^^cho H làm wen với^^

Status
Không mở trả lời sau này.

vipk_girl_17

vâng do tính từng người mà(^^)bỏ qua...ơ thế ko ai làm quen cả em nữa à...bùn thế hiiiii câu này em sao chép của anh bạn em sang đây^_*

oài dạo này bận quá. Sắp chuẩn bị đi nên bận k tài nào gọi điện cho em được. Sang bên kia thì ca bài " Đời sinh viên nghèo như con mèo " khó mà gọi về được. Em cho anh nick đi anh sẽ add em vào dễ liên lạc hơn :D.

vipk_girl_17

hì hì thấy bọn anh nói chuyện buồn cười quá(^^)em thì thế nào cũng đc...dù sao cũng rất vui đc làm quen với mọi người...^_*

Ui giời ơi nhưng đấy là giờ báo hiếu của mình mà :). Với bạn bè thì chat là được rồi gọi điện thoại nghe chừng .... ;) Còn Hương ơi em nhất định không chịu cho mọi người biết nick sao ;)

Minh Vương

báo hiếu là đúng rồi , bạn bè thì bạn bè nhưng phải đặt bố mẹ lên hàng đầu ,
mà em Hương có thể ngại kô cho nick ở đây đc , thì có thể gửi nick vào hộp tin riêng cho Hùng , để anh ý đỡ phải kêu la, hihi

vipk_girl_17

hì hì các anh nói thế H phải cho nick thui(^^)ok man :vipk_girl_17 ạ(hiiiiiiiiii nhìu người đoán mò vào nick em chat rùi mờ)mà anh Hùng hơn H 1 tuổi nhỉ...ok well come ^_*

ark

Active Member
Nhà bạn này ở Lĩnh Nam Hoàng Mai à :-/ nhà tớ trên đường Hoàng Mai, chẳng biết có gần ko :D

Minh Vương

vipk_girl_17 said:
hì hì các anh nói thế H phải cho nick thui(^^)ok man :vipk_girl_17 ạ(hiiiiiiiiii nhìu người đoán mò vào nick em chat rùi mờ)mà anh Hùng hơn H 1 tuổi nhỉ...ok well come ^_*
thi anh cũng đoán thế rồi nhưng kô chắc nên kô add , giờ thì add thôi , ok :)

vipk_girl_17

ok thể theo yêu cầu của mọi người H post ảnh nha...xấu đừng kiu em á(^^)

ok đây là 2 pic mới nhất của tớ...chụp hôm qua...ở nhà(^^)
To ARK : chắc ko gần đâu bạn ạ^^

smooth

Member
Em Hương post ảnh chiếu thằng mặt được ko (nếu ko thấy phiền :D )
tại mỗi người khi chụp ảnh chỉ có 1 góc độ nhất định nào đó là đẹp thôi. VD như ảnh của Hương trên kia thì chọn được góc độ đẹp :)

vipk_girl_17

To anh Đức:anh nói đúng chụp hình bằng wc thì H phải chọn góc độ chứ ạ^^vài hôm nữa em sẽ post hình chụp thẳng cho mọi người coi...ko phải là vì có đẹp hay ko mà vì anh thích thì em thực hiện thui nha^_*
To Hùng:bạn ơi lúa vãi ở đâu bạn chỉ cho H để H nhặt về nấu cơm nhá^^
To anh Dũng:nice to meet you^^
To Tom:trường đấy là trường nhà quê bạn ạ^^dưới Mai Động ý bạn ko bít đâu...(mình mà ko học văn hóa ở đấy chắc cũng chả bít(^^)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000