D1 sống chết ra sao?

pip_pip

tao viết bài này đảm bảo đầu trang 108.Hehe...Hiền "ực" vừa lòng chưa???
T7 này tao thi Lịch sử Đảng.Hichic sách dày 400 trang mà em mới đọc đc có 40 trg. Làm sao bg???Huhu

emchaocacbac

HE HE BỌN MÀY ƠI, TAO THI XONG HẾT RỒI! SƯỚNG QUÁ!!!!!!!!!
@Hoa đới: mày ôn cả quyển sách làm gì. tao rút kinh nghiệm rồi, trước khi thi 2 ngày chạy ra mua quyển bộ câu hỏi. đảm bảo ko bỏ sót câu nào =>nhờ thế mà qua đc mấy môn Mác lênin đấy. >:)

hí hí, nghỉ hè rùi sướng wa

Trung_kid88

tao tưởng trước lúc thi 2 ngày là con "...ực " đến nhà của mấy ông Mác-Lê để các ông ý "...ực " mày kô bỏ sót ông nào =>nhờ thế mà qua đc mấy môn Mác lênin chứ

oh_tiny

Hix, cả tuần nay ko vào đc forum lớp mình. Sao các bạn thi muộn nhỉ? Lan là Lan chơi đc 1 tuần rùi, nhưng bọn lớp mình đều chưa thi xong chẳng rủ ai đi chơi đc. Bùn ghê cơ ý!

ro_sch

sao cái thằng Trung càng ngày càng bệnh. mk hư đốn.
con Lan pú nói như kứt, bọn lớp mình thi hay k nó cũng tương đối lắm, căn bản lòng người có mún đi k thôi;))
tình hình hè này ăn chơi thế nào? sắp họp lớp rồi còn gì;))

oh_tiny

Con chó Linh đấy, tao động chạm j đến mày. Ai chả bít rủ mày lúc nào chả đc, co giỏi thì mày rủ bọn lớp mình đi chơi luôn đi. Tương đối nhưng cũng là vấn đề đấy.

quangtrung0488

Con chó Linh đấy, tao động chạm j đến mày. Ai chả bít rủ mày lúc nào chả đc, co giỏi thì mày rủ bọn lớp mình đi chơi luôn đi. Tương đối nhưng cũng là vấn đề đấy.
Sao các nữ chiến sĩ nhà mình dạo này bậy bạ thế nho`, chep chep :))
Mà thi xong hết rồi ah? Sướng, thằng Dũng sắp về rồi, còn Tuấn thì sao nhi? Hè này các bạn party triền miên rồi ^^

prince_of_rome

khiếp qua', lâu lắm mới lên 4rum lớp mình mà chỉ toàn thấy chửi tục nói bậy thôi. Văn hóa đâu hết rồi. D1 thì không được như thế, hiểu chưa, nói tục thì nó cũng có văn hóa như ku Linh lùn nhà ta đây này, Linh nhể?

prince_of_rome

Thi xong, sướng bỏ xừ, đang định đi miền Nam chơi 1 tháng nhưng vướng việc phải ở nhà, chán chit'. Đứa nào thi xong rùi thì đi chơi đeeee

votinh1512

ai có tiền để dành ko dùng hay chưa dung` cho tớ vay cái ai có bao nhiu cho vay bấy nhiu tháng sau tớ trả . Phải nộp tiền gấp ko thì....
Đừng ai sỉ vả tớ nhá :(:)((

duonghuong

tao viết bài này đảm bảo đầu trang 108.Hehe...Hiền "ực" vừa lòng chưa???
T7 này tao thi Lịch sử Đảng.Hichic sách dày 400 trang mà em mới đọc đc có 40 trg. Làm sao bg???Huhu
Vẫn chưa thi Lsd hả em, chị thi xong rùi này, có cầ bổ túc k để chị dạy cho.Đọc xong quyển ấy đảm bảo mày tàu hỏa nhập ma, hết đi chơi, em ạ

