Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

BlackDragon

Active Member
Nhiều CTM quá cẩn thận không "bội thực"
hình như 26/3 trường mình có chương trình giao lưu với Ams và PDP , bạn nào muốn có tiết mục thì nên chuổn bị đi là vừa :)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 22 2004, 07:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 22 2004, 07:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hay nhỉ ?
thế giao lưu ở đâu hả anh ?
:lol: [/b][/quote]
Chắc ra trước cửa lăng Bác giao lưu :D :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 23 2004, 08:15 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 23 2004, 08:15 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> wao nếu thế thật thì wá đã luôn !!
ai cũng được đi xem chứ anh ?? :lol: :lol: [/b][/quote]
Ấy ơi, giao lưu văn nghệ thôi, không phải tất cả mọi người đều tham gia đâu <_<

Mọi người có vẻ xôn xao về cái Buổi giao lưu ấy wá nhỉ? Yên tâm đi, một thời gian ngắn nữa thì kế hoạch sơ qua về cái buổi giao lưu đó sẽ được post lên trang chủ để mọi người cùng biết và góp ý thui mà. Sắp tới chúng tớ sẽ có buổi họp mặt với BCH 3 trường để có kế hoạch chính thức. Còn hiện giờ mọi thông tin đều là "thiên cơ chưa thể tiết lộ", thông cảm nha!!!! :lol:

unni_x

Active Member
Ấy là bác biết phần nổi, mà phần nổi thì chắc mọi người bi giờ cũng biết hết rùi, :D còn phần chìm cốt lõi bên trong thì vẫn chưa (bàn bạc để) đưa ra ;) , nhưng chắc là sẽ rất vui :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 24 2004, 02:38 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 24 2004, 02:38 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> còn phần chìm cốt lõi bên trong thì vẫn chưa (bàn bạc để) đưa ra ;) , nhưng chắc là sẽ rất vui :lol: [/b][/quote]
Chắc là khoảng tầm tầm đầu tháng tư mới bàn bạc đến cái nì :D

Cho xin mọi người 500 đồng tin tưởng cái nào!!!
Chấp hành của mình đã tới trường Ams "đặt vấn đề" vào đầu tuần này rùi. Nhưng theo nguyên văn họ nói thì là:"để bọn tớ còn xem xét đã!" :blink:

smooth

Member
Ông anh nói đúng đấy, làm ct giao lưu trong trường mình được thì cũng vui lắm rồi, mời được thì tốt, ko mời được thì cũng phải làm.
Chiều qua duyệt CTM, chả hiểu cô Tuyết nói thế thì là được hay là ko nữa, nhưng mà chắc thứ 2 mùng 1-3 này vẫn làm, ko thấy bào phải hoãn mà. Ko được thì tốn bao nhiêu xiền, cả công nữa, bực mình lắm.

unni_x

Active Member
Thấy Ams kiêu kiêu, thấy các bác trường ta nói rất chí lý, chỉ cần tổ chức trong trường với nhau là thấy vui vui rùi :D

smooth

Member
Hì, thứ 2 tuần sau 1-3 là A3 làm CTM rồi, mai đến để duyệt buổi cuối cùng, do thời gian chuẩn bì hơi gấp gáp, chỉ có trong 1 tháng, mà ct lại hoàn toàn do lớp viết kịch bản, dàn dựng, nên nếu có gì thiếu sót thì mong các bạn cho là chuyện nhỏ và ủng hộ A3 nhé, he. Có gì góp ý với ct thì cứ post vào đây, ko thì lập topic khác cũng được.

Nhoc_Maruko

Member
ừ sắp tới 8/3 rùi ! :lol: :lol:
nghe nói sắp tới sẽ được xiem chào tuần mới liên tục đấy !
vui wá nhỉ ?? :lol: :lol: B)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000