Chờ tình yêu tới với mình hay tự mình tìm đến tình yêu?

Cinderella

trùi , ko phải bắt ép hay ko
Cứ ngồi chờ sung rụng thì đến bao h sung mới rụng đây?
TY chỉ đến với những người cần nó thui , trùi ui , thời đại nào rùi mờ còn ngồi chờ , kệ, ra sao thì ra?Phải biết đấu tranh chứ ,ko phải ý mình muốn có được TY seo?thế thì phải biết tự tìm kiếm chứ , ví dụ muốn được điểm cao phải học chứ tự dưng điểm cao đến với mình sao?
Noi chung theo tui , yêu là phải đấu tranh , yêu hít mình , muốn làm gì cứ làm , thà bị từ chối còn hơn cứ âm thầm chờ đợi

chipcom

Member
Uh!

Không nên thử những cái nguy hiểm như thế.

Vì đây là kinh nghiệm bản thân.

Coi như đây là một trò chơi

Nhưng bất cứ lúc nào, trò chơi nào cũng có lúc kết thúc

But I'm loser when the play doesn't finish!

rikku

Active Member
nếu chỉ nói 1 từ về những người chỉ chờ đợi: ích kỷ; hèn nhát
Không dám hy sinh bản thân, không dám "bị tổn thương"..

ChiE

trước sau gì thì ai cũng có tình yêu thôi....mà từ khi sinh ra đến nay ai chả có tình yêu...cứ để mặc đi...khi nào có người đứng bên bạn và nói lời yêu bạn thì bạn hãy cố gắng đáp lại tình yêu của người ta là được í mà ( nhg với điều kiện bạn cũng phải có cảm tình với người ta)

Nhoc_Maruko

Member
theo mình thì chờ đợi hay ko cũng thế thôi
Tình Yêu sẽ đến vào lúc bạn ít ngờ tới nhất , còn khi bạn cứ mong đợi wá thì chưa chắc đâu ^^

fruit NHO

Active Member
như mình thì gọi là gì nhỉ??em ko có ý định chờ đợi tình yêu...nhưng cũng ko mún là 1 spider girl .....em tin rằng,ko phải là chờ đợi nhưng ko phải nếu ko kiếm tìm ko có nghĩa là ko có tình yêu...hãy để tình yêu tự pt trong những quan hệ của mình thật tự nhiên thôi!

fruit NHO

Active Member
em nghĩ chả ai đợi hoài ko thấy!mà cũng ko ai kiếm hoài ko đc!trời có số cả...mỗi ng đều có 1 hoặc ...ng cho mình cả thôi!cứ vô tư mà sống!vô lo!

ChiE

bàn đi, bàn lại, bàn tới, bàn lui cũng vậy mà thôi...noi chung là tình yêu sẽ đến với bất cứ ai mong chờ nó...

chipcom

Member
Đã chờ...

Bi giờ là hy vọng

Rồi thất vọng

Có lẽ mình là người quá tham vọng để mong muốn tất cả đều hoàn hảo

Làm sao bi giờ?

WildBodom

Member
thế mà cũng phải hỏi
Ko phải chờ tình yêu đến hay đi tìm tình yêu mà là
phải chạy chốn đấy, đừng có đùa...
Cứ mỗi lần cảm thấy thích thích em nào là ngộ phải rủ em khác đi chơi ngay cho nó bão hòa, vậy mà lại đi tìm với chả đợi hic hic, đúng là tuổi trẻ nông nổi... Mong cho các nhóc tai qua nạn khỏi :9

vthuyduong

thế mọi người có nghĩ là có một yêu cầu nhỏ về mặt tuổi tác ko? tại vì làm sao bạn biết được bao giờ thì bạn đủ trưởng thành để nhận ra tình yêu cơ chứ? Tại vì I cant deny that I liked lots of coool guys, but then u know, " like is just...like! ".

fruit NHO

Active Member
vấn đề về tuổi tác..đã bàn yowr topic khác...
đây chỉ là đang bàn về quan niệm của mỗi ng thôi chị ạ!
hôm nay chúng nó bảo mình là ng mà ...nói chung là ai quan tâm đến cũng thích....thế đấy!chả hiểu đúng hay sai!con T còn bảo đúng phóc..chắc đúng!!!!!!!!!!thích nhưng ko phải là yêu!tốt!

mrladyxinhxinh

ko giăng lưới, ko đa'nh dynamin...ca' vẫn mắc vào lưới...dù có muốn hay không:-$ 8-} đau đầu muốn gỡ cá ra nhưng cá vẫn ngốc nghếch ko chịu ra:-<tóm lại là..chịu:)

Vũ Việt Hoài said:
Nói thật lòng: đừng bao giờ chờ
sao ko đc chờ hả anh :-S em đã chờ đang chờ và sẽ chờ !!!
Tự an úi mình rằng nếu người ta thick mình thì cũng sẽ đợi mình thôi còn nếu chờ mà người ta có ny thì có thể suy ra họ ko thick mình :-S còn hơn là nói trước để rồi 50-50 đc yêu mà mất bạn :(

CrazyA3

Member
spiderzlatan said:
Tự an úi mình rằng nếu người ta thick mình thì cũng sẽ đợi mình thôi còn nếu chờ mà người ta có ny thì có thể suy ra họ ko thick mình :-S còn hơn là nói trước để rồi 50-50 đc yêu mà mất bạn :(
Làm như thế là chít đấy chú ah !!! Anh đã chọn phương án 50-50 và chấp nhận mất đi một ng` bạn roài TT_TT :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000