Cầu lông - có ai hứng thú không?

chị Phương+ anh Việt Anh ui ,có phải con bé tên Hoa trường Lý Thường Kiệt ko? Nếu đúng thì em biết con bé đó. Nó ở quận em mà, mấy năm liền ( cả năm lớp 9) 2 trường gặp nhau vòng chung kết nhưng em toàn thua...
HÌnh như nó được giải nhất cúp truyền hình lần trước hay sao ý..
Đúng rồi em ạ, đúng con bé đó đấy, anh mới đến chưa ấm chỗ , có hỏi chú Đan với Phương "hàng khủng đâu" 2 đứa chỉ luôn con bé bé tí vừa ngồi trước mặt anh lúc nãy, chẹp , nó oánh kinh nghiệm lắm, anh gà mờ nhưng thấy kĩ thuật nó cũng ko có gì là siêu sao lắm , nhưng chắc nó tham gia quá nhiều giải , đánh nhiều quá rồi , nên nó gặp ai nó đánh không mất nhiều sức lắm,đấy là anh cảm giác thế, nó đánh toàn trong thế chủ động thôi, lúc nào cũng trên chân đối thủ 1 tí, tuy vậy gặp Phưong nhà mình nó cũng phải giật mình vài cái ko được thư thái như trận đầu

Pirate

Member
:| thế thì P cũng chả vừa :| chết chết [-( ko chừng mình gà hơn P...:"> thế thì xí hổ :p kiểu này trước khi giao hữu phải luyện thôi :|

Ặc ặc!P gà lắm!!
Mọi người ơi!!Chủ nhật này chiến được không!!!Bách Thảo park!!hahaha
Tuyến bik nó ah`!!hehe!!hay nhi??!!thế CN nay chơi cầu được không em!!

Pirate

Member
hí hí hí..có mỗi CN này mình free sáng :D có khi ra giao lưu phát :D nhưng ...iem gà nắm bác ơi :">....toàn dùng sức áh...kỹ thuật = 0 :">

nab2195

thế là đã có hơn 4 vị đồng ý chủ nhật rồi nhé
BT thì mọi người cố gắng đến sớm một chút,khoảng 7h kém 15 nhé
đừng kêu sớm đấy,dân thể thao mà:D
vì hình như BT chỉ cho đánh đến 8h(thông tin chưa chính xác lắm)
bây h đến một chuyện khác:
+ Đã ai có lưới chưa(có rồi thì kiếm dây thật dài để căng vào gốc cây vì mình không dùng cọc)
+ Mọi người mang cầu đi nhé
+ MÌnh sẽ gặp nhau ở gần cổng ra vào(có cài chuồng chim ở đấy)
OKKKKKKKKKKKKKKKKK

tuanbui

lại lỡ hện với mọi người rồi. Sáng cn này có thể tôi sẽ ko đến đc. Quên ko lên 4um xem nên lại hẹn đi chơi vào sáng cn rồi. Tôi viết đơn rồi, mọi người xem thử nhé.
có gì liên lác lại với tôi sau nhé.
Y!M: tuan39.nhh

Attachments

tuanbui

lấy 1 người đứng ra làm đại diện thôi. ai cũng viết thì loạn đấy. mà mọi người thấy đơn của 1 gnười chưa từng đc 7 điểm văn cấp 3 thế nào? Cũng đc đấy chứ?

Pirate

Member
moa thấy thế này hợp hơn cả :D : ai ở đây lưỡi...dẻo thì thảo 1 cái đơn , xong rồi tập trung lại mà kí ;) chứ mấy ông trên BGH lấy đâu thời gian đọc hết ;) , nội dung na ná nhau cả , quan trọng ở cái chữ ký thôi ;) hehe :D

HI mọi người!Hum nay P đi nộp đơn rồi!!chắc mọi người cũng đọc rồi!P nói mọi người đừng bùn vội nhé!Vừa đưa đơn cho thầy Bình đọc thử thầy làm lun câu"Cái này chắc là không được"Nghe chán luôn!chẳng hiểu sao nữa!!Chán khủng khiếp!!
Chủ nhật này đánh ah mọi người!!Chán thế!!!hum wa P hỏi nhà thi đấu Cầu Giấy!Nó không cho thuê sân!!Nếu được sân trong nhà thì mọi người đỡ phải lo về việc lưới,cọc.....!!Lằng nhằng wa'!!Làm sao bi h!

nab2195

Không sao cả
chủ nhật vẫn phải chiến nhé
và để hỏi thử nhà thi đấu Quần ngựa xem sao
ở đấy cũng cho thuê sân đấy
nhưng việc đó để sau.OK
Nhắc lại : Chủ nhật-7h-Bách thảo

thế đã có ai mang cầu và lưới chưa?\
cầu thì anh có rồi chắc sẽ không thiếu đâu, nhưng lưới thì anh chưa có , nếu em có thì mang đi nhé, tạm vậy đã, mọi người gặp nhau rồi bàn chuyện thuê sân sau, thời gian cứ như anh M.A hẹn nhé mọi người

7g sáng chủ nhật

firefly_mab

Member
tiếc wa', khpoong biết bao nhiêu lần em bị lỡ hẹn như thế này rùi. Mà đen không tả được. Sáng Cn( tức ngày hôm nay) con bé đang chuẩn bị dắt xe đạp và phóng thẳng thì 1 tiếng gọi vang với nội dung đại loại thế này : con yêu đèo mẹ đi chợ ..ặc ặc .
Mặc dù lòng đau như cắt , nước mắt đàm đìa( tưởng tượng trong lòng thui) nhưng tui vãn phải chấp hành mệnh lệnh của mama ---> bà con thông cảm cho TUyến nhé
Sắp Tết rùi, nhà em lại có nghề gói bánh trưng gia truyền nên cứ đến dịp này là cả nhà bận rộn lắm, chẳng có không khí sắm Tết gì đâu ----> có lễ phải qua Tết em mới tham gia cùng mọi người được ( buồn quá )
Có gì mọi người ức nhắn tin cho em nhé !
Thanhks all !

Pirate

Member
trời ơi :-O thêm một lần nữa :-O dậy từ 5h >> thôi chợp mắt thêm một tí 6h dậy >>> cái một tí nó biến thành....4 tiếng :-< ko khác gì mọi ngày đến trường :-<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000