Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

Nhoc_Maruko

Member
Thế à , vậy thì chúng ta hãy cùng chờ đợi xem nó hay đến đâu nhé !! :D
Cái Thảo mà đã khen thì chắc là hay rồi , lại còn cả chị Hồng Anh nữa B)

smooth

Member
Hình như trong 1 tháng chỉ được làm 2 ct CTM hả, thế thì hơi ít nhỉ, lớp mình 11A3 cũng định làm mà sợ ko tranh được với lớp khác. À, các bác có thích xem kịch ko, cho ý kiến cái. Nhưng mà lúc hát có nhất thiết phải thu trước rồi nhép lại ko, mình thấy hình như lớp nào cũng làm thế. Biết thế thì ct mới đảm bào, nhưng nó cứ thế nào ý, ko trung thực lắm. Mong lớp mình sẽ ko phải làm như thế. À, nếu có đánh rock thì nhớ ủng hộ cho lớp mình, mặc dù các bạn đánh chưa hay lắm.

Who_Cares

Member
Các bác làm em hồi hộp quá đấy...
Còn Chào tuần mới mà có kịch thì chắc em ngủ luôn <_< Chán chết... :D :lol: 11A3 hát trực tiếp đê... B) Em cổ vũ cho

Nhoc_Maruko

Member
Sao kịch thì cũng hay đấy chứ ? Nhưng kịch nào có nội dung hấp dẫn , kịch tính vào :lol: :D
Hát rock đi , tui ủng hộ 2 tay 2 chân luôn :D :lol: :lol:

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Jan 29 2004, 12:50 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Jan 29 2004, 12:50 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Các bác làm em hồi hộp quá đấy...
Còn Chào tuần mới mà có kịch thì chắc em ngủ luôn <_< Chán chết... :D :lol: 11A3 hát trực tiếp đê... B) Em cổ vũ cho [/b][/quote]
Đấy là tại chú chưa xem kịch của lớp anh làm hồi năm ngoái B)

1001ccd

Member
Lớp tui thì ghét rock lắm, cứ nói đến rock là lớp tui ko ai nghe đâu, rock rack đau cả đầu , mà cũng đâu có gì đặc sắc đâu, nếu là Hip Hop thì còn có nhảy bộ dẻo , bộ gẫy , bộ khỏe , chứ nếu là rock thì có cái gì mà nghe , toàn gào thét, gầm rú, chẳng được cái gì cả!!!

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-1001ccd+Jan 30 2004, 10:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (1001ccd @ Jan 30 2004, 10:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Lớp tui thì ghét rock lắm, cứ nói đến rock là lớp tui ko ai nghe đâu, rock rack đau cả đầu , mà cũng đâu có gì đặc sắc đâu, nếu là Hip Hop thì còn có nhảy bộ dẻo , bộ gẫy , bộ khỏe , chứ nếu là rock thì có cái gì mà nghe , toàn gào thét, gầm rú, chẳng được cái gì cả!!! [/b][/quote]
Coi bộ ông này hơi bị thành kiến với roock rùi !!! :blink:

Còn tui thì thích tất , cả pop , roock lẫn hiphop :lol: :lol: :D

smooth

Member
He, rock có gào thét đâu, phải nghe lại đi. THể loại nào chả có cái hay riêng của nó. Nhưng mà các bạn có cho là phải thu đĩa trước rồi hát nhép ko?? Nếu là đánh rock thì chắc chắn là ko thể làm thế được rồi.

1001ccd

Member
Thế tui hỏi nha, nhảy Hip Hop co "nhảy nhép" duoc ko!
Còn nghe rock thì có được cái gì nếu mà nhảy Hip Hop thì được khỏe người này, giữ thăng bằng tốt này, người lại dẻo nữa chứ,còn mấy ông hát rock thì ông nào cũng đầu tóc bù xù(chắc 1 tuần mới tắm 1 lần), mà để tóc dài thì bẩn bỏ xừ.Tóm lại là chẳng được cái gì!!!hehhe!Đừng có ai chối cãi sự thật phũ phàng này!

Hì... xin lỗi bác 1001ccd, tôi tưởng đây là topic bàn về chào tuần mới chứ có phải chỗ để tranh cãi xem cái nào hay cái nào dở đâu nhờ...

