Câu chuyện buồn của một chàng trai cô đơn

Status
Không mở trả lời sau này.

trananduc

Các ông nhìn thấy thế mà không biết sao ? Các ông không thấy Jaina mới sử dụng 1/2 sức lực đó sao ? Nhìn kĩ lại đi gà gà gà gà

Napster

Thành viên danh dự
Ôi zời. Game chiến thuật mà đánh đấm chém ùynh 1 phát 1000 máu :|

Chắc cậu này chưa bao h nghe đến chuyện tướng Intell đập được tướng Agi :|

Thế này chả khác gì chơi map nhiều tiền của Starcraft.
Hôm trước ra hàng thấy 2 thằng đánh SC với nhau, thằng này chửi thằng kia: "đm, 5' nữa mới đánh cơ mà" -.-"
Thôi thì kiểu đánh VNese nó như thế quen rồi. Không chấp.

Đến cái box games của CVA nó lại thành "& Cheat Code" -.-" Đến chịu

trananduc

Hớ hớ ! DDay đâu còn là chiến thuật thuần tuý nữa ? Lai với hành động roài bác ơi. Mí lị bí lắm tui mới cần đến ngọc xanh chứ ! Chỉ là đánh thử sức thôi mà :D Đánh hết sức thì phải tuỳ đối phương chứ

Deathknight

Active Member
Hớ hớ
nói chung đánh giỏi ắt biết ai giỏi , ai ngu
thắng một thằng đánh ngu mà Post Rep to còi thì cũng chẳng khác rì nó
=))
DDday chỉ là giải trí thôi
Chấp chú Zera, anh không đánh UnDead

NightFire007

Hớ hớ sao loạn thế này ? Tóm lại là có đấu sĩ nào chơi dday thì lên tiếng, còn chơi vụ khác thì đề nghị lập room khác.
Trong điều kiện học tập nặng nề (như bị alien đì rứa), chúng tớ là những người học sinh chăm ngoan ham học => chỉ chơi dday thui => đỡ đau đầu => đỡ vào châu wỳ

trananduc

Thì ông kể hộ về dota đi :D
Xin lỗi quí vị và các bạn, thiên tài NightFire007 hơi nóng tính nên lỡ post bài rồi :| Nếu admin ghé qua làm ơn xoá đi hộ nhé :D

(^_^)

Member
cac' em oi anh ko biet em pro den muc nao` ma` len day ke chuyen nay` chuyen no ve` dday , chan'
gioi? thi` vao` hamachi danh de tren day' cac em se~ ko phai? buon` vi` danh 2005 tran ma` thua co 2 tran dau, anjh bao? dam? trong vong `1 ngay trong 2006 em se~ thu hoach nhieu` hon 2005 day'
ok
bye_bye

The_Rock

Mày đi hơi xa rồi đấy con chó ạ !!!

trananduc said:
Xin công bố kết quả thi đấu ngày 30 tháng 11 giữa siêu tuyển thủ lớp Pháp và những chàng trai cô đơn lớp 10 D1.
Mở đầu : Chúng tôi chờ tại đấu trường từ 2 giờ 20 phút. Sau khoảng 40 phút uống trà đá, chúng tôi đã hạ gục một đội - tình cờ gặp ở hàng net. Lúc đó lớp pháp hùng hổ kéo tới.
Diễn biến : sau 3 phút tranh luận, chúng tôi nhận được lời xin lỗi từ đối phương là có sự cố. Kết quả là chúng tôi tập dợt thêm 20 phút rồi trả tiền máy đi về.:|
Kết quả : các bạn thử nghĩ xem nếu đối phương không đến đúng giờ thì thua hay thắng ? Chúng tôi không lấy làm ngạc nhiên vì tình trạng này đã xảy ra rất nhiều rồi (chúng tôi có lẽ đã quá nổi tiếng - hớ hớ hớ). Tôi rất thông cảm cho các bạn. Mong các bạn chăm chỉ luyện tập để chờ ngày tái ngộ;)
Con chó này, mày hơi khinh người đấy. Hôm đó đội bọn bạn tao ( xin thưa với bà con là tôi bên pháp 1 còn mấy thằng đề nghị đấu với thằng này là lớp pháp 2) vì ko đủ người nên mới bảo hoãn. Còn lớp bọn mày thì sao có dám đánh chó đâu mà to còi thế, sau chả thấy rủ lớp pháp đánh nữa là sao ( sợ thua hả ). Vô đối ah, nghe oai nhỉ, sợ chúng mày nhiều. Nổi tiếng ư ---> mơ ah , thông cảm á ---> thông cảm cái con khỉ. Sao mày ko nói rõ cái sự cố đó như thế nào mà chỉ nói chung chung là " có sự cố " hay là mày sợ là nói rõ ra thì mất hết thể diện, mất mặt bầu cua hả con chó ??? Loại mày tao khinh, nói 1 lần thế này để cho mày hiểu, hiểu chưa con ??? Ở lại đây thêm tí nào nữa chắc tao phat khùng mất, thôi mày đọc và nghiền ngẫm vài dòng nhắn nhủ này đi con chó ạ. Thân ái, chào ... >:p >:p >:p

rikku

Active Member
ặc. lại nhớ chuyện D.Day ngày xưa, mình chơi DH trước khi winged evasion lên 400agility chúng nó bảo là mình chơi bẩn . .
xong rồi đổi bên, sang dark force chơi, DL càn quét cả bản đồ :| đến lúc trước khi winged mình có 70 agi (ít quá); nhưng ngó lại thấy có mỗi 18000HP . .
xong rồi chẳng cần armor, steel skin, cứ bay thẳng bắn nhà chính, hết máu đi về . ..

Mò lại mấy bài cũ đọc, ôi thôi buồn cười quá!!!
Cái gì mà vô đối, cái gì mà còn DDay nữa. =))
Tưởng chơi DDay là chuyện 2 năm trước cơ mà, hóa ra nhiều người thích dùng đồ cổ nhỉ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000