Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

Who_Cares

Member
Hay nhất vẫn là bài hát gì đó trong cái fim gì đó ở cuối chương trình, hát thật, ko phải hát nhép :D :lol:

Nhoc_Maruko

Member
Thú thực là hôm nay sau khi xem xong chương trình lớp 11S , tui thất vọng đấy !
Chẳng hay như mấy vị quảng cáo đâu !!! <_< <_<

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 2 2004, 10:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 2 2004, 10:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thú thực là hôm nay sau khi xem xong chương trình lớp 11S , tui thất vọng đấy !
Chẳng hay như mấy vị quảng cáo đâu !!! <_< <_< [/b][/quote]
Ai bảo hi vọng quá làm gì :D :lol:

1001ccd

Member
CHuơng tình của lớp 11s hay nhất là bài hát cua bạn người Hàn, còn về nhẩy thì phải nói là QUÁ CHÁN !!!

Hì...Hum đó little đi muộn...Ngồi trong cantine...Định buổi chiều xem...Cuối cùng đi chơi...Về đến thì cũng là lúc hết...Chứa chan là chán chường... -_- <_< :( :( :(

Thui được rùi, theo tui, công bằng và khách quan mà nhận xét thì chương trình 11S hôm nay như thế này:
- Nội dung: quá ổn với...các thầy cô, nhưng lại chưa ổn lắm với tụi hoa học trò chúng mình. Đành rằng rất thông cảm vì khi làm CTM các bạn phải có 1 số tiết nục nhất định theo 1 chủ đề nào đó và có tính giáo dục, nhưng mà lớp 11S đã đầu tư vào nó quá nhiều tới mức là gần như bỏ bê các tiết mục hợp khẩu vị dân teen. Vậy ko ổn.
- Chất lượng âm thanh: Tốt, quá tốt vì hầu như...toàn hát nhép. Hừ, cái này thì không thể chấp nhận được. Người khó tính thì nhất định sẽ không đồng ý, nhưng dân teen ta sẽ bớt định kiến hơn vì ta thông cảm được đó là bộ mặt của lớp họ. Nhưng "CHẤP NHẬN ĐƯỢC" chứ ko phải là "CHẤP NHẬN HẾT" gần như toàn bộ chương trình hát nhép như thê. Vậy là không công bằng với những lớp đã làm CTM trước và ko tôn trọng khán giả. Chỉ có 2 bài ko hát lip thì 1 bài lại của 1 thành viên ko thuộc lớp S và một anh bạn Hàn Quốc. Tại sao vậy nhỉ? Ít ra cũng phải để khán giả đuợc 1 lần nghe dân lớp S thực thụ hát ra sao chứ?
- Dẫn chương trình và nội dung lời dẫn: Ổn.
- Nhảy: tiết mục này tớ ko dám "bình loạn", vì tớ ko biết nhảy => cứ được xem nhảy là thích rùi...
Nghe nói 11A3 đang manh nhe CTM hả? Vậy cố lên nghe và hãy cống hiến một cái gì đó có chất lượng một chút nhé!!!

smooth

Member
HỜ, đấy, cái vấn đề hát nhép đấy quá nổi cộm, ko chỉ riêng mình có ý kiến. Mặc dù muốn đảm bảo chương trình cũng ko nên làm thế, còn bao nhiêu cách khác cơ mà.
Mấy bạn 11d8 có định làm CTM nữa ko nhỉ, nếu có thì nhanh đi, ko thì chậm hẳn lại, đỡ đụng nhau.
Ờ, ct lớp S tớ nhớ mỗi cậu HQ, tên là gì ý nhỉ?? Nhóm nhảy thế nào ý nhỉ, hình như ở trường ngoài, đi nhảy thuê mà thái độ rất khó chịu, ko biết buổi sáng có thế ko. Chúng nó ngoáy 1 lúc rồi quay ra cười, nói chuyện với nhau, coi khán giả chả ra gì. Mà có giỏi giang gì lắm đâu, chán hơn anh chị em D7 hôm trước.

1001ccd

Member
Lớp 11d8 e là phải chậm một thời gian rồi!!!Tại vì chương trình cần hay thì phải có nhiều thời gian thai nghén , nên hơi lâu một chút

Hờ... hát thì toàn bật băng, được mỗi tiết mục bạn Hàn là hát thật, căn bản giọng nó cũng khá, các bài khác thì miễn bàn, nói chung là chán... nhảy thì như mớ bòng bong, lộn xà lộn xộn... hix... có khi còn chán hơn tiết mục nhảy của mấy bạn D7 làm CTM lần trước...

À quên... A3 chắc dự định là làm đầu tháng 3, các bạn D8 nếu làm thì chịu khó làm sau nhé, đầu tư cho kỹ càng... hehe... với cả cái chính là chúng mình đỡ đụng nhau, lại phải cạnh tranh thì mệt lắm... ^_^

Nhoc_Maruko

Member
Hừ nhất là cái tiết mục nhảy ý , chẳng ra sao cả !! :blink:
Còn tiết mục mà tui vỗ tay to nhất , nhìu nhất là bài "Đảng đã cho ta sáng mắt sáng lòng "của thầy Phong .
Hình như lúc đó có mỗi A6 vỗ tay thui thì phải ??!!!! :rolleyes: B)

unni_x

Active Member
Ừm, phải công nhận cái bác HQ hát hay thiệt, :lol: , em thì không dám chê CTM của lớp nào cả, căn bản là lớp em không có đủ khả năng làm 1 chương trình ( khổ wá :( )
Sắp tới có CTM của 11A3 rùi, chắc là hay lắm đây :)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 4 2004, 09:34 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 4 2004, 09:34 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừm, phải công nhận cái bác HQ hát hay thiệt, :lol: , em thì không dám chê CTM của lớp nào cả, căn bản là lớp em không có đủ khả năng làm 1 chương trình ( khổ wá :( )
Sắp tới có CTM của 11A3 rùi, chắc là hay lắm đây :) [/b][/quote]
Có ông smooth thì chắc là... ý ẹ :D :lol: Cố gắng sang năm đến lượt A3 03-06 <_<

smooth

Member
Bắt quả tang chú WC nói xấu sau lưng anh, thế là ko tốt đâu. Bạn Hằng đã có hy vọng vào chương trình lớp anh rồi cơ mà. Khổ quá, nghe bạn unni nói ko làm nổi ct thì hơi buồn, làm thì được chứ, có hay hay ko thôi, nếu muốn làm thì nên xem xét lại ý tưởng anh đã đề ra, từ xưa đến nay chưa thấy đâu.
À mà nếu tớ được lên đóng kịch thì đừng đứa nào cười nhé, quên béng hết lời thì chít. Mong các bạn ủng hộ.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-smooth+Feb 4 2004, 04:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Feb 4 2004, 04:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> À mà nếu tớ được lên đóng kịch thì đừng đứa nào cười nhé, quên béng hết lời thì chít. Mong các bạn ủng hộ. [/b][/quote]
hờ hờ, ok ok, sẽ rủ một lũ lên tặng hoa ông anh lúc ông anh đang diễn :D :lol: được chưa?

Có phải mỗi lớp S đâu....................mí chương trình CTM trước đều hát lips cả mà................hic hic..............mà khổ nỗi.............hát băng nhưng nó cũng có hay hơn mấy đâu mà phải làm thế nhỉ...........mong rằng lần sau đến lớp A3 sẽ có sự thay đổi.................Ít ra ai cũng mún xem một chương trình CTM đúng nghĩa của nó chứ.................nhỉ :) ;) :p :lol:

smooth

Member
Hehe, chả biết cậu Cường quảng cáo gì, hy vọng chương trình sẽ khá khẩm. Nhưng chắc chắn là nó sẽ không chìm, ko trầm buồn đâu., khá sổi nổi là đằng khác.
À nhưng mà hỏi bạn Hồng Anh 1 tý, hình như trường mình ko cho bật loa to quá thì phải, mấy lớp trước làm, những đứa ngồi dưới như tớ nghe ko rõ lắm, hay là do âm thanh chuẩn bị chỉ cần vậy thôi. Nhảy nhót xem còn được, còn đóng kịch ko nghe thấy gì thì chán chết.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000