D1 sống chết ra sao?

quangtrung0488

Tnằng Chí nó sốt hay sao mà văng kinh thế:))
bạn Hoa iu ne, mấy cha lớp mình là ko kể tớ nha, có đời nào tớ tha hoá như thằng Chí chứ ^^
@ Hiền: khổ, thằng cháu ấy chắc chưa tiếp thu đc hết những kinh nghiệm xương máu của cô nó^^. Cố lên, bạn thân mến ;)

Trung_kid88

các bạn "nên án" tớ hơi gay gắt đấy ( dis me ! bố đã xin lỗi rồi còn gì !)
thằng Quang Trung mày không thấy Hoa đới bảo gì à? hè này đi biển đê,lên núi mãi chán rồi,tiền nong không thành vấn đề(có gì các bạn cho tớ vay nhé )

pip_pip

cac phụ huynh không cho di biển đâu, có mấy vụ tai nạn nguy hiểm lắm. Mọi người đề xuất cho tớ một vài chỗ đi...

sythinh

thế các bạn định bao giờ đi vậy. đ** mẹ chúng mày đừng nói bậy nữa nhé. mấy ngày vào toàn thấy các bạn chửi bậy tớ chẳng biết khuyên thế nào hichic

goldenrain

E hèm, tớ đã bải là bây h văn hóa rồi, ko bao h được nói là đ!t mà phải biết thay thế như là dis, Đi Xi Em, hay ít nhất là thay như câu trên
Trở lại vấn đề: năm nay nhiều khả năng là tớ ko đi được, các bạn cứ vui vẻ nhé
Nếu ko biết đi đâu thì làm 1 tour quanh hồ Gươm & hồ Hoàn Kiếm, tớ đú theo 1 tẹo cũng ok

Trung_kid88

to Hoa đới : hay là đi Mai Châu đi , bọn bạn em nó bảo là mấy anh dân tộc ở đấy vạm vỡ lắm đấy , còn mấy em dân tộc thì trắng đừng hỏi
to cả lớp : vào khai hoang cái topic trong trang hs******** đi

quangtrung0488

Tệ nạn wa, thằng CHí Trung với Thịnh chó cấm chửi nữa, ko bố bắt vào đồn hết cả lũ:))
Mà đi đâu gần gần thôi, ra ngoại ô cắm trại là đc rồi, hehehe
@ Chí: Lên đấy mà để mày làm thịt mấy em dân tộc, rồi mấy thằng thổ dân làm thịt lớp mình ah =))
@ Vũ: ý kiến chú ko tệ, vớ vẩn đc thấy thần rùa;))

sythinh

Tệ nạn wa, thằng CHí Trung với Thịnh chó cấm chửi nữa, ko bố bắt vào đồn hết cả lũ:))
Mà đi đâu gần gần thôi, ra ngoại ô cắm trại là đc rồi, hehehe
@ Chí: Lên đấy mà để mày làm thịt mấy em dân tộc, rồi mấy thằng thổ dân làm thịt lớp mình ah =))
@ Vũ: ý kiến chú ko tệ, vớ vẩn đc thấy thần rùa;))
thằng này sang Pháp ăn đ** gì... điên mẹ rồi=))

sythinh

chan nheeery. đ** thằng nào thèm post bài ah. chung' mày thông báo tình hình thi đi. tao thông báo trước nhé. kì này dc thầy hiệu trưởng mời lên nhường ghế cho:-w vãi khiếp hehe

pip_pip

e hèm, em xin thông báo là hôm qua em thi KTCT được 9 điểm. Hehe, sướng wa!!! Thoát nạn 1 môn roài, còn 2 môn Lịch sử Đảng và Tư tưởng HCM nữa. Hichic

quangtrung0488

hehe, em Lan nói đúng, lớp dạo này chửi ghê wa, ông Vũ cũng gia nhập nhóm với thằng Chí và Thịnh sẹo rồi ah :))
O mà Hoa thi đỉnh thế :eek:, ngưỡng mộ, hix, dạy bạn làm sao học hay vậy ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000