Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

Manchias

Member
A3 à, bao giờ vậy .Chắc là sắp . Mong là các bác A3 làm ăn ra trò một tý .Hôm 95 năm thành lập trừong, các bác A3 có band lên oánh , nhưng nó cứ kiểu gì ỵMong là tình hình có cải thiện

smooth

Member
Công nhận là hôm đấy có thế nào thật. Bọn tớ đánh gần cuối, loa bị band sĩ tuấn làm tẹt béng nó rồi. Tiếng trống thì cái thằng âm thanh nó cho chả nghe thấy gì. Lên để lấy kinh nghiệm ý mà, hôm duyệt ở nhà bát giác đánh đàn gỗ hay wá, còn hôm duyệt = eguitar thì như phưn. Nhất là bài holiday, đoạn đk trống với hát cứ đánh nhau, bái it's my life thì đánh nhanh vãi, đáng nhẽ dài hơn 3 phút, đánh còn có hơn 2 phứt. Nhưng mà hy vọng là tình hình bây giờ sẽ khác, có tý kinh nghiệm rồi mà. Ko biết nhà trường có hạn chế về âm lượng ko chứ lần này phận âm thanh là phải rất chú ý.
Dự kiến là sẽ chơi 3 bài: Vòng tay bè bạn-Da vàng, pretty fly-the offspring, khám phá-bức tường.

estrella

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Feb 10 2004, 11:08 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Feb 10 2004, 11:08 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> He, bạn estrella cùng họ với mình, ngoài này họ Huỳnh ít lắm, toàn chuyển thành Hoàng hết. chắc em quê miền Nam hả?? MÌnh đồng hương với Hồ Biểu Chánh. [/b][/quote]
Quê em trong Quang Binh hay anh em minh ket nghia di

estrella

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 11 2004, 04:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 11 2004, 04:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 11 2004, 11:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 11 2004, 11:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Feb 9 2004, 11:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 9 2004, 11:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> rốt cuộc, chắc là lớp em sẽ phải kết hợp với 1 lớp 10 nào đó, hoặc sẽ không làm :unsure: [/b][/quote]
Kết hợp với lớp tui nè !
10A6 B) :lol: :D [/b][/quote]
Ừ, một đề xuất quá được :lol: , nhưng cái chính, tớ thấy bên A6 văn nghệ giỏi lắm cơ mà, chẳng bù với lớp tớ :( [/b][/quote]
A3, A6 kêt hơp đươc đây, 2 thay chu nhiem cung co ve hop nhau lam

Nhoc_Maruko

Member
Ừa thầy Kim với thầy Phong có vẻ hợp nhau đó !
Thế hôm nào anh em mình (A6 & A3) họp lại để nhất trí cái nhỉ ?
:lol: :lol: B)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 14 2004, 08:11 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 14 2004, 08:11 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừa thầy Kim với thầy Phong có vẻ hợp nhau đó !
Thế hôm nào anh em mình (A6 & A3) họp lại để nhất trí cái nhỉ ?
:lol: :lol: B) [/b][/quote]
Ừ, nhất trí :lol: :lol: :lol:

He, tình hình quan hệ A3 A6 đang có chiều hướng tốt đẹp đẩy nhể :D

Thời gian gấp gáp quá, 01/03 là làm rồi mà giờ vẫn chưa tập xong.
Nếu mà kịch có tẻ quá thì mong các bác thông cảm nhá ^_^
Nhiệt tình cổ vũ anh em tý lấy tinh thần :D

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Feb 15 2004, 11:48 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Feb 15 2004, 11:48 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> He, tình hình quan hệ A3 A6 đang có chiều hướng tốt đẹp đẩy nhể :D

Thời gian gấp gáp quá, 01/03 là làm rồi mà giờ vẫn chưa tập xong.
Nếu mà kịch có tẻ quá thì mong các bác thông cảm nhá ^_^
Nhiệt tình cổ vũ anh em tý lấy tinh thần :D [/b][/quote]
Thế bác có bật mí gì cho đàn em biết 1 tẹo được không, sao lại có *chàng tiên cá * trong kịch hả bác :lol:

smooth

Member
Bạn unni thắc mắc về chàng tiên cá hử, may quá bỏ cái đấy rồi, tại vì lên trường mà làm thế thì hơi...thế nào ý. Bây giờ đổi thành tôm cua cá. Còn cụ thể thế nào thì cứ chờ đi, sắp rồi mà. Chú ý nghe một tý, nếu mà trường ko cho để loa to, còn được bật loa to thì hay quá, làm kịch mà, ko nghe thấy thì còn xem nỗi gì.

smooth yên tâm nha! Diễn kịch thì trường cho để loa to ấy mà! Mấy lị làm chào tuần mới cũng ko hạn chế âm thanh lắm đâu. A3 cố gắng làm cho tốt nhé! 25/2 duyệt, nếu rỗi tớ phải đến xem mới được!

smooth

Member
Hì, chú nào đóng kịch lên mà quên lời thì mới hay, chúng mình thì chắc chả lo đâu Linh ạ. Hờ, nhưng mà lớp mình làm cứ cập rập thế nào ý. Hôm nay kịch bản đã được các thầy các cô duyệt qua rồi ạ, còn chi tiết thế nào thì hạ hồi phân giải, hãy cố chở đợi.

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 14 2004, 09:33 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 14 2004, 09:33 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thế lúc nào mấy bạn A6 lên A3 chơi nhẩy :D :lol: [/b][/quote]
sao A6 lại phải lên A3 ?
A3 ngày ngày đi học qua ko ghé vô được sao ? :rolleyes: B) B) :lol:

Sắp tới có vẻ là mọi người tha hồ xem CTM liên tục...
A3 là 1/3 còn đến 8/3 là D6....
Hôm nay lại còn thấy A2 cũng lên tập tành, hình như 19/4 làm...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000