũng toát hết cả mồ hôi=))
"điệu rớt ...cái gì tơi cơ ?" Khiếp ông viết thế này thì chết con nhà người ta.
Vấn đề "con trai Ngoại Thương" là một vấn đề nổi u nổi quả của toàn xã hội :-d Trong khuôn khổ 4rum nhỏ bé của lớp mình đừng cho bọn mặc váy ấy vào đây làm j ! (he he, phạm húy phạm húy)
Nhưng được cái mấy bạn lớp mình vào đó ko bị đồng hóa theo bọn nó =D> =:) :X

Stanley2506

Đcm, tao đ** nghĩ là giai ngoại thương nó như thế đâu nhé, mài nói thật ko đấy???Oài, tao bít là kì này tao lại học lại mấy môn như kì trước thui, nhg mà tính tao nó thế, lúc nào tao cũng lo lắng đến chuyện học hành. Hehe, mà tao nói thật với mày chứ, hôm đi ăn ốc đấy, tại sau đó tao phải sang nhà gái nên đ** mún ăn ốc, sợ có muì, hỉu chưa?? Ngu như con bò, sao mà tao phải sợ??????

oh_tiny

Lâu lâu kg lên 4r, dạo này đông vui vãi nhưng mà toàn 1 thằng post đến chục cái ah.
Lớp mình chửi bậy nhìu như thế này là kg tốt đâu, người ngoài nhìn vào họ lại... ghen tị vì kg chửi đc nhìu như thế. :))
Đc cái các bạn lớp mình đi đâu, thay đổi thế nào thì khi về gặp lớp vẫn cứ vậy ah. Đấy gọi là giữ mãi đc bản sắc đó! ;))

goldenrain

Cái ĐM, dạo này là cái topic này chửi bậy hơi nhiều rồi đấy, bi h nhớn ồi, phải thay bằng những cái câu đại loại như là "Vi Xi El" "Đi Xi Em"
Vấn đề gay thì phải chấp nhận thôi, con người mà, lệch lạc là khó tránh khỏi, dân số nước mình đông nên cùng 1 tỉ lệ dân số gay thì có nhiều thằng gay hơn, mà gay tập trung lại nhiều ở các thành phố lớn nên tần suất gặp cũng nhiều hơn, đấy là chưa kể những thằng ko gay nhưng thấy gay là 1 thú vui tao nhã nên bắt chước theo. Những cái trường như NT lắm con gái, trường lại bé nên việc bị đồng hóa là khó tránh khỏi.
BTW: Chuyện đi chơi hè thế nào đây nhỉ, hè rồi còn j

Stanley2506

=)),Thằng Vũ nói như thế tao thấy đúng phết, hi vọng là mấy bạn lớp mình ko bị đồng hóa theo, đừng để đến lúc lớp mình đi dự đám cưới lại thấy 2anh đứng hôn nhau thì bùn.....

Stanley2506

Lớp mình mà tổ chức đi chơi xa đâu đấy được thì tốt, cố gắng làm 1 chuyến khoảng 3,4 ngày gì đấy. Nhưng theo tớ nghĩ nên đi núi, chứ đi biển thì chỉ nên để con trai đi thui, có con gái đi cùng sợ ko kiềm chế được, đi 20 về 30 thì buồn..... Đi núi thì đi thử Cúc Phương xem thế nào, t hỏi mấy bạn rùi, nói chung lớp mình còn nhiều người chưa đi Cúc Phương nên cũng muốn đi.

sythinh

=)),Thằng Vũ nói như thế tao thấy đúng phết, hi vọng là mấy bạn lớp mình ko bị đồng hóa theo, đừng để đến lúc lớp mình đi dự đám cưới lại thấy 2anh đứng hôn nhau thì bùn.....

ai bảo k bị đồng hóa nào. ở đấy có Thiện;)) A Dũng, Châu chó cả tao thì 3 thằng kia cũng đang bị cuộc đời nó xô đẩy gần đến đích rồi còn gì.. còn mỗi tao là giữ gìn được. nhug thang nao mà k bi lôi kéo thì manly lắm, khỏi chê luôn hehe

votinh1512

dạo này cả nhà tớ ăn nói chuyện lô đề ngủ nói chuyện lô đề đi ị cũng nói chuyện lô đề .
Kiểu này ko còn nhà mà cưới vợ rùi
Chán đời wa'

Dạo này các bạn ôn thi vất vả quá. Tao ở nhà ngủ suốt ngày,mụ cả đầu. Khổ đíu chịu đc.
@Toàn Thìn::eek: mày đấy ah? có học bổng thì khao tao nhá.

sheva1412

he he thịt con ghẹ bọn mè, "chửi bậy" là cái gì thế???
có phải là "đờ cờ mờ" ko. Mấy cái kiểu đấy thì từ ngày vào đại học em nghe suốt ngày rồi, chả coi là chửi bậy nữa. Chắc đấy gọi là nói tục (nói theo quán tính :D). Nghe bọn trong lớp nói chuyện vô học quá, giờ cũng bị ảnh hưởng ít nhiều.

sheva1412

Hôm nay về trường chơi dịp bế giảng năm học, có cái ảnh này, hờ hờ, học sinh cụ Chu có khác
nhìn tượng cụ Chu Văn An em tưởng Bác Hồ, thật đấy không đùa :| , còn người cầm sách với bút kia thì.... lừa tình vãi khiếp

emchaocacbac

thằng Vũ "lừa tình" Trường Minh à 8-X ? sao biết ? vụ này hay đấy !:))

@Thịnh: "còn mỗi tao là giữ gìn được" =>eo ơi ai mà tin cơ chứ !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000