Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

ark

Active Member
Vui gì mà vui, thà cho tiết sinh hoạt ngồi trên lớp còn hơn
Chào tuần mới mình toàn lôi phone ra nghe :D

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Feb 28 2004, 03:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Feb 28 2004, 03:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì, thứ 2 tuần sau 1-3 là A3 làm CTM rồi, mai đến để duyệt buổi cuối cùng, do thời gian chuẩn bì hơi gấp gáp, chỉ có trong 1 tháng, mà ct lại hoàn toàn do lớp viết kịch bản, dàn dựng, nên nếu có gì thiếu sót thì mong các bạn cho là chuyện nhỏ và ủng hộ A3 nhé, he. Có gì góp ý với ct thì cứ post vào đây, ko thì lập topic khác cũng được. [/b][/quote]
Chuổn bị 1 tháng thì còn ít gì nữa :D

estrella

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Feb 28 2004, 10:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Feb 28 2004, 10:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vui gì mà vui, thà cho tiết sinh hoạt ngồi trên lớp còn hơn
Chào tuần mới mình toàn lôi phone ra nghe :D [/b][/quote]
Mày có phải bôi nhọ CTM thế không,thế nếu lớp mày làm mà cũng có người nói thế thì mày nghĩ sao hả Nhật Anh

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-smooth+Feb 28 2004, 03:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Feb 28 2004, 03:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì, thứ 2 tuần sau 1-3 là A3 làm CTM rồi, mai đến để duyệt buổi cuối cùng, do thời gian chuẩn bì hơi gấp gáp, chỉ có trong 1 tháng, mà ct lại hoàn toàn do lớp viết kịch bản, dàn dựng, nên nếu có gì thiếu sót thì mong các bạn cho là chuyện nhỏ và ủng hộ A3 nhé, he. Có gì góp ý với ct thì cứ post vào đây, ko thì lập topic khác cũng được. [/b][/quote]
Nhanh quá nhẩy :D :lol:

smooth

Member
Chú W_C nói đúng đấy, nhanh thật, mai là đã lên sàn rồi.
Hồi trước mình cũng giống chú ark, ko thích xem ctm lắm, cái nào đặc sắc thì mới xem. Nhưng từ lúc lớp mình băt đầu làm thì mới biết cái sự khó khăn trong việc làm ctm. Để hôm nào rỗi sẽ post hết chi tiết việc tập tành, chuẩn bị làm ctm của lớp mình, mà cái bất đồng quan điểm, ko chịu lắng nghe nhau là 1 trở ngại lớn nhất cho thành công. Hì, làm ctm là để vui nhưng mà với lớp mình thì hơi khác. Nói ra thì ko nên nhưng mà vẫn phải nói cho các lớp khác rút tý kn, nhất là các lớp tự biên tự diễn, thuê người thì dễ dàng hơn rồi.
1 tháng là kể cả thời gian viết, duyệt và phá kịch bản, kể ra thế thì hơi ít.

ark

Active Member
Hình như lớp nào trong 3 năm cũng phải làm 1 lần :D
Hi vọng đến lượt lớp mình làm thì mình ko còn ở đây nữa :D

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Feb 29 2004, 07:55 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Feb 29 2004, 07:55 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ủa không phải a3 có dự đinh kết hợp với a6 à??? :lol: [/b][/quote]
Có chứ :lol: nhưng đó là tương lai, hiện tại thì cho vàng, A3 mới làm được :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 29 2004, 01:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 29 2004, 01:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có chứ :lol: nhưng đó là tương lai, hiện tại thì cho vàng, A3 mới làm được :D [/b][/quote]
Đợi lúc nào ra trường rồi thì làm một thể :lol:

BlackDragon

Active Member
Lớp mình làm 2 năm rồi , đều thành công vang dội .
Năm nay nếu có đứa khởi xướng , chắc bọn nó cũng đồng ý làm .Nhưng thôi , còn để thời gian học nữa chứ :p

Nói chung xem CTM hay thì tốt rồi , còn xem CTM "chuối" quá thì cũng có cái hay của nó : được 1 trận cười mà chẳng phải đi xem GNCT :D

ark

Active Member
Hôm nay CTM hay đó :D
Quên mang phone đi, mới biết mọi ng` hưởng ừng CTM như nào :D :D

Quả thật :D ko có gì chán và nhạt hơn :lol:

Who_Cares

Member
Hay :D Chương trình hay nhất từ đầu năm đến giờ :lol: Mấy bác 11A3 làm thế này làm cho 10A3 "áp lực" quá :lol: :D Ko bằng các bậc đàn anh rồi :p

unni_x

Active Member
CTM của 11A3, 2 từ thôi : hay và có ý nghĩa :D
Nhưng đúng như bạn WC nói, các bác làm đàn em A3 thấy áp lực quá, mà sao lại đặt tên là " Mùa xuân chín" nhỉ :p 'Mùa xuân nát" chẳng hay hơn sao :rolleyes:
Đùa thôi, em thấy đây là CTM hay nhất từ trước đến nay, vượt qua cả 11A6 rùi!!!! :lol:

Nhoc_Maruko

Member
ko em thấy chương trình của A3 hay thật đấy chứ !
nói chung là cũng được ! :lol: :lol:
thế lớp 10 đã làm chào tuần mới được chưa nhỉ ??
mà sao ko thấy lớp nào của khối sáng làm vậy ??!! <_<

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Mar 1 2004, 12:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Mar 1 2004, 12:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> CTM của 11A3, 2 từ thôi : hay và có ý nghĩa :D
Nhưng đúng như bạn WC nói, các bác làm đàn em A3 thấy áp lực quá, mà sao lại đặt tên là " Mùa xuân chín" nhỉ :p 'Mùa xuân nát" chẳng hay hơn sao :rolleyes:
Đùa thôi, em thấy đây là CTM hay nhất từ trước đến nay, vượt qua cả 11A6 rùi!!!! :lol: [/b][/quote]
Thế em ở cái trường này được mấy năm rồi mà cho rằng "Hay nhất từ trước đến nay" ? ;)

BlackDragon

Active Member
Không phải là anh hay chê bai , các chú 11A3 hôm nay đã rất cố gắng , tuy nhiên vẫn còn nhiều vấn đề , nói ra để rút kinh nghiệm .
Thứ nhất : Tên chủ đề và nội dung của buổi CTM chẳng liên quan gì đến nhau .
Thứ 2 : Vở kịch cũng có những đoạn buồn cười , tuy nhiên cuối cùng thì cũng chẳng ai hiểu nó muốn nói cái gì !
Thứ 3 : Đây là vấn đề lớn nhất .Ban nhạc Rock của 11A3 có vẻ chưa tập nhuần nhuyễn lắm .Đặc biệt là chú chơi Drums và chú chơi Bass chưa làm tốt nhiệm vụ , nhiều đoạn làm loạn nhịp của cả Band .Chú chơi Lead thì tạm được nhưng có lẽ do chất lượng âm thanh hoặc do "phơ" nên nhiều đoạn nghe chói tai quá .1 phần có lẽ cũng do người chỉnh Ampli chưa chuyên nghiệp !Nhưng đáng nói nhất vẫn là chú Vocal , chẳng hiểu mấy chú nghĩ gì mà lại chọn bài "Pretty Fly" để hát .Dân chuyên Anh đọc Rap còn méo mồm chưa xong huống gì chú này .Hơn nữa , hát Rock không phải cứ gào lên mới là hay .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000