Chúng mình sắp thành lớp 11 mất rùi

chipcom

Member
Tốn tiền chắp vá tử thi trước khi cho xuống huyệt
Nghe ghê quá! Tốt nhất là không nên chết. Bi giờ mà chết thì tốn tiền lắm. Tiền cho việc chết bi giờ đủ ... xây nhà đấy! :lol:

chipcom

Member
Mới hè, học kiến thức lớp 11 muốn ... đập đầu vào gối tự tử luôn. Kiến thức gì mà như cát trộn sỏi pha nước thành bê tông ý!

<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 13 2004, 12:53 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 13 2004, 12:53 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mới hè, học kiến thức lớp 11 muốn ... đập đầu vào gối tự tử luôn. Kiến thức gì mà như cát trộn sỏi pha nước thành bê tông ý! [/b][/quote]
Hehe........khó thía à...............kỉu này xác định chít rùi..........lớp 10 đã thấy khó nhai lém rùi.............lớp 11 chắc cho vào máy say sinh tố cũng không nuốt nổi mất..........ặc ặc :huh: :huh: :huh:

nói như vậy thì chẳng lẽ kô học nữa à chán đời quá nhỉ hihiihihihihihihih
hôm nọ em cũng vừa mới bàn với bạn em về cách chết đó ông ý cho 1 lời khuyên tốt nhất là cứ quăng xác ông ý xuống biển là xong
ngộ thật
như thế thì lạnh lắm
mà bây giờ em chưa muốn chết đâu người ta còn sống mà tự nhiên mnihf đi trước chậc chậc
tui sợ ông ấy hả hê

titanic

lop' 11 oi!

:eek: Thoi`gian troi nhanh wa thoang' cai' da tam biet cai' tuoi 16 va` buoc' sang cai' tuoi17 ( be gay` sung` voi ...)Nhanh that vua` moi' bap be tap noi', chap chung~ tap di roi`hoc mam` nam ,hoc cap'1 len cap' 2 vao` cap' 3rui` thoang' cai' bye bye cap' 3.Chang bit'luc'do'minh` co' lon'hon dc nhieu` hong nhi lo wa' (huhuhuhu) :D

chipcom

Member
Lớp 11! Nghĩ đã thấy sợ rồi. Chỉ còn mỗi một năm nữa thôi là lên "Đoạn đầu đài" rồi. Nhưng kể ra vào đại học cũng hay đấy chứ!

unni_x

Active Member
Chị Chipcom vui tính thật :D
Nhưng mà công nhận titanic nói đúng, vừa mới hum nào, Unni nhớ đã từng nói với các bạn :" Bi giờ mình đã học lớp 1 rùi cơ đấy!" với niềm tự hào, vui sướng lắm :) Thế mừ bi giờ, Unni cũng như các bạn lớp 1 ngày nào đó, đã đều sắp trở thành những nhân học lớp 11 rùi, nhân đôi số 1 lên, tất cả đều đã lớn lắm rùi, có bạn còn đã có lover ;) , có bạn thì đã đi du học ở phương trời xa rùi, chỉ còn lại mình ở đây, không biết ngày mai, con đường nào sẽ mở ra trước mắt mình? Không biết rồi đây, mình sẽ tự tạo dựng tương lai mình ra sao? :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000