duonghuong

khiếp qua', lâu lắm mới lên 4rum lớp mình mà chỉ toàn thấy chửi tục nói bậy thôi. Văn hóa đâu hết rồi. D1 thì không được như thế, hiểu chưa, nói tục thì nó cũng có văn hóa như ku Linh lùn nhà ta đây này, Linh nhể?
Thiện ơi, có cần bênh nhau thể k nhỉ, lại còn lên 4r để nịnh nhau nữa chứ, rõ là k bít xấu hổ, mà khen ai chứ khen con LInh lÙn làm gì cho phí công, Linh bây giờ thì vô đối rùi
Mà sao các bạn thi lâu thế nhỉ, bao giờ đi đú đấy

pip_pip

Thông báo cho chúng mày tao thi Mac Lênin 3 môn, tao đọc hết được cả 3 quyển sách đấy, mỗi tội đọc xong chả nhớ cái j cả.Hihi. Tình hình thi của tao là rất khả quan, nói chung tao thi xong bấm Ctrl + F2 là biết điểm luôn không phải chờ đợi j cả??? hô hô. Điểm của tao như sau:
KTCT : 9 điểm; Lịch sử Đảng : 7.5 ; TT Hồ Chí Minh: 8
không cao lém nhưng qua roài, sướng lắm,
30 tao còn thi TAnh nữa, hixhix...

sheva1412

Mọi người thi cử xong xuôi hết rồi nhỉ, vui vẻ quá, còn em vẫn học hành dai dẳng triền miên chán quá, mà thi chả ngon lành gì, học kỳ này không được học bổng ròi hix hix.
Trời nóng oi bức lại nhớ tới hồi bế giảng
Những ngày bế giảng luôn là bình thường đối với trường nhưng đáng nhớ đối với tớ. Từ giờ chẳng bao giờ có bế giảng nữa rồi... :(

sheva1412

@darlin: học Xây dựng phải cẩn thận bọn đấy, người iu ngồi học nhìn sang WC bên đó toàn thấy bọn con trai đi vào một trong hai phòng, mà lại là vào phòng có biển mặc váy :-?? , không ngờ trường xây dựng của anh Trần Lập lại có những thằng như thế

duonghuong

@darlin: học Xây dựng phải cẩn thận bọn đấy, người iu ngồi học nhìn sang WC bên đó toàn thấy bọn con trai đi vào một trong hai phòng, mà lại là vào phòng có biển mặc váy :-?? , không ngờ trường xây dựng của anh Trần Lập lại có những thằng như thế
:)) tình hình là các bạn iu đương wan tâm đến nhau nhỉ.Mỗi tội lo hơi thừa đấy Minh ạ.Người iu mày học Xây dựng k làm gì mấy thằng ý là may cho chúng nó lắm rùi.Mày k thấy trên 4r nó chửi nhau máu thế nào,con này gấu lắm,sắp thành đầu gấu Xây dựng rùi đấy.
Mà cho hỏi cái,em học ở vùng sâu(k bít có đúng chính tả k) vùng xa k hỉu rõ lắm địa hình BK.Tại sao BK lại thông với WC của xây dựng à

ro_sch

Hg ex liệu hồn nhá, người ta nói đúng lại bảo là bênh;)) .
@người iu: bên XD có mấy cái WC còn k phân biệt đc hình nam/nữ cơ. người iu cũng đi lộn hoài à:"> . nói chung phải cảnh giác.
À mà tao ở đấy thế thôi chứ còn hiền chán, tình hình là tao chưa có bít rượu bia gì cả mà trong cái môi trường người ta uống khiếp qá. hiz hiz.

emchaocacbac

con Linh mà vào nhầm WC cũng chả ai thắc mắc :D
hôm nay 29 rồi, mai 30 con Hoa đới thi xong lớp mình ban chuyện đi chơi đi, nóng lắm roài.
Tao vừa đc 990 tiền HB mà bây h chỉ còn hơn 200. Bọn mày nhanh lên không mấy hôm nữa tao chả còn xu nào mà đi chơi thì nhục lắm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000