các bạn khóa 00-03 ơiiiii

Sunrise

Đấy mất công giới thiệu mãi, bạn Ola, thưa mọi người, là cái bạn tớ muốn nói đến. Thế hóa ra Sơn học D8 à, Vân học D4, chuyên văn mà, chả để ý gì cả
Mọi người hâm mộ thầy Toàn quá nhỉ, tớ chỉ thích thấy cái khoản bi a thôi
To td4: con gái lớp văn có làm gì ghê gớm đâu mà mày cứ gào lên can đảm thế :huh:

ola

oái. khiếp đúng Vân chuyên Văn có khác. phân tích thầy Toàn như thía hả? hehe cũng phải công nhận thầy T đánh Bi-a hay phết, hic có khi hơn trình độ của mình y'. ặc ko hỉu thầy đi đánh lúc nào nhi? thía ma` chẳng mấy khi thấy thầy trổ tài thật với mọi ng. khiếp đảm.... <_<

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-ola+Jan 9 2004, 10:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ola @ Jan 9 2004, 10:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> oái. khiếp đúng Vân chuyên Văn có khác. phân tích thầy Toàn như thía hả? hehe cũng phải công nhận thầy T đánh Bi-a hay phết, hic có khi hơn trình độ của mình y'. ặc ko hỉu thầy đi đánh lúc nào nhi? thía ma` chẳng mấy khi thấy thầy trổ tài thật với mọi ng. khiếp đảm.... <_< [/b][/quote]
thầy Toàn chỉ đánh bi a trong phòng hội đồng với thầy hưng thôi
hhe

ola

chuyện đấy thì mình bít roai, chỉ muốn hỏi thầy hay đánh ở đâu cơ, vì các thầy ở trường đánh ko hay cho lắm, Thầy Toàn hay dấu nghề lắm. ko trổ hết tài nghệ ra đâu. hehe hs cu~ của thầy nên bit rõ lắm, hahah.... Nhung Vit vẫn đang học trung hoc a`, hay lên đaih học roa`i ? cho hỏi thăm 1 chút

Sunrise

Nhung vịt thi SAT roa`i không rảnh lên post bài nữa... hic... thiếu cái mồm to của nó forum heo hút hẳn... hehe. Vân trả lời thay cho Sơn à
Nó học dự bì đại học bên Mỹ ý, năm sau lên đại học, kém Sơn 1 tuổi , nhưng lanh chanh học trước nên cùng lớp với Vân, lắm mồm lắm

HungKK

Từ đầu đến cuối toàn thấy lớp D ko, o trường mình cũng nhiều lớp A lắm cơ mà. Vào đây giúp bạn Nguyệt môt tay thôi. Rất hân hanh đươc làm quen với các bạn. :D

Tieu Binh

Chào cả nhà !!! Chẳng biết mọi người còn nhớ em ko??? Ngày xưa em cũng tham gia hoạt động tình nguyện, cũng biết một số học sinh các khóa, mà sao đọc ở đây nhận ra ko nhiều nhỉ??? :-? Có thể nhìn mặt chắc chắn em sẽ nhận ra vì trường mình có mấy mống đâu, năm nào chả gặp nhau chan chát, có thể chưa nói chuyện bao h nhưng chắc nhìn sẽ thấy wen wen, hay mọi người chịu khó up ảnh lên nhé, cả ảnh mới nhất bây h nữa, để xem đặc điểm nhận dạng thế nào, mấy nữa về còn nhận người wen !!! Hehe... ;)
----) HungKK: Bạn Hùng thân mến ơi, chẳng biết chữ KK của ấy có nghĩa gì còn theo phiên âm tiếng Pháp thì có nghĩa là shift đấy !!! :p, chứ ko có nghĩa là "ta - cưa" đâu !!!

teddybear

Member
Hi Bình... tao nhận ra mày rồi... trông khác nhỉ... không biết mày có nhớ tao không? Đang ở Pháp hả mày? Tao vẫn còn nhớ mày với cái Thái lớp mày đấy... thế cái Thái bây giờ đang ở đâu và đang học trường nào thế?

HungKK

Tieu Binh said:
Chào cả nhà !!! Chẳng biết mọi người còn nhớ em ko??? Ngày xưa em cũng tham gia hoạt động tình nguyện, cũng biết một số học sinh các khóa, mà sao đọc ở đây nhận ra ko nhiều nhỉ??? :-? Có thể nhìn mặt chắc chắn em sẽ nhận ra vì trường mình có mấy mống đâu, năm nào chả gặp nhau chan chát, có thể chưa nói chuyện bao h nhưng chắc nhìn sẽ thấy wen wen, hay mọi người chịu khó up ảnh lên nhé, cả ảnh mới nhất bây h nữa, để xem đặc điểm nhận dạng thế nào, mấy nữa về còn nhận người wen !!! Hehe... ;)
----) HungKK: Bạn Hùng thân mến ơi, chẳng biết chữ KK của ấy có nghĩa gì còn theo phiên âm tiếng Pháp thì có nghĩa là shift đấy !!! :p, chứ ko có nghĩa là "ta - cưa" đâu !!!
Bình ah, Hùng cũng mới hoc tiêng Phap thôi, nên không biết mấy thứ đó, bạn thông cam. KK la từ họ của mình và tên đệm mà ra đấy. Bạn đưng có cố hiểu lầm làm gì.
Mà bạn đang ở thành phố nào vậy? Còn libre ko? :>>

Tieu Binh

---) Teddy Bear: Tao nhớ chứ, sao quên được, suốt ngày đi họp cùng nhau mà !!! thế dạo này mày thế nào rùi??? học hành tốt chứ??? yêu đương gì chưa??? Sang Đức lâu chưa??? Biết cái Giang lớp tao ko??? Nó cũng đang ở Đức đấy !!!!
---) HungKK: Tớ biết bạn tên Khương Kim Hùng rùi, nhưng ko hiểu sao cứ đọc thấy Hùng "kaka" tớ lại bùn cười... Ấy cũng đang ở France đấy à, ở tỉnh nào??? Hiện tớ đang ở Paris còn tương lai trôi về đâu thì chưa biết !!!

HungKK

Mình đang học o INSA de Rennes, thang 7 này mình lên Pái làm thưc tập, nếu bạn còn o Pái luc đó thì chúng mình gặp nhau. Mà cho mình so dtdd của bạn đi cho dễ liên lac. Số của mình là 0698876695. :D

teddybear

Member
Tieu Binh said:
---) Teddy Bear: Tao nhớ chứ, sao quên được, suốt ngày đi họp cùng nhau mà !!! thế dạo này mày thế nào rùi??? học hành tốt chứ??? yêu đương gì chưa??? Sang Đức lâu chưa??? Biết cái Giang lớp tao ko??? Nó cũng đang ở Đức đấy !!!!
---) HungKK: Tớ biết bạn tên Khương Kim Hùng rùi, nhưng ko hiểu sao cứ đọc thấy Hùng "kaka" tớ lại bùn cười... Ấy cũng đang ở France đấy à, ở tỉnh nào??? Hiện tớ đang ở Paris còn tương lai trôi về đâu thì chưa biết !!!
HE he... may mà mày chưa quên tao đấy... Ừa, tao biết cái Giang lớp mày, hồi trước tao đi học tiếng Đức với nó mừ... tao vưỡn thế... hic hic... chưa yêu ai mà cũng chẳng ai yêu để mà yêu cả... thế mới đau... Thế còn mày... tình hình ra răng? :d:

tuananhd2

Mình thấy bạn Rykku trông cũng wen wen, nhưng không phải vì bạn "xinh" đâu, mà là bạn cũng có thói quen nhận vơ y hệt bạn SơnP cùng lớp với mình ngày trước, ai cũng nhận là bố kết nghĩa
:q: :q:

The page cannot be displayed
The page you are looking for is currently unavailable. The Web site might be experiencing technical difficulties, or you may need to adjust your browser settings.

--------------------------------------------------------------------------------

Please try the following:

Click the Refresh button, or try again later.

If you typed the page address in the Address bar, make sure that it is spelled correctly.

To check your connection settings, click the Tools menu, and then click Internet Options. On the Connections tab, click Settings. The settings should match those provided by your local area network (LAN) administrator or Internet service provider (ISP).
If your Network Administrator has enabled it, Microsoft Windows can examine your network and automatically discover network connection settings.
If you would like Windows to try and discover them,
click Detect Network Settings
Some sites require 128-bit connection security. Click the Help menu and then click About Internet Explorer to determine what strength security you have installed.
If you are trying to reach a secure site, make sure your Security settings can support it. Click the Tools menu, and then click Internet Options. On the Advanced tab, scroll to the Security section and check settings for SSL 2.0, SSL 3.0, TLS 1.0, PCT 1.0.
Click the Back button to try another link.

Cannot find server or DNS Error
Internet Explorer

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000