Chờ tình yêu tới với mình hay tự mình tìm đến tình yêu?

chờ đợi =P~ để đc gì :( giờ thì trắng tay!!!! :)) thế anh lầm quá ^^ >> Hai người đàn ông!! >> chờ cũng dở mà ko chờ cũng dở :( tùy từng trường hợp và tùy từng người tùy cơ ứng biến!!!

Đã thử cả 2 cách :

+ Chờ : Ko những ko thấy nó đến mà nó còn xa mình hơn >.< 4 năm câp II sống trong nuối tiếc TT__TT --> thất bại thảm hại

+ Tự tìm : Để quên đi chuyện trên kia,đã phải tìm vội cho mình 1 ng` để lấp đi chỗ trống >.< Nhưng vì cố quá --> quá cố từ lúc nào ko biết --> lại thất bại TT__TT

==> Bi h em chả bít phải làm thế nào nữa,đau lòng quá :((

letonkin

Member
Đã thử cả 2 cách :

+ Chờ : Ko những ko thấy nó đến mà nó còn xa mình hơn >.< 4 năm câp II sống trong nuối tiếc TT__TT --> thất bại thảm hại

+ Tự tìm : Để quên đi chuyện trên kia,đã phải tìm vội cho mình 1 ng` để lấp đi chỗ trống >.< Nhưng vì cố quá --> quá cố từ lúc nào ko biết --> lại thất bại TT__TT

==> Bi h em chả bít phải làm thế nào nữa,đau lòng quá :((
Vớ vẩn , ko tìm đứa nào , cũng chẳng cần đứa nào đến tìm .Mệt ! Mày cứ lo ăn ngủ học hành đi !

Nhưng ko tìm thì ko chịu được,mà ngồi đợi nó thì càng khó chịu hơn.Amen,chít mất TT__TT Có lẽ mày nói đúng,cứ ăn chơi học hành cho đã đi,tội gì,đâm đầu vô thứ tình cảm rắc rối này thì chỉ có khổ thui.Và tao thì đang vướng vào đây >.<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000