Mỗi thể loại nó đều có cái hay, cái lợi ích riêng...
Mà bất cứ môn nghệ thuật nào, dù là nhảy hay là rock hay bất cứ cái gì, bác đến với nó, yêu thích nó là vì tình cảm hay là vì lợi ích nhở???

Tại sao lại phải kể cái lợi ích ra đây??? Chịu bác...
Cái này tôi không tranh cãi với bác làm gì...
Thiết nghĩ tranh luận ở đây thì sẽ lạc chủ đề topic.

À... chết quên, tôi lại dùng cái từ "tranh luận", có lẽ là không phù hợp, bởi vì tranh luận là cuộc nói chuyện giữa hai người trở lên, mỗi người có một ý kiến riêng về một lĩnh vực nào đó, ng này biết lắng nghe ý kiến ng kia và dùng kiến thức của mình để chỉ ra chỗ sai, bác bỏ ý kiến người kia, bảo vệ ý kiến mình...

He... tôi thấy bác đếch đủ tư cách... Cãi nhau với bác chỉ tổ tốn nước bọt...
Mà bác bảo cái sự thật nào là phũ phàng nhở... Bác muốn làm tôi chết cười à ^_^ Sự thật phũ phàng là ở chỗ trình độ nhận thức của bác chỉ biết được đến đấy... hờ hờ...

Thế nhá... nếu bác không thích rock thì ai ép bác nhờ... bác chỉ cần nói một câu như Who_Cares kia kìa... "Tôi không thích nghe rock"
Đấy, thế là xong thôi, có gì đâu nhờ... Bác biết được đến đâu thì bác nói đến đó thôi... không ai biết bác không khôn cả... hờ...

Hờ... tôi trình còi, cũng không biết gì nhiều... nhưng nếu bác muốn biết chơi rock được những cái gì thì để buổi nào rỗi rãi tôi ngồi tiếp chuyện bác vậy... Thân chào...

Chơi Rock và nghe Rock là hai việc khác nhau đấy em à!!! Chơi Rock thì sẽ khỏe phổi (nếu hát) khỏe tay (nếu đánh trống hoặc chơi đàn). Nghe Rock thì chẳng khỏe thêm cái gì cả mà chỉ để thích và hiểu thêm một thứ làm cho hàng triệu người say mê và ngưỡng mộ thôi.

smooth

Member
Mình thấy nghe hay chơi rock ko chỉ khỏe thân thể mà còn khỏe cả tâm hồn, nó cho mình niềm tin, ước mơ và sức mạnh để thực hiện ước mơ. Còn nghe rock thì là 1 cách để cảm nhận tâm hồn, cảm xúc của người khác nữa, qua tiếng đàn, qua lời hát. Các bạn cứ nghe đi, coi nó là 1 cái gì đó bình thường thôi, nhưng hãy chú ý 1 tý để cảm nhận. Ít ra thì nó cũng ko đơn thuần chỉ là yêu đương nhăng nhít như mấy cái khác. Còn bọn dùng cái mác rocker, rockfans mà quậy thì nói làm cái gì, bỏ qua đi.
Xin mãi chỉ là một cánh hoa nhỏ bé góp hương cho đời. (Nắng mới--Thủy triều đỏ)

Nhoc_Maruko

Member
Thôi các bác đừng cãi nhau nữa
Việc chẳng có gì thì làm ầm ĩ lên làm gì , mất đoàn kết nội bộ :lol:
Tốt nhất là nên tôn trọng sở thích riêng của nhau
Ai thích cái gì thì chơi cái nấy , xong !!!! :lol: :D

He he... tất nhiên là xong rồi...
Chúng ta tôn trọng sở thích riêng của nhau mà...

Nào, cậu Nguyen Tri Anh, anh em bắt tay phát giảng hòa... kết tình chiến hữu :)

estrella

Active Member
Hoan hô tình hữu nghị, em đang xem anh chị hữu nghị được bao lâu :p. Mà CTM của 11s không phải là kịch đâu mà là CA KỊCH

He... tình hình là ngày mai CTM của 11S rồi... không biết ra sao ^_^
Dạo này ít thấy chương trình nào có chất lượng cao, toàn sàng sàng nhờ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000