Chúng mình sắp thành lớp 11 mất rùi

unni_x

Active Member
Hic, thấm thoắt đã lại hết 1 năm học, tớ nhớ mới ngày nào bước vào trường, trong lòng vừa cảm thấy vinh dự , vừa cảm thấy vui, lại xen chút bỡ ngỡ :D
Vậy mà bi giờ mình sắp là học sinh lớp 11 rùi, lại sắp có một đàn em nữa, lại sắp được gọi là anh/ chị, hic, không bít là nên buồn hay nên vui đây :unsure: :)

học lớp 11 ! tuyệt vời !
Khái niệm về limit sắp học (mà mình đã mon men sờ trước) quả thật rất hay và rộng
Môn văn cũng sẽ được học phần văn học hiện thực & lãng mãn mà đã nghe thầy giáo wang? cáo là rất hay
Các môn khác chắc cũng hấp dẫn rứa!
vui ghê!

ừa
Hấp dẫn đến...chảy nước mắt.
Năm nay chỉ háo hức chờ để học bài Romeo và Juliet
Kết quả...
Chẹp
To Ken: Hình như hôm đó cũng thay bài học thành "Quy luật đào tạo và đào thải" đúng không Ken
Cái bài đó mình còn phải tụng kinh cho đến khi thi đại học <_< :unsure: :blink: :(
Chủ đề này đảm bảo ... rộng lớn hơn mấy cái "phần văn học hiẹn thực và lãng mạn" gì gì đó của bạn Nguyễn Khắc Duy nhiều :lol: :D :p
Lạy chúa

:lol: ..............Chuyện ........giáo viên dạy Văn mà lị............Hic............mình chưa nghe quảng cáo chương trình lớp 11 nhưng..............trước hết mới lo..............học lại lớp 10 để................thi vào tháng 8 này nữa..................Oh mon Dieu :huh: :huh: ...........Thật không tin đc kì nghỉ hè của mình lại khủng khiếp thế............hichic................con phai làm gì bi giờ...............Chúa ơi...............con còn iu đời lém...............nnnnnnnnnooooooooooooo :( :( :ph34r:

rikku

Active Member
Hè cứ đi chơi cái đã, tội rì phải học! học mệt lắm! vui chơi thỏa thích! có học thì chỉ nên học Nhạc và Thể thao thôi!

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-tieu su muoi blue eyes+May 23 2004, 03:42 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tieu su muoi blue eyes @ May 23 2004, 03:42 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> quy luật đào tạo và đào thải là cái gì ạ???? :blink: :D [/b][/quote]
Chắc là Triết

Mà sang năm, hi vọng ko thay ông GDCD, Anh, Hóa, thể dục, còn lại thì thay giáo viên hết đi, đặc biệt là ông Phong , nếu ko sang năm mình lại chết môn Văn nữa

Hoc thử bà à nhầm cô Toàn dạy văn chủ nhiệm lớp 10 F 1 buổi học là đảm bảo bội thực cái quy luật đấy
"Bên cạnh quy luật đào tạo bao h cũng có quy luật đào thải. Năm sau tôi sẽ thanh lọc lớp này sao cho chỉ nhiều nhất là 30 học sinh thôi( lớp có tất cả là 54 học sinh). Anh chị nào cứ nghĩ là thi đỗ vào Chu Văn An mà được yên chí ngồi học cho đến lớp 12 , đi thi đại học thì nhầm to. Trong quá trình học tôi thấy anh chị nào ý thức không tốt, bao h cũng chỉ nghĩ đến việc trốn học đi chơi, đánh nhau, quay cóp, hay yêu đương vớ vẩn là tôi trả về, muốn đi trường cào thì đi...Về nhà bảo bố mẹ cho lấy vợ lấy chồng hết đi..."
Còn dài lắm nhưng không tiện viết ra. Mỗi ngày có khoảng vài trường hợp bị chỉ tận tay day tận trán
Ngày nào cũng thế , dọa đuổi khoảng chục người
Oải
Mắng học sinh mà trong mắt lóe lên niềm hạnh phúc vô bờ bến.
Tuyệt
Cuộc đời học sinh mới "vui vẻ " làm sao? <_< :(

xoai

Member
Bà cô này có chồng ko vậy? Có thì lúc nào lên tâm sự kín với cô là em chẳng yêu bố con thằng nào cả chỉ phải cái cứ nghĩ đến chồng cô là em không tập trung được. Hay em với cô chuyển từ tình cô trò thành tình chị em, cô làm thế là giúp em học tốt vậy :lol:

Bell4285

Con người chứ có phải thần thánh đâu. Cô giáo cũng có lúc nhầm lẫn mà.
Lớp 11 là đẹp nhất. Phương đánh bạc ngay giữa sân trường mà thầy Toàn còn khen giỏi. Giá như lại là lớp 11, Phương với NHung đen, Châu Thành, Hiền vịt , ngồi tá lả thì sướng vãi. :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000