các bạn khóa 00-03 ơiiiii

Sunrise

The moi nguoi co muon biet anh nhau ko , post anh len xem nao
Ban y hoc D8 a, to chang nho chi nho la thay Toan chu nhiem thọi Thay Toan khoe ko, chac thay van choi bi a deu chu nhi B)

Khoá 00-03 còn có một lớp rất đông học sinh mà lại bị lãng quên, đó là lớp học duy nhất mà không bao giờ có học sinh trốn học hay đi học muôn. Đố các cô các bác biết là lớp nào?

(chú thích: Stupid! Đã gõ kiểu ABC rồi thì thôi các kiểu khác đi chứ!)

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Bell4285+Dec 9 2003, 11:57 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Dec 9 2003, 11:57 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Khoá 00-03 còn có một lớp rất đông học sinh mà lại bị lãng quên, đó là lớp học duy nhất mà không bao giờ có học sinh trốn học hay đi học muôn. Đố các cô các bác biết là lớp nào?

(chú thích: Stupid! Đã gõ kiểu ABC rồi thì thôi các kiểu khác đi chứ!) [/b][/quote]
:lol: tớ ăn mò nói ốc 1 chút nhá ^_^
lớp A6 phải o Tớ chỉ nhớ lớp đấy đông học sinh thôi :rolleyes:
hay là A5 o thì A2 vậy :p nhỡ D1 thì sao E hèm :D chịu thôi ;)

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 10 2003, 04:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 10 2003, 04:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Bell4285+Dec 9 2003, 11:57 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Dec 9 2003, 11:57 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Khoá 00-03 còn có một lớp rất đông học sinh mà lại bị lãng quên, đó là lớp học duy nhất mà không bao giờ có học sinh trốn học hay đi học muôn. Đố các cô các bác biết là lớp nào?

(chú thích: Stupid! Đã gõ kiểu ABC rồi thì thôi các kiểu khác đi chứ!) [/b][/quote]
:lol: tớ ăn mò nói ốc 1 chút nhá ^_^
lớp A6 phải o Tớ chỉ nhớ lớp đấy đông học sinh thôi :rolleyes:
hay là A5 o thì A2 vậy :p nhỡ D1 thì sao E hèm :D chịu thôi ;) [/b][/quote]
:lol: tớ rút lại những lần đoán trước Chắc chắn là D2 rồi O sai được :D Nhung vịt đoán mà lị Làm sao được

To Sunrise : Chị bảo ai trẻ con Hừ :angry: Oánh cho 1 trận giờ <_<

Sunrise

To Bell : nói ai stupid đấy :unsure:. Có vẻ bất lịch sự nhỉ? Thì gõ TV, làm gì dữ vậy. Con trai lớp Toán có khác
To Vit con: em thi trẻ con 100% rồi còn gì
To everyone : B) Có muốn Post ảnh lên không mọi người :rolleyes:

Sunrise

Nguyễn Tất Thành đang ở Singapore à, ( vụ này với các nhà sử học sẽ là một phát kiến vĩ đại :D ). Thế có biết đứa nào khác Chu văn an cũng ở đó kô. Có một con bé tên Dương, béo tròn :) ,
biết không bạn Nguyên Thành Tất :lol:

các bác nào đang ở sing vậy?kiểu này dễ Chu phải lập 1 hội bên này cái nhể để họp hành tí cho khoẻ khoắn cái ha he he....
to sunrise : post ảnh lên thui đi chứ.. :lol:
lớp bắt đầu bằng chữ C hả?là lớp nào ta he he....ko có học sinh đi muộn chắc là do đứa nào đi muộn thì bắt nghỉ luôn chứ giề !!! :p

Nhung vit

Member
thế không rủ ai vào nữa cho đong vui Tớ sẽ post ảnh lên hehe :lol: :D mọi ng cười lên cái nào Cho vui cửa vui nhà nhé :p Nhưng post thế nào bi giờ Tìm mãi o thấy Hay tại mình stupid quá :(

:lol: thế bạn Nhung đã post được ảnh chưa??? Mà trên 4r của trường mình chỉ có MOD mới post được ảnh thui nên có giề bạn gửi anh cho chị Hà để thế mới được cơ bạn ẹ.... :D ;)

Nhung vit

Member
:lol: :lol: úi giời Cậu mà nhìn thấy ảnh tớ lại gào lên ; úi giời , tưởng ai. hoá ra ngày nào cũng nhìn thấy nó ở trường. Chẳng hạn như thế. Chắc là mặt tớ trông quen quen thôi. Chi hà sẽ post ở Giới thiệu thành viên CVA thôi :lol: sao cả khoá 00 03 có mỗi tớ và cậu chat chit thế này. mọi ng yêu quí đâu hết rồi nhỉ :eek: :eek:

humorgirl

tuấn ui ! ở trong topic nào ũng thấy tuấn cả? ngại thế nhỉ? lại còn lập hội cva bên sing nữa chứ! biết cách khoe phết! thế chỉ có ngần này nhân mạng học khoá 00-03 thui á?

thôi nhé ko cần phải bầy cách nói xấu bạn bè đâu nhé.tại 4r còn đang thiếu vắng mọi người nên tuấn phải nhiệt tình tham gia chứ ,chẳng hiểu cái gì cả chán cô nương quá ! <_< <_<

td4

Member
heo hút quá nhẩy.thôi tui cũng nhảy vào làm một chân cho vui cửa vui nhà vậy.chắc cũng chả cần giới thiệu họ tên đâu nhỉ,nó lù lù ở bên cạnh đây còn gì.còn tui học d4,chắc là mọi người biết tui thôi mà,lớp co 2 thằng con trai bọ.nhưng thế vẫn còn hơn chan các lớp đàn em.nhìn lại các lớp chuyên văn đằng sau chả thấy lớp nào có mống con trai,thế mới thấy mình can đảm biết bao,vịt nhỉ :lol: :lol:.
các cô các bác có chuyện gì hay ho kể ra đây cho kô khí vui vẻ cái.ở đây buồn quá hà.

ola

Ở đây có ai là thành viên lớp D8 Hông??? lâu wa' rồi chưa nhận đc thông tin của mọi người !!!

Nhung vit

Member
:rolleyes: :rolleyes: hi Ola , bạn Vân a` Hìhi ( doán thế )
Hình như o có D8 thì phải, đúng o mọi ng

----------------
Giới thiệu mọi ng
Bạn Tuấn D4 : học sinh thanh lịch CVA 1 thủa nghiêng nước nghiêng thùng
:rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000