Chờ tình yêu tới với mình hay tự mình tìm đến tình yêu?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tìm có lẽ là khó thành công lắm em ạ...
Theo chị thì cứ lờ vờ thôi... Cứ cho nó trôi đến đâu thì trôi, tự nhiên đâm phải nó lúc nào không biết ý... ;) :D

unni_x

Active Member
tình yêu nhìu khi như con mèo mà, mình bế nó thì nó chạy đi còn khi mình chạy đi thì nó lại ra quấn lấy mình :>> :D

unni_x

Active Member
spider_girl said:
hì hì! mèo còn cào được đấy!đề nghị mọi người cẩn thận!ko xước tay xước chân thì khổ
mèo cào thì mình cào lại mèo, có sao đâu nhỉ :D

Chồng iu ơi..............nhưng muh vợ ko có móng tay...........cào nó bằng kí rì bi giờ...............:D...........Mà dù mình có cào lại nó thì đàng nào nó cũng cào mình rồi mà..........:).........

Đừng nên cố gắng tìm thấy nhau, đừng nên cố bước cùng nỗi đau
Tình yêu có lúc tự tìm đến với ta trong đêm tối cô đơn

:D Hình như mình post lời bài này 1 lần rồi mà :D

rikku

Active Member
huhm, this is my decision.

To chị Hà: Sợ hãi là lý do chăng? Tin rằng "mình không thể" là lý do chăng? Con người không thể mãi mãi không-vượt-qua-chính-mình. Eventually, ACTIVE is better.

Hằng, I use your way. Although sometimes everything is not easy, but we have to overcome any fence to achieve our goal. The only thing I'm wondering, what's my goal? .. I don't know but I can feel something, then I'll try. I try also because you expected me to do;..

Chấp nhận hy sinh nhiều hơn để tìm thấy nhiều hơn !

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ Tú:
Hì, chị đâu có nói chị "passive" đâu mà chị bảo là "lờ vờ" chứ ;), và "lờ vờ" đâu có nghĩa là đứng im 1 chỗ đâu em :D

fruit NHO

Active Member
em nói rùi,t/y như 1 con cún dễ thương ,mình đuổi thì nó chạy,mà mình đứng yên thì nó sủa...go go go<đi đi >

spider_girl

Đúng rồi đây!hì hì! chả biết đúng cái rì nữa!
Nho hôm trưốc thì bảo là mèo hôm nay lại nhảy ngay sang cún là thế nào? đúng là bó chi

Tốt nhất là tự thân vận động đi............tự đi tìm thì mới thấy đc chứ...........cái gì đến với mình dễ dàng wa' thì sẽ không biết quý trọng nó đâu.......Mặc dù lúc nào Chip cũng qua niệm cứ để kệ cho cái gì đến sẽ đến .............nhưng đấy chỉ là suy nghĩ thôi..............chứ trên thực tế thì................:)

rikku

Active Member
Và khi con người không thể chắc chắn ở chính tình cảm của bản thân thì liệu có nên "thử" ? Hậu quả có đáng hay không ?
chỉ còn băn khoăn như thế thôi ..

Đừng nên thử tình cảm của mình như thế chứ. Hãy để cho nó tự nhiên đi. Đừng có bắt ép nó phải theo ý mình. Cái gì đến rồi nó cũng sẽ phải đến. Vấn đề chỉ là thời giam mà thôi.

fruit NHO

Active Member
friendship4588 said:
Đừng nên thử tình cảm của mình như thế chứ. Hãy để cho nó tự nhiên đi. Đừng có bắt ép nó phải theo ý mình. Cái gì đến rồi nó cũng sẽ phải đến. Vấn đề chỉ là thời giam mà thôi.
đúng là cái gì chwus tình cảm thì ko nên thử!

rikku

Active Member
có lẽ..
nhưng đã chờ đợi rồi..
chỉ hỏi là có nên tiếp tục hay không thôi..
hẳn rằng mình quá hờ hững..
không nhận ra những điều nho nhỏ
tồi tệ thật đấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000