Câu chuyện buồn của một chàng trai cô đơn

Status
Không mở trả lời sau này.

Napster

Thành viên danh dự
Sao lại có thằng ku War_masterYaiba nào tên là "Lông" thế kia :|
Đùa, anh đ' nhịn cười được. Xin lỗi em :|

IFC_DAILY

Ui giời đau cả đầu,cả cái topic lập ra mà toàn bới với móc.Người ta chơi DDAY thì nói về DDAY coi,cứ phải lôi melee với lại DoTA ra làm giề?|-) .Rỗi hơi,thích thì hôm nào đánh ăn tiền 3vs3 đi,luật tụi này ra ;-) .Mà đọc lại topic hình như có người bảo pick heroes là vô học =)).Cũng được thôi nhưng mà sợ chọn phải mấy con kiểu như cóc ghẻ bản 17.7 bên Dark thì ngồi đó mà khóc :)) .Nói vui vậy thôi chứ mỗi người một ý thích,ai thích chạy theo "Tây" thì cứ chạy còn em thì em cứ viet nam mít em tương :p .Như mấy ông d2 đánh DDay với đội này toàn thua phải chạy sang DoTA giờ lại đổ đánh DoTA quen tay rồi không chơi DDAY thì chán lắm =(( .

IFC_DAILY

D2 05-08 ẹ được chưa lớn :-B .Mà nghe nói D2 03-06 cũng chiến lắm,hôm nào họp quân cho bọn iem đuợc mở rộng tầm mắt với.Thích chơi thì hẹn trên này còn không thì đừng có cái kiểu "Giờ ai còn chơi DDAY nữa,trò trẻ con ý mà".Vâng,bọn em trẻ con nên người nhỏ làm việc nhỏ ;-) ....

imagineT_T

Member
còn bọn anh lớn làm việc lớn :-" . DDay chắc chắn dek chơi. Nếu hứng thú SC, Warcraft melee, dotA thì làm việc, or else gg :-h

sặc......... tên em là Lông mà , tên khai sinh đó . Muốn đổi cũng ko xong. Khổ thân :(( Mà mấy thầng D1 khinh người vừa thôi nhé . Cả lớp ko ai biết choi dota , suôt ngay chỉ chơi dday . Cứ cho bọn tao chơi dday kém đê , nhưng cái bọn chỉ biết chơi 1 trò rôi` lại to mồm thì bọn tao kiếu.

Ah hay là hôm nào D2 03-06 làm trận DotA với bọn đàn em D2 05-08 . Còn mấy thèng D1 thì cứ để bọn nó chơi dday với nhau ( chỉ sợ các anh thua thôi ) :)) :p

U.F.O

Active Member
Kinh nhở Tiến mạnh mồm nhở .Ăn tiền cơ đấy .Không rủ F chơi nữa à ?Tòan rủ mí ông ra trường rùi thì sao mí ông ý bị đuổi học được .Nhở T_T

Sặc , ông anh khinh thường người khác thía . Em nói là bọn bạn em chứ có phải em đâu . Mà ai bảo bọn nó ko bít dùng , chẳng qua ko có điều kiện để dùng thoai ( ko có internet) .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000