Câu chuyện buồn của một chàng trai cô đơn

Status
Không mở trả lời sau này.

IFC_DAILY

@uThiện: Rủ cũng được nhưng chỉ sợ không dám đánh thôi :)) .Đánh luật tụi này ra thì mấy anh lớp F cứ mơ mà thắng nhé :)) .
@Cường:ê nhóc đưa tôi cái nick yahoo coi!!!!

Bọn D1 giỏi thì đánh với bọn tao nè . Bọn mày toàn thua mà nói lắm (mà hình như là đội hình 2 của lớp tao thắng đc lớp mày đó ! Nhục chưa kon trai..............(nhầm kon Tiến)

IFC_DAILY

Sặc d2 bị đánh cho thua te tua phải chạy sang DoTA cho đỡ nhục còn nói lắm à =)) .
Rủ đánh bao nhiêu lần rồi toàn kêu có giỏi sang DoTA mà chiến =)) .Bó tay mấy chú to còi :-S !Còn yaiba mày chưa đủ trình nói chuyện với tao chơi gì cũng không lại tao đâu đừng nói lắm ;-) !Ngượng chết =((

Deathknight

Active Member
*@: các chú tưởng nhà nah có mạng chắc =))

*Người biết chơi, nói móc cũng chẳng sao
chỉ có NooB mới ko chịu nổi, mà Noob kiểu đấy ko khá lên được =))
mà có tin đồn Hamachi thương mại hóa là sao?

IFC_DAILY

Sao lại dùng từ noob ở đây nhỉ,làm ơn giải nghĩa coi =)) .Thấy ông anh Pro TA quá:? .Đánh thì đánh mẹ cho rồi ngồi đây mà nói lắm.Có biết là để có thành công lớn phải luyện tập từ những cái nhỏ nhặt nhất không hả.Nếu không melee người ta luyện tập micro làm gì?Chả biết ai noob hơn ai đâu :"> (Vẫn chưa hiểu lắm về từ noob mà thôi cứ dùng cho nó oai >:) -giống ai đó =)) )

WindRider

Ặc nghe bọn này nói ức chế thì chửi là đúng .
Ai đời chơi WAR chỉ biết mỗi DDay DOTA,
Bao giờ DDay DOTA thành môn trong WCG thì hãy nói .
Thất Vọng luôn

ô hô ! Nói như ông anh thì ông anh thì ông còn kô biết tị gì về war đấy . Kô phải người ta ko nói về các thể loai khác nghĩa là họ kô bít chơi nhé . Ít nói như ông anh chắc lần đàu chơi war nhỉ .
@Tiến : hehe nhầm roài tao ko phai yaiba đâu , mảy bít thằng nào chơi war qua hamachi hay thắng mày kô mày .

ark

Active Member
Cái Clan yeah net vừa đíu cho download, lại còn firewall ---> high latency :)) đánh giải thì may ra có thằng ra =))

hix mí chú chuyên toán + tin 05008 kiêu quá
tôi thì chẳng game bao h
cùng lắm thì giải trí
nhưng nghe cái kiểu ăn nói như vậy thì các chú chắc là chưa dậy thì đâu nhỉ...
học chuyên toán chuyên tin 0508 mà dek thấy kiến thức j`, toàn chửi với kick nhau, xem cái đầu mí chú chưa đc mấy tí kiến thức mà ti toe thế :)). Em thì em cũng ngu si lắm nhưng mà em thấy chuyện hay nên vào góp vui, kẻo mang tiếng là đàn bà thì ngượng lắm, đàn ông ko chấp vặt mấy chuyện nhỏ con này đâu. Chơi game giỏi thì khẳng định đẳng cấp j`? Ăn nói thì ko suy nghĩ, thôi về mà đúc sách + tăng EXP cho trí não đi không phí thời gian. Mà đúc sách này cũng lâu phết đấy =)), tiền thì dương vô cực lun...=))

Buồn cười quá
Đêm nay ko ngủ được mất
Các anh Ark, Napster, image cứ đì chít bọn này đi
vài tuổi đầu nhìn đời bằng nửa con mắt

theshadow

Member
boycva_keyboard said:
hix mí chú chuyên toán + tin 05008 kiêu quá
tôi thì chẳng game bao h
cùng lắm thì giải trí
nhưng nghe cái kiểu ăn nói như vậy thì các chú chắc là chưa dậy thì đâu nhỉ...
học chuyên toán chuyên tin 0508 mà dek thấy kiến thức j`, toàn chửi với kick nhau, xem cái đầu mí chú chưa đc mấy tí kiến thức mà ti toe thế :)). Em thì em cũng ngu si lắm nhưng mà em thấy chuyện hay nên vào góp vui, kẻo mang tiếng là đàn bà thì ngượng lắm, đàn ông ko chấp vặt mấy chuyện nhỏ con này đâu. Chơi game giỏi thì khẳng định đẳng cấp j`? Ăn nói thì ko suy nghĩ, thôi về mà đúc sách + tăng EXP cho trí não đi không phí thời gian. Mà đúc sách này cũng lâu phết đấy =)), tiền thì dương vô cực lun...=))

Buồn cười quá
Đêm nay ko ngủ được mất
Các anh Ark, Napster, image cứ đì chít bọn này đi
vài tuổi đầu nhìn đời bằng nửa con mắt
a(n noi' cho ca^n? tha^n......ko he^t' noi' da^y' con zai ah`...........ho^m nao` ga(p. nhau o*? trg` noi' chuye^n............e thi` so*. a Qua^n A3 zo^i` ah..........intel cha(c' cung~ 2x chu*' ko dua` da^u........:SS:SS ghe^ che^'.........chu*i? lo*p' Tin kia`......:SS

Volodia

Member
WindRider said:
Ặc nghe bọn này nói ức chế thì chửi là đúng .
Ai đời chơi WAR chỉ biết mỗi DDay DOTA,
Bao giờ DDay DOTA thành môn trong WCG thì hãy nói .
Thất Vọng luôn
:)) =))
Chú em biết giải WCG bên Sing có trò DotA ko?
Trình mí chú đi đấu với bọn bên Sing liệu có thắng nổi ko, nực cười!
Bé mà to mồm là ko tốt đâu! :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000