^^cho H làm wen với^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Dẫu biết "hữu duyên thiên lí năng tương ngộ , ngộ chẳng thích cái vế sau :D" , nhưng mà làm quen kiểu này thì hơi khó nhỉ . Ít ra bạn cũng giới thiệu qua về bản thân đặc biệt là sở thích vì nói chuyện mà k chung sở thích thì "cái vế sau" xảy ra là cái chắc. :)

Minh Vương

dân CVA chào đón người ta thế ah ,
Chào mừng em đến với 4rum CVA !
cứ từ từ mà giới thiệu em ah,
đừng sợ ma cũ bắt nạt ma mới , có gì thì cứ kêu mod với admin là đc cứu ngay ! hihi

(^_^)ThăngLong

Chào bé Hương dễ thương nha...Hihihiii..!!!

vipk_girl_17 said:
hi chào mọi người cho Hương làm wen nha^^thấy 4rum trường bạn hấp dẫn nên tớ bon chen tí^^thanksss mọi người nhìu...
***Chào bé Hương....Hihiii....
Nè..!! Anh Thăng Long xin được hân hạnh chào đón bé đến với Diễn Đàn CVA nha...Hehee...
Anh chắc bé đã ít nhiều đi dạo trong DĐ này rùi...!!! Vậy thử hỏi : " Bé có cảm giác hoặc cảm tưởng gì khi đi dạo trong DĐ không...??? " .
Mong rằng DĐ CVA sẽ mang lại cho bé nhiều kỷ niệm tuyệt vời nha...Chúc bé luôn luôn vui vẻ...trẻ trung ...xinh đẹp ..thơ ngây va yêu đời nha....!! Heheee...
:D:)

lady_conqueror

Chưa gì đã chúc chẳng biết bác này có ý gì nữa! Muốn đuổi người ta chắc!
Bạn ý có nói la DĐ hấp dẫn nên mới vào làm quen đấy thôi! Mà chủ nhân topic này lên tiếng đi chứ. Ít nhất cũng phải giới thiệu qua đi chứ!! ;)

vipk_girl_17

híc mọi người thông cảm em đang định giới thiệu thì bố bắt đi ngủ nên ko kịp vít nhìu...đọc 2 bạn đầu tiên run wa...em có pót ảnh để hấp dẫn gì đâu ạ...thankss MInh Vương và anh Tony Phạm^^để em giới thiệu lại ạ
Full name:Trần Lan Hương
B-Day:5/5/1988
Phone:6449481(^^)
Em thích hát và thích nghe ...1 số người hát^^
Online 24/24(trừ những giờ lên lớp học thanh nhạc)...Hôm trước Thư giới thiệu trang web của trường bạn ý cho em..nên em lon ton vào làm wen với mọi người ạ^_*
Còn về câu hỏi của anh phạm:em thấy 4rum rất sôi động xây dựng rất hoành tráng nói chung ổn lắm anh ạ...hơn khá nhìu trường khác...^^còn gì mọi người cứ hoi nhưng đừng nói như bạn Tuấn anh cả bạn Việt^_*em sợ lắm...

lady_conqueror

Không thấy giới thiệu thi người ta hỏi vậy thôi, có làm gì đâu! Làm như người ta ăn thịt vậy :(
Để mọi người làm quen thêm nhé, tui chỉ góp ý thôi vì thấy làm quen lạ quá, biết qua như vậy là đủ roài
To vipk_girl_17:dân CVA rất vui vẻ và ủng hộ thành viên mới mà, yên tâm đi ;)

vipk_girl_17

lady_conqueror said:
Không thấy giới thiệu thi người ta hỏi vậy thôi, có làm gì đâu! Làm như người ta ăn thịt vậy :(
Để mọi người làm quen thêm nhé, tui chỉ góp ý thôi vì thấy làm quen lạ quá, biết qua như vậy là đủ roài
To vipk_girl_17:dân CVA rất vui vẻ và ủng hộ thành viên mới mà, yên tâm đi ;)
hì thanksss Tuấn Anh(^^)H giả bộ chút thôi chứ đâu sợ TA đâu...nói vậy hắn chạy vào thiệt kìa....(**)

lady_conqueror

Không cần cảm ơn. Nếu là người khác cũng sẽ nói như TA thôi. Đã tham gia diễn đàn thì đều là bạn hết!
Tưởng bạn sợ nên đính chính thôi, còn không sợ thì chẳng có chuyện gì!! :)

Nói thế là đúng rồi, nói làm wen suông nghe hoài chán chết, ngon thì tổ chức buổi quậy nào chơi, lên kế hoạch đàng hoàng, danh sách đàng hoàng,..... thế là ngon ngay chứ gì :)

HOHO, nếu quen rồi thì còn nói làm gì, làm buổi đi chơi như thế để làm wen chứ, như bên HAO hôm 9/8 này làm offline 0407_0508 đấy, cũng chả khó khăn lắm đâu, chỉ cần nghiêm túc 1 chút là ok ;)

7luver

Anh đang nói về 1 cá nhân, muốn tổ chức 1 buổi party cho toàn những người mình chưa hề quen thì rất khó, hiểu chưa? :)

vipk_girl_17

lady_conqueror said:
Không cần cảm ơn. Nếu là người khác cũng sẽ nói như TA thôi. Đã tham gia diễn đàn thì đều là bạn hết!
Tưởng bạn sợ nên đính chính thôi, còn không sợ thì chẳng có chuyện gì!! :)
ùa cũng coi như chả có chuyện gì(^^)bét tay làm wen cả TA nha...
TO ALL:thật sự H ko hỉu mọi người đang bàn về vấn đề gì...liệu có lạc đề quá ko...chả hỉu gì thui đi ra vậy...>_<

Tụi nó cứ việc này đá sang việc kia thôi. Chủ yếu là muốn diễn đạt ý này : Nếu chỉ post bài lên trên này thì chán chết phải tổ chức gặp mặt đi chơi mới đúng là làm quen để chơi lâu dài chứ quen rồi để đấy thì ....
À quên hỏi Hương tí em học thanh nhạc ở đâu vậy ? Ở trường anh có clb âm nhạc nếu có thời gian qua chơi với bọn anh ( anh là cựu chủ nhiệm nè :D )

^^Anti_Estasy^^

@ devils_daughter , OHBGV-GM3007 : ko có làm quen thì có quen được ko ? :-/
@ 7luver : nói đúng rồi
@ vipk_girl_17 : anh cũng học CVA nhưng nghỉ rồi :D ....nhưng dù sao cũng vui vì được làm quen với em :? :d: :? :d: :?
( hê hê nhận xét như cán bộ =))=))=)) )

vipk_girl_17

dạ vâng em học riêng với thầy anh ạ...có thời gian em sẽ ghé qua..mong rằng anh sẽ dành thời gian cho em(^^)có gì cứ gọi cho em(6449481)em ở nhà cả ngày...><

To anh Tùng:cảm ơn anh vì đã làm wen cả em(^^)rất vui đc làm wen với anh...bét tay nha^_*

Òe anh giờ thất học đi làm rồi cho nên bị phế chức chủ nhiệm :-( . Điện thoại thì hơi khó nhỉ ? Bởi giờ gọi anh chẳng biết nói gì vì chưa hiểu gì về em cả.
Nếu rỗi rãi em add nick của anh vào [email protected] thỉnh thoảng anh em mình nói chuyện tiện hơn. Biết đâu lại hữu duyên :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000