^^cho H làm wen với^^

Status
Không mở trả lời sau này.

xxxzzz

Member
vipk_girl_17 said:
To xxxzzz: vậy bạn yên tâm vì đây là thật 100% nhớ...thích thì đến gặp tớ cho chắc chắn ^^ok boy...
Hơ hơ, thế là bạn Hương lại cáu roài :d: ;-)

Mạnh Hùng said:
@ Nam: ông bị dở hơi vừa vừa thôi chứ
làm quen kiểu gì thế có tôi làm mod ở đây thì ko có vụ LCT thứ 2 đâu
@hùng : xin chú. "Xuốt" ngày lên mạng post bài để làm mod à ===>phí thời gian =)) =))

TOM said:
Oạch,đến gặp bạn H,bạn ấy đè chết đấy,đừng đi anh ạ ^^,em ngu một lần rồi ^^
Sao vậy anh dzai =))

huh ... mèng ơi ... sao một số người nào đó cứ châm chọc thiện ý của mọi người vậy. Xếp darkknight1411 làm mod là vì sự phát triển của forum, vì sự phát triển mang tính cộng đồng - một công việc hoàn toàn không có lợi lộc gì cho bản thân nhưng lại có ý nghĩa cộng đồng rất lớn. Điểm yếu của phần lớn (chứ không phải tất cả) người Việt Nam là cứ thấy cái gì có lợi cho mình thì mới làm, còn những gì không có lợi cho mình nhưng có lợi cho nhiều người thì không làm, hoặc có làm thì cũng qua loa cho xong chuyện. Nếu không có những người vì lợi ích cộng đồng mà làm việc không mệt mỏi thì chắc không có cái "fố rùm" này để cho mọi người vào nói chuyện hàng ngày đâu.

Còn bạn Hương gì đó cũng chỉ muốn được quen biết với nhiều người thôi mà, chứ có ý gì đâu mà một số bạn cũng buông những lời không dễ lọt tai cho lắm vậy nhỉ. Suy cho cùng thì việc vào diễn đàn là mong muốn tăng sự hiểu biết, được biết nhiều bạn mới, được dãi bày những suy nghĩ mà hàng ngày không dễ gì nói cho mọi người ... điều đó thì có gì sai ? Mong mọi người hoan nghênh thiện chí của các member khi tham gia diễn đàn.

Vài lời hơi lạc đề ("Ngồi ăn lạc đánh đề - bác rikku giải thích đấy =)) ") một chút, mong mod thông cảm :9 .

Rất vui vì được biết mọi người. Mọi người tham gia diễn đàn với thiện chí tốt luôn được chào đón. Samsung - Everyone's invited :) .

BlackDragon

Active Member
To anh Phong:rất cảm ơn anh đã hoan nghênh em(^^)nhưng về phần đóng góp âm nhạc chắc là ko đâu ạ...mấy cái ảnh mà đã thế này post nhạc chắc em chết luôn quá...^_*...mà nói nhỏ là em kết con trai tên Phong cực kì nhé^^
Vậy à, thế thì vinh hạnh quá :)) Em học thanh nhạc ở CDNT a`, thế thì hy vọng sẽ có dịp được nghe em hát. Mà em có nick YM ko ?

Minh Vương

BlackDragon said:
Vậy à, thế thì vinh hạnh quá :)) Em học thanh nhạc ở CDNT a`, thế thì hy vọng sẽ có dịp được nghe em hát. Mà em có nick YM ko ?
ông này kô đọc kỹ bài rồi , đọc kỹ đi thì tìm đc nick ym của em H đấy

Minh Vương

Tom said:
Ơ,chế bi giờ bạn H đang học cái gì,mà bạn ko có văn hóa hay sao mờ phải đi học văn hóa ^^
câu hỏi hay đấy nhưng mà em ơi , thế hiện giờ em đang đi học gì đấy , kô phải là văn hóa sao ? kô phải văn hóa sao mà hỏi câu lạ thật ? hay là giờ trường PDP dạy cái gì khác chắc ,

Minh Vương

H à , ý kiến của anh Phong hay đấy , hay là em hát rồi pót lên diễn đàn đi,
thế thì nhất đấy ! anh sẽ làm fan đầu tiên cổ vũ nhiệt tình luôn , !

vipk_girl_17

@Dark:con trai tên khác tớ có kết ko à???có chứ...tớ chỉ nói là kết con trai tên Phong chứ có bảo ngoài ra thì ko thích con trai tên khác đâu nhỉ^^
@Tom:tớ làm gì ấy mà bảo là đè chít nhở???
@xxxzzz:ko H chả cáu gì cả đâu...cáu nhìu nhanh già^^
@DargonK:thanks bài viết của bạn H nghĩ là ko lạc đề mà đúng như kỉu các chú công an dẹp loan ý...hiiiiiiii nhưng mà bạn có vẻ mê hãng Sam Sung nhờ**
@anh Phong:hì hì có gì vinh hạnh đâu anh...tại bạn trai trước của em tên Phong Anh nên em kết cái tên ý^^anh chịu khó đọc lại sẽ thấy nick YM của em...em ko nói lại nữa cho anh đi tìm cho dzui(^*)
@anh Vương:thanks anh nhìu nha...dạo này trường PDP thay đổi chương trình dạy học mà anh^^
Thật ra em có thu vài bài ở studio rùi nhưng để tặng bạn bè thui chứ em ko post lên trang web nào hết ạ^^anh thấy đấy có 2 bức ảnh mà em đã thấy mệt lắm rùi...pót nhạc nữa thì ko "gánh"đc đâu anh ạ...có dịp em sẽ "hát live"tặng anh nhớ....
Dù sao cũng cảm ơn mọi người đã ủng hộ em...^^thanksss all....

lifeandlove

Member
Thôi thì thấy box này đông đông ...cho tui góp ít lời .....
Sao chỉ làm wen không vậy vipk_girl_17 ới ời ơi ....post vài tấm ảnh lên cho mọi người coi cái ...xem thía nào ...mà các ổng ảnh kia cứ nhảy vô vậy cà

vipk_girl_17

To Tom:ai bảo vệ cơ^^đâu có đâu nhỉ?Tom đừng nói linh tinh cẩn thận H bẻ răng đấy...hiiiiiii
To T2:thì tranh thủ câu bài đi thoai^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000