^^cho H làm wen với^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Minh Vương

@ em Hương ah , chắc anh mà ở VN thì có khi máy đt nhà em bận cả ngày mất nếu em mà tiếp chuyện với anh , hihi chứ đâu cứ phải hiểu thì mới nói chuyện , trước lạ sau wen mà !

vipk_girl_17

To anh Việt:nhưng em ít chat lắm anh ạ...đt vẫn tiện hơn^^
TO anh Vương:hì "may"cho cái Đt nhà em là anh Vương đang ở Germany(^^)em đùa đấy...khi nào về VN thì phone cho em cũng đc mà....^^

Minh Vương

vipk_girl_17 said:
To anh Việt:nhưng em ít chat lắm anh ạ...đt vẫn tiện hơn^^
TO anh Vương:hì "may"cho cái Đt nhà em là anh Vương đang ở Germany(^^)em đùa đấy...khi nào về VN thì phone cho em cũng đc mà....^^
tưởng gì , chứ đợi anh về , anh phone ngay , chỉ mỗi tội là từ giờ tới lúc đó , kô biết em Hương còn nhớ anh Vương là anh nào kô ? hihihih

lady_conqueror

Oài, anh mà gọi điện suốt ngày thì người ta học lúc nào? Năm nay cuối cấp rồi còn đâu!!
to vipk_gỉl_17 :bắt tay lại coi như đã làm quen! :p

Minh Vương

từ từ em , đừng nói em Hương vậy , có lẽ em ý bận thì sao , người ta cũng đôi lúc gặp khó khăn tí chứ , thông cảm đi ,

vipk_girl_17

híc thành thật xin lỗi mấy hôm vừa rùi bận quá ko lon ton vào đc mọi người ạ(^^)
To T.A:bọn mình làm wen lại nha...mà năm nay bạn thi trường gì thế...rảnh phụ đạo cho H hì hì
To anh Vương:thanksss anh nhìu nha...chả bít khi nào anh về nhưng chắc phone là H ko quên đâu...chỉ sợ lúc ý anh quên số phone thui à^_*

lady_conqueror

vipk_girl_17 said:
híc thành thật xin lỗi mấy hôm vừa rùi bận quá ko lon ton vào đc mọi người ạ(^^)
To T.A:bọn mình làm wen lại nha...mà năm nay bạn thi trường gì thế...rảnh phụ đạo cho H hì hì
Thi hả? Tớ định thi Giao thông nhưng khoa cầu đường pháp lấy cao quá <năm ngoái đã 27.5 chả biết năm nay và năm bọn mình thi lấy bao nhiêu?> Chắc tui sẽ cố gắng thi Ngoại thương cho gần nhà!!
Phụ đạo hả? Làm gì mà khiêm tốn thế nhưng H thi khối gì? Làm quen lại là sao? Quen rồi cơ mà.

fruit NHO

Active Member
oài hình như ở đây ko có chỗ cho mình
tiếc là 4r mình ko cho upload nhạc chứ ko bạn Hương mà up nhạc bạn hát lên thì vui nhỉ ?

Minh Vương

hihi , có gì đâu em ,anh cũng chi thấy gì đúng thì nói thôi ,
mà đợi anh về anh đt thì hơi lâu đấy , đúng thật là chỉ sợ lúc đấy quên số của em rồi ,
thôi nên bây giờ ghi vào sổ đt là ok ý mà,

vipk_girl_17

H chả thi khối nào cả H thi thẳng vào nhạc viện nhưng vẫn nhờ TA phù đạo cho(^^)giúp ko vậy???^_*
To Oanh:bạn quá khen...khi nào rảnh tặng bạn đĩa hát của H nhớ(^^)
To anh Vương:anh nhớ ghi vào nha^^em post ảnh 1 lần rùi mà...ngại wa lại bỏ xuống...anh đọc lại mà coi...T_T
To Trung:làm wen nha bạn^^

Em thi vào khoa thanh nhạc phải không? Thế chắc sau này mong muốn trở thành ca sĩ nhỉ ? À quên hôm nào rảnh sang bên box âm nhạc chơi với bọn anh cho vui :) ? Mà em thích thể loại âm nhạc nào nhất ?

lady_conqueror

Thi vào thanh nhạc hả?
Nhưng sao tự nhiên lại nhờ TA vậy? Sẵn sàng thôi chỉ sợ không có thời gian có gì khó gọi điện vậy! Nhưng TA sợ mình phải nhờ Hương kèm thì có!!

Minh Vương

uh , anh biết là lần trước em pót ảnh rồi , nhưng cái đấy chụo bằng wc mà nhỉ ,
mà giờ em cứ để 1 cái nào đấy cho ng nào chưa xem còn biết ,

vipk_girl_17

To anh Hùng:vâng em đang học đc 2 năm rùi chờ TN là thi thẳng vào nhạc viện anh ạ..,em thích nhìu thể loại nhạc lắm...nhưng dạo này hay nghe rap-hiphop...còn hát thì vẫn đang theo nhạc trẻ(^^)
To TA:H học hơi dốt môn toán^^nhờ TA phụ đạo chút đc ko???ghi lại số phone nha:6449481(có lúc sẽ gặp trực típ TA để nhờ vả..hì hì)
To anh Vương:nhưng em chỉ có ảnh wc thui anh ạ...chờ em đi quét ảnh rùi sẽ post sau nha^^
To bupbe:kiêu mà vào đây rùi cũng làm quen bằng đc thì thui(**)

Minh Vương

ok em , anh thì kô sao , thì cứ làm wen dần dần đã , rồi thì muốn iu cầu gì thì gì ,
chứ wan trọng là nhiều ng muốn xem mặt trước khi làm wen , khổ thế ,

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000