Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Feb 4 2004, 11:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Feb 4 2004, 11:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bắt quả tang chú WC nói xấu sau lưng anh, thế là ko tốt đâu. Bạn Hằng đã có hy vọng vào chương trình lớp anh rồi cơ mà. Khổ quá, nghe bạn unni nói ko làm nổi ct thì hơi buồn, làm thì được chứ, có hay hay ko thôi, nếu muốn làm thì nên xem xét lại ý tưởng anh đã đề ra, từ xưa đến nay chưa thấy đâu.
À mà nếu tớ được lên đóng kịch thì đừng đứa nào cười nhé, quên béng hết lời thì chít. Mong các bạn ủng hộ. [/b][/quote]
ừm, đó là sự thật bác ạ, lớp em chính xác mà nói thì ngoài bạn WC ra thì không có tài năng nào <^ ^> Bạn WC đã từng vừa hát ( mấy bài tình củm) vừa diễn hài cùng lúc khi bạn ý đóng vai 1 chàng trai đang yêu ...1 chàng trai nữa :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 5 2004, 01:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 5 2004, 01:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ừm, đó là sự thật bác ạ, lớp em chính xác mà nói thì ngoài bạn WC ra thì không có tài năng nào <^ ^> Bạn WC đã từng vừa hát ( mấy bài tình củm) vừa diễn hài cùng lúc khi bạn ý đóng vai 1 chàng trai đang yêu ...1 chàng trai nữa :D [/b][/quote]
hehe, nói xạo siêu kinh khủng :D :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 5 2004, 08:53 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 5 2004, 08:53 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Feb 5 2004, 01:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 5 2004, 01:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ừm, đó là sự thật bác ạ, lớp em chính xác mà nói thì ngoài bạn WC ra thì không có tài năng nào <^ ^> Bạn WC đã từng vừa hát ( mấy bài tình củm) vừa diễn hài cùng lúc khi bạn ý đóng vai 1 chàng trai đang yêu ...1 chàng trai nữa :D [/b][/quote]
hehe, nói xạo siêu kinh khủng :D :lol: [/b][/quote]
Có tật thì giật mình thui, ai xạo thì người ấy biết <_<

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Feb 6 2004, 10:06 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Feb 6 2004, 10:06 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hằng ơi sao mày lại nói xấu bạn ý thế có gì thì đóng cửa bảo nhau chứ :lol: [/b][/quote]
Thảo ơi, tôi nói xấu WC hùi nào ? :huh: Nếu mọi người muốn biết chi tiết hơn về việc của Wc thì cứ sang A3 mừ hỏi, hỏi xem bạn WC đã từng mấy lần tỏ tình với các bạn nam khác ( chính xác là 2 lần, còn bạn Wc làm như thế với ai nữa thì tui hổng rõ :rolleyes: ), rất lãng mạn, Wc còn bứt cả hoa (giả) trên bàn thày để tặng cho bạn kia, làm cả lớp được phen vỡ bụng :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 6 2004, 02:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 6 2004, 02:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thảo ơi, tôi nói xấu WC hùi nào ?&nbsp; :huh: Nếu mọi người muốn biết chi tiết hơn về việc của Wc thì cứ sang A3 mừ hỏi, hỏi xem bạn WC đã từng mấy lần tỏ tình với các bạn nam khác ( chính xác là 2 lần, còn bạn Wc làm như thế với ai nữa thì tui hổng rõ&nbsp; :rolleyes: ), rất lãng mạn, Wc còn bứt cả hoa (giả) trên bàn thày để tặng cho bạn kia, làm cả lớp được phen vỡ bụng :lol: [/b][/quote]
Tại hum đó bực thằng Hùng quá nên cho nó chết luôn :D Còn hôm với thằng Hưng thì như dở hơi, nó hát bé quá, mà mình lại ko thuộc lời, thành ra... B) :p Bọn con gái A3 nhát như cáy, rủ lên hát mà cũng ngại :D :lol: Biết bạn unni thế này, lần sau kiếu, em làm khán giả B) :D :lol:

Trời.................bạn WC thì tài năng đầy mình..............cho bạn ý lên san khấu thì cứ phải gọi là....................hơn cả Xuân Bắc.............. :lol: :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 7 2004, 07:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 7 2004, 07:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trời.................bạn WC thì tài năng đầy mình..............cho bạn ý lên san khấu thì cứ phải gọi là....................hơn cả Xuân Bắc.............. :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Xuân Bắc + Công Lý + Tự Long hợp lại cũng chưa chắc.... bằng tui B) :D :lol: Nhung mah tui giải nghệ rùi :p

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 7 2004, 05:31 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 7 2004, 05:31 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 7 2004, 07:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 7 2004, 07:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trời.................bạn WC thì tài năng đầy mình..............cho bạn ý lên san khấu thì cứ phải gọi là....................hơn cả Xuân Bắc.............. :lol:&nbsp; :lol:&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Xuân Bắc + Công Lý + Tự Long hợp lại cũng chưa chắc.... bằng tui B) :D :lol: Nhung mah tui giải nghệ rùi :p [/b][/quote]
Úi trời, thử xem WC giải nghệ được bao lâu, :lol: , sắp tới tổ 4 sẽ phải tổ chức văn nghệ, mà nhân tố chính vẫn là bạn .....Việt Anh :D , e hèm, chắc hôm đó, mình lại có dịp cười vỡ bụng với tiết mục hát tình củm với con trai của Việt Anh :lol: :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 7 2004, 09:54 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 7 2004, 09:54 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Này thế WC hát có ra gì ko ??? :rolleyes: :lol: B) [/b][/quote]
Chắc chắn là không hay rùi :lol: , nhưng được cái Wc nhiệt tình + hay hát, thế cũng là đủ :)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 7 2004, 03:54 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 7 2004, 03:54 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thế là quá ổn rùi
Lớp tui còn chẳng kiếm được chú nào như thế !
:lol: B) [/b][/quote]
Làm gì có đứa nào điên như tui nữa :D :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 7 2004, 04:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 7 2004, 04:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đấy là chú tự nhận đấy nhé !! :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :wub: [/b][/quote]
Người điên đầu tiên trên thế giới tự nhận mình là điên :D :lol: Nhưng mah tui sắp hết điên rùi B)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 7 2004, 04:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 7 2004, 04:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vậy sao ?
Phép lạ nào sẽ làm cho WC "bình thường" trở lại vậy ?
[/b][/quote]
1 người đặc biệt :D :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 7 2004, 11:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 7 2004, 11:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 7 2004, 04:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 7 2004, 04:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vậy sao ?
Phép lạ nào sẽ làm cho WC "bình thường" trở lại vậy ?
[/b][/quote]
1 người đặc biệt :D :lol: [/b][/quote]
Vô ích thôi :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000