các bạn khóa 00-03 ơiiiii

he ...khóa 00-03 cũng vui lắm đấy chứ bộ thui đằng nào h cũng mỗi đứa 1 nơi rùi , dễ trong trường đứa này biết mặt đứa kia nhưng chán cái là ko biết tên thui he ...H lập ra cái topic này khóa 00-03 chúng ta vào đây buôn chuyện đê .Trường mình thì lắm cái để buôn lắm đây .. ;) :lol: :lol:

Nhung vit

Member
H a` ten cau la gi the E he`m viet H thi ai ma biet dc Dung that 00/03 thi co nhieu cai de buon lam Cau hoc D7 a` Tuc la lop cai Ngan dung o nhi Hay D8 thay Toa`n yeu qui chu nhiem To hoc D4 co Huong cung yeu qui not chu nhiem Lop to co tan 4 Nhung nen cu goi Nhung vit la ai cung biet hehe

đúng rùi mình học D7 và chắc chắn là càng phải cũng lớp với Ngân rùi he ...và cũng cùng trong 1 nhóm chơi với nhau luôn .Mà Nhung với Ngân sao quen nhau vậy ?? :eek:
Mình tên Tuấn ( mà lớp mình có đến 3 Tuấn cơ ) nhưng họ thì khác Mình họ Vũ :p
Nhắc đến thầy Toàn thấy nhớ thầy quá thầy dạy thể dục 3 năm ,học thì ít mà thầy cho chơi thì nhiều trông thầy ngoài khó tính mà dễ tính nhất .
Mà D4 năm nay có động phục đẹp nhất trường còn gì nữa !!!
Nhưng chán nhất là hội trường của lớp 12 khóa bọn mình .Nhà trường chính vì ko nhiệt tình trong việc làm trại của khối 12 nên chán ko tả được chẳng có gì đặc sắc cả , mất cả vui ...

Nhung vit

Member
To biet cai Ngan vi nha no ngay gan nha to Va thuc ra me no nhan to la con dau Hehe :D Tuc la me no la me chong to :lol: To qui thay Toan nhat Con dong phuc lop to thi Hom nao post cai anh len cai nhi Cong nhan chang hieu sao hoi mac cung ca lop thay dep the Chu bay gio bao to mac eo oi :ph34r: chiu thoi :p

ha ha ..bo me Ngan cung quy Tuan lam , kieu nay de thoi gian nua minh lai duoc moi di an banh keo thi chet he he....cua anh ban Ngan va ban Nhung.
thui hom nao post anh len cho cac em khoa biet truoc cac chi D4 the nao nua che ;) ;) .ah ma hinh nhu lop Nhung hoc sinh co giao chu nhiem lop tuan dung ko?la co VAN do :huh:

Nhung vit

Member
Noi the thoi chu anh ban Ngan ,nguoi cuc ki nghiem tuc , lay vo phai 1 dua nhi nho
nhu to thi co ma het hoi . Co Van day Sinh va Ki lop to :eek: Khong biet bay gio co co' nho dua nao ten la Nhung nua o co . To van con cai anh chup voi co Trong co xing lam Ma minh trong cung xinh ghe :lol:

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Nov 27 2003, 01:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Nov 27 2003, 01:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ha ha ..bo me Ngan cung quy Tuan lam , kieu nay de thoi gian nua Nhung lai duoc moi di an banh keo thi chet he he....cua ban Ngan va ban Tuan
[/b][/quote]
ha ha ..bo me Ngan cung quy Tuan lam , kieu nay de thoi gian nua Nhung lai duoc moi di an banh keo thi chet he he....cua ban Ngan va ban Tuan

he ...vậy hôm nào Nhung scand ảnh đó gửi cho Tuấn xem cái hi`hi`...Cô Vân làm chủ nhiệm khiến môn Sinh cả 3 năm cấp 3 ko biết cái gì hết cả .Hôm qua tuấn cũng chat với cái Ngân xong , nhắc đến Nhung he ...Ngân cứ gọi là ngơ ngác con nai vàng vì ko hiểu sao mà Tuấn quen Nhung :lol: ;)
Ui Làm sao mà đi ăn kẹo được của Tuấn và Ngân được chứ hi`hi`...Tuấn cũng nhí nhổ phải biết .Tuấn với Ngân chỉ có thể đi ăn cùng nhau được mà thôi ( cùng cả nhóm cấm hiểu sai lệch ) .Mà có phải lớp Nhung là thầy Lực chủ nhiệm đúng ko ? <_<

Nhung vit

Member
:lol: ui gioi oi Lop to thay ( ong ) Luc day thi co ma chet a` Lop to dua nao cung di ung voi thay Luc :lol: Cau cung hoi han cai Ngan co day Cu bao no la chung minh quen nhau tu hoi be be' co ( cho no ma'u) :D
Co Van day Sinh lam suot ngay phai hoc thuoc nhieu Chan oi la chan :( Bay gio trong dau o 1 chu con lai
Neu to o nham thi cau la lop truong D7 Ngan tung ke cho to thi phai ( e he`m : nguoi vua dep trai vua hoc gioi lai .... :lol:

[em ơi, em làm ơn gõ TV được không em? Thx a lot!! (em đã không gõ TV rôi, lại chẳng có sử dụng dấu câu nữa, nên..... :p ]

ừa được rùi hum nào gặp Ngân sẽ bảo là Tuấn với Nhung quen nhau từ trong bụng mẹ cơ ( vậy máu hơn ấy chứ ) he he ...chắc chẳng phăi mình lớp Nhung đâu .Lớp nào mà chẳng rứa rứa cơ chứ ...học GDCD mà cuối cũng chẳng thấy GD đuợc mình ngoan thêm chút nào mà chỉ càng he he ... ;) ;) Trời Tuấn đây còn chẳng có chứ nào vào đầu từ năm lớp 10 cơ ( cô mà biết điều này chắc cô buồn lắm đấy ) hic hic ...
Đúng Tuấn là Tuấn lớp trưởng rùi nhưng lời khen của Nhung chỉ dám nhận 1 về thui đó là ....đẹp ... :p :p ( chết thất Ngân kể nhiều ko ?và gì vậy ?ko biết có tình ý gì với mình ko đây hi`hi`....)
Mà dạo này Nhung có liên lạc với Dương ( em chị Linh ko ) Dương gọi Tuấn bằng Bác đó :lol: :lol: ( oai quá )

Ho... sao trang nay ko tich hop Uni ah? Type TV kho wa!

Hơ... em thay moi nguoi nen lay ten that cua minh lam nick, chu cu lay nick name thi nghe hoi chan(nghe ko gan gui lam :D ), voi ca nhu the chui boi nhau cung de hon :D:D:D:D, cai chinh la nghe do xa la!

Hơ.... hóa ra có 1 dòng hướng dẫn bé tí ở fía dưới... OK, mình type đc TV rồi!
Type lại 2 bài trên để mọi người khỏi toét mắt:
1- bực mình thật, ko gõ đc TV
2-MOng mọi người lấy nick là tên thật để nghe cho khỏi xa lạ là 1, thứ 2 nữa là để dễ biết nhau, thứ 3: để khác so với các forum khác, VD: TTVN, popcorn.....

hic tên của đồng chí Thanh Nguyen tat này đọc khó qúe ....mà hỏi chút ?TNT cũng học khóa 00-03 hả ?nếu mà học khó này thì ko cần xưng em đâu ,tất cả đêu khó 00-03 cả mà .mà trong topic này ( hiện giờ chỉ có Tuấn và Nhung ) he he ....nhưng có gọi bằng nick đâu gọi bằng tên đấy chứ :D :D

Sunrise

U nhe, khai ten that cung duoc, to ten la Cam Van, moi nguoi goi to la Van vi hay Tac ke( hic, nick lam kho toi mot thoi) :eek:
Ban gi o D7 oi, co biet Son ko, Son cung hoc D7, nhung no di Anh tu nam ngoai, to dang hoc cung truong voi no o Uk day B)
Nhung vit, sao ko mail personal statement cho chi ha con nhoc kia ;)

To Nguyen Tat Thanh: ban ham mo bac Ho lam ha :unsure:

[em ơi, em ấn F9 để chọn mode gõ TV em nhé. Cám ơn em :)]

UI ban VÂN ơi cho hỏi cái bạn là học sinh khóa 01-04 đúng ko ??
Tuấn học để D7 nhưng là khóa 00-03 và cũng có 1 đứa duy nhất trong lớp tên Sơn nhưng hiện giờ vẫn đang ở VN .Hình như là có sự nhẫm lần ở đây ah he he .. :lol: :lol:

To Vân: mình tên là Nguyễn Tất Thành mà! Nhưng đọc theo giọng "ở bển"(trên GNCT :D :D :D ) thì người ta sẽ nói là Thành Nguyễn Tất! Người Việt thì có ai ko yêu Bác Hồ, ấy nhỉ?

Sunrise

Nham a, ko nham dau, lop D7 thay Toan phu trach dung ko. To con la gi thay, thay con no to 5 nghin tien bong ngo thay hua vi to co vu thay bi a co ma, hi`
Ban Son y dang hoc ben Anh, sinh nam 85 ma to cung sinh nam 85, cau cung sinh nam 85...? sao lai nham:p :huh:
Any way, cha sao dau, ko co ban Son thi to voi cau lam ban cung duoc :rolleyes:

To Tat thanh: nguoi Viet thi yeu bac Ho lam, nhung yeu toi muc ten cung giong bac Ho thi to moi gap co moi cau thoi :)

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Sunrise+Dec 3 2003, 10:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Sunrise @ Dec 3 2003, 10:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ban Son y dang hoc ben Anh, sinh nam 85 ma to cung sinh nam 85, cau cung sinh nam 85...? sao lai nham:p :huh:
[/b][/quote]
:lol: :D tớ cũng sinh năm 85 đấy :lol:

theo nhưng điều bạn Vân nói thì hình như là bạn Sơn đó học lớp D8 rùi ,vì lớp tớ là cô Vân chủ nhiệm cơ chứ ko phải thầy Toàn .
Any way, cha sao dau, ko co ban Son thi to voi cau lam ban cung duoc&nbsp;
cái này thì tớ đồng ý 2 luôn ah hi`hi`...có thêm nhưng ngưòi bạn mới thì tuyệt vời hơn rùi :lol: ;) .Trong đây là topic của những ai sinh năm 85 mè he he ...
cái tên của bạn Thành đọc theo cách của phương tây thì có vẻ hơi độc đáo Thành Nguyễn ( nhưng chắc chắn là đọc thành Nguyên ) Tất ..vậy suy ra sẽ là Thành Nguyên cái Tất hic hic ... :